ตามหาอะไหล่เวสป้า 64

ชื่อกระทู้: ตามหาอะไหล่เวสป้า 64

Junior Member Keneji's Avatar
    สถานที่
    S U R E - S L E E P
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตามหาอะไหล่เวสป้า 64

ต้องการฝาครอบฝั่งเครื่องของ เวสป้า 64 อิตารี แท้ๆ

( อินเดียไม่ต้องเอามานะครับ )

ใครมีลงรูปและเบอร์โทร pm มาเลยครับ ขอบคุณครับ

ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยนะครับที่นำรูปมาลง
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Keneji : 14-04-2010 เมื่อ 12:25
    ผู้ชายมาจากดาวอังคาร ผู้หญิงมาจากดาวศุกร์

จะบอกว่า ฝาข้างขวา รึเปล่า ?

โป๊ยเซียน's Avatar
    สถานที่
    Maeklong classic club
    ขอบคุณ
    0

ช่วยอัพครับ
    เลขที่บัญชี 447-2-16520-0
    ธนาคาร ทหารไทย สาขา สมุทรสงคราม

ชื่อบัญชี นายฐานวัฒน์ เพชรศักดิ์วงศ์
    [email protected]
    081 - 9159858 นัน แม่กลอง ครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Sonataz อ่านข้อความ
    จะบอกว่า ฝาข้างขวา รึเปล่า ?

ขอบคุณครับ ตามนั้นเลยครับท่าน อิอิ มีรถแต่เรียกไม่ถูกครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โป๊ยเซียน อ่านข้อความ
    ช่วยอัพครับ
    ขอบคุณมากครับ
    ผู้ชายมาจากดาวอังคาร ผู้หญิงมาจากดาวศุกร์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

_____ดัน ___________________ดัน______
    ____ดันดันดั_______________นดันน______
    ____ดันดันดันดั____________นดันดัน______
    _____ดันดันดันดัน_________ดันดันดัน______
    ______ดันดันดันดัน_______ดันดันดันดั______
    _______ดันดันดันดันดั_____นดันดันดัน______
    ________ดันดันดันดันดั___นดันดันดัน_______
    __________ดันดันดันดัน__ดันดันดันดั_______
    ____________ดันดันดันดั_นดันดันดั________
    ______________ดันดันดันดันดัน__________
    ____________ดันดันดันดันดันดัน__________
    __________ดันดันดันดันดันดันดันดั_________
    ________ดันดันupดัน ดันดันดันดันดั________
    ________ดันดันดันดันดันดันดันดันดัน________
    _______ดันดันดันดันดันดันดันดันดันน________
    ________ดันดันดันดันดันดันดันดันดัน________
    _________ดันดันดันดันดันดันดันดัน_________
    ____________ดันดันดันดันดันดัน__________
    ______________ดันดันดันดันดัน__________

WHEEL8's Avatar
    สถานที่
    นันยางเหยียบซ้น_(ตีนใครฟะ!!)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Keneji อ่านข้อความ
    ต้องการฝาครอบฝั่งเครื่องของ เวสป้า 64 อิตารี แท้ๆ

( อินเดียไม่ต้องเอามานะครับ )

ใครมีลงรูปและเบอร์โทร pm มาเลยครับ ขอบคุณครับ

ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยนะครับที่นำรูปมาลง

มีครับที่เพื่อนผม
    ลองโทรดู
    089-6576194
    poo
    อย่าอยู่อย่างอยาก

รู้อะไรไม่สู้รู้.................จักพอ(ดี)

DREAM THE IMPOSSIBLE
    จงเชื่อในความฝันที่มันเป็นไปไม่ได้

http://www.facebook.com/media/set/?set=a.135620236465126.22272.100000514510599&type= 3
    402-2-52285-5
    ธนาคารกสิกรไทย หาดใหญ่ใน
    นายนราวิทย์ ปานประสงค์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ WHEEL8 อ่านข้อความ
    มีครับที่เพื่อนผม
    ลองโทรดู
    089-6576194
    poo
    ขอบคุณมากครับแล้วจะโทรไปครับ

Bookmarks