ถามเรื่องร้านขายอะไหล่แถวคลองถมกับบางบัวทอง

ชื่อกระทู้: ถามเรื่องร้านขายอะไหล่แถวคลองถมกับบางบัวทอง

Cool ถามเรื่องร้านขายอะไหล่แถวคลองถมกับบางบัวทอง

ถามเรื่องร้านขายอะไหล่แถวคลองถมกับบางบัวทองไม่ทราบ ว่ามีขายตรงไหนบ้างครับผม รบกวนแนะนำด้วยครับ

เพราะว่าตอนนี้ที่บ้านไม่ยอมให้ไปรัชดาไนท์ฯครับ

อ่ะไหล่ที่ผมหาเป็นของc70ครับ

จะไปหาซื้อ เรือนไมล์กับโช๊คหลัง รวมไปถึงเบาะด้วยครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับผม ขอบคุณครับ

ปล.ถ้าไปพรุ่งนี้ร้านมันจะเปิดกันรึเปล่าครับ ที่คลองถม

Senior Member Indy_life's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม คลับ
    ขอบคุณ
    0

คลองถมก็ ร้าน ส.สม คับ

สวนมะลิซอย ๓

อะไหล่ซีเยอะ แต่ส่วนมากจะเทียม

บางบัวทอง ร้านจั๊งช็อป มั้งคับ

แถววัดเล่งเนี้ยยี่ อะไหล่ตระกูลซีน่าจะเยอะเหมือนกัน

รัชดาไนท์ ๕๐ % เป็นเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า แอสเสดเซอรี่ต่างๆ

๒๕ % เป็นของกินต่างๆนาๆ

๕ % เป็นของที่ระลึก

๒๐ % เป็นอะไหล่รถโบราณ

ใกล้ทางไหน สะดวกทางไหน ไปทางนั้นคับจ้าววววววว.. นาย

ยอมรับตัวตน ,, นี่แหละคนมีอุดมการณ์

ขอบคุณมากครับผม :)

Bookmarks