หนังสือจักรยานโบราณ

ชื่อกระทู้: หนังสือจักรยานโบราณ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Unhappy หนังสือจักรยานโบราณ

ไม่ทราบว่าที่ไหนยังพอมีขายบ้างครับ เพราะวันนี้ไปงานมหกรรมหนังสือ ลองไปเดินๆหาดูก้อไม่เห็นเลยอะคับ แล้วก้อไปถามที่ศูนย์หนังสือจุฬาฯที่สยาม เค้าก้อบอกว่าต้องรอโรงพิมพ์ พิมพ์ใหม่อีกรอบนึง ถึงจามีอะคับ เค้ารู้หรือพบ ช่วยบอกทีคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ abc อ่านข้อความ
    ไม่ทราบว่าที่ไหนยังพอมีขายบ้างครับ เพราะวันนี้ไปงานมหกรรมหนังสือ ลองไปเดินๆหาดูก้อไม่เห็นเลยอะคับ แล้วก้อไปถามที่ศูนย์หนังสือจุฬาฯที่สยาม เค้าก้อบอกว่าต้องรอโรงพิมพ์ พิมพ์ใหม่อีกรอบนึง ถึงจามีอะคับ เค้ารู้หรือพบ ช่วยบอกทีคับ
    สงสัยจะมีเหลืออยู่ที่เดียวแล้วมั้งครับ คงต้องไปซื้อที่บ้านจักยานครับ
    รายการของที่ผมต้องการขายดูได้ที่ Click Here

CD Catalog จักรยานครับ Click Here!!

ขอบคุณครับ

jaymgt's Avatar
    สถานที่
    Huai yod
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีอีกนะ

ที่บ้านจักรยานมีคับ ผมพึงสั่งซื้อไป มันมี 3เล่ม เขียนโดยอ.ทวีไทย บริบูรณ์ โทร.02-4244705 อ.เค้าจัดส่งให้ได้อะ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุนมากคับ แต่ที่ว่ามี3เล่มเนี่ย คือเหลือ3เล่ม หรือ ว่ามี3เล่มไม่เหมือนกันคับ

3 เล่มไม่เหมื่อนกันครับ
    เล่นที่ 1 น่าจะเป็นประวัติของจักรยาน(จำไม่ค่อยได้เพราะไม่มี)
    เล่มที่ 2 เป็นการพูดถึงอุปกรณ์ต่างๆของจักรยานเเละการดูแลรักษ ารถ
    เล่มที่ 3 เป็นการอธิบายเกี่ยวกับการประกอบจักรยานทั้ง 26 และ 28
    รายการของที่ผมต้องการขายดูได้ที่ Click Here

CD Catalog จักรยานครับ Click Here!!

ขอบคุณครับ

Bookmarks