เพื่อนๆคนไหนที่ถูกหลอกขโมยรถไปหรือหลอกเชิดเงินไปมา ทางนี้ครับ

ชื่อกระทู้: เพื่อนๆคนไหนที่ถูกหลอกขโมยรถไปหรือหลอกเชิดเงินไปมา ทางนี้ครับ

or england or england's Avatar
    สถานที่
    Bigsize All Way
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เพื่อนๆคนไหนที่ถูกหลอกขโมยรถไปหรือหลอกเชิดเงินไปมา ทางนี้ครับ

เพื่อนๆคนไหนที่ถูกหลอกขโมยรถไปหรือหลอกเชิดเงินไปมา ทางนี้ครับ ลักษณะการหลอกจะเป็นแนวขอลองรถแล้วเอาไปเลย หรือไม่ก็ลักษณะ บอกว่าจะพาไปซื้อรถแล้วขอเงินค่ามัดจำแล้วเอาเงินหาย ไปเลย กรุณานำหมายจับไปที่สภอ.เมือง จังหวัดเพชรบุรี ครับ ลักษณะรูปพรรณสันฐาน ผิวดำ ผอม แขนขวามีแผลจำนวนมากที่ข้อศอก แขนซ้ายมีรอยสัก สำเนียงเหน่อ เป็นคนจังหวัดเพชรบุรี บ้านแหลม ลักษณะการหลอกจะเป็บลักษณะพาวนไปๆมาๆ ทักคนโน่นที คนนี้ที ทำท่าว่าจะรู้จักกับคนโน่น คนนี้ ให้ตายใจ นำหมายจับไปแจ้งได้เลยครับผม ไว้วันหน้าจะลงรูปให้ดู ครับ

Junior Member GoLemZ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ or england อ่านข้อความ
    เพื่อนๆคนไหนที่ถูกหลอกขโมยรถไปหรือหลอกเชิดเงินไปมา ทางนี้ครับ ลักษณะการหลอกจะเป็นแนวขอลองรถแล้วเอาไปเลย หรือไม่ก็ลักษณะ บอกว่าจะพาไปซื้อรถแล้วขอเงินค่ามัดจำแล้วเอาเงินหาย ไปเลย กรุณานำหมายจับไปที่สภอ.เมือง จังหวัดเพชรบุรี ครับ ลักษณะรูปพรรณสันฐาน ผิวดำ ผอม แขนขวามีแผลจำนวนมากที่ข้อศอก แขนซ้ายมีรอยสัก สำเนียงเหน่อ เป็นคนจังหวัดเพชรบุรี บ้านแหลม ลักษณะการหลอกจะเป็บลักษณะพาวนไปๆมาๆ ทักคนโน่นที คนนี้ที ทำท่าว่าจะรู้จักกับคนโน่น คนนี้ ให้ตายใจ นำหมายจับไปแจ้งได้เลยครับผม ไว้วันหน้าจะลงรูปให้ดู ครับ

em24 เยี่ยมคับ พวกแม่มหายไป 1 เราสบายใจกันไปอีก 100

ช่วย ๆ กันเอาไปให้แม่มโดนหลาย ๆ คดี คับ แม่มจาได้อยุ่ในนั้นนาน ๆ

ขอโทดคับ หากว่า ภาษาที่ผมใช้ไม่สุภาพ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GoLemZ : 30-10-2006 เมื่อ 22:19

Get High with my WEED Dude !!

Member nanny's Avatar
    สถานที่
    ส.ประภายิม...
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โดนแล้วค่ะ

ไม่รู้ว่าเป็น คนเดียวกันหรือป่าว แต่ที่พี่พูดมาใกล้เคียงเลย มันบอกว่าบ้านมันอยู่ เพชร หนูโดนแถวสวนจตุจักร หลอกว่ามี64ขาย(โดนบอล)เลยขายถูก พอไปดูที่หน้าราม กลับโดนปล้นเอาเงินกับโทสับไป พวกนี้มันอาศัยความอยากได้ของเรา เป็นเครื่องมือ
    ยังไงถ้าเจอคนลักษณะแบบนี้ แผนการแบบนี้ โทรมา 0894963745 จะได้นัดกันจับมัน (มันคงทำมาบ่อย)แน่ๆ....อยากให้สังคมดีขึ้น....

Bookmarks