ปลอดภัยดีครับ

ชื่อกระทู้: ปลอดภัยดีครับ

Senior Member bizkitmanz's Avatar
    สถานที่
    อาติ้ว MC เมืองเลย-มหานครอุดรราชธานี
    ขอบคุณ
    0

Arrow ปลอดภัยดีครับ

วันนั้นไปถึงที่วังตะใคร้ 2ทุ่มกว่าๆ สวนทางกะกลุ่มไหนไม่รู้คับประมาน15คันก่อนถึง บ้านนา

ทางเปรี่ยวมากมายเลยพี่ แต่ก็สนุกมากคับ ถึงแม้ได้ร่วมทางเพียงน้อยนิด โอกาศหน้าคงได้ร่วมทางกันอีก

คุนต่อครับ วันนั้นโดนถีบจนถึงบ้านเลยปะคับ 5555

ขอบคุนมากคับทุกคนสำหรับมิตรภาพที่ดีมีให้กันด้วยน้ำ ใจ บางแสนเจอกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bizkitmanz : 11-01-2007 เมื่อ 18:09
    "Nobody's Pefect"
    บ้าป่าว หรือ อิสระทางความคิด?
    บ้าแฟร์ชั้น หรือ อิสระทางร่างกาย?

Mobile phone...081-7683567
    Email&[email protected]
    Facebook..http://www.facebook.com/vincentz.masasai

Facebook..http://www.facebook.com/profile.php?id=100000193514177

Senior Member haleluyaah's Avatar
    สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีคุณติ้วผมเว้งซีสีเขียวนะ
    ขออภัยที่กลุ่มเราเคลือ่นขบวนช้าเรยไม่ได้ร่วมเดินทา งกันต่อ
    กลุ่มลาดกระบังน่าจะเป็นกลุ่มที่ใช้เวลาเดินทางต่อระ ยะทางนานที่สุดแล้วมั้งเนี่ย
    พอดีแวะไปซ่อมรถที่ร้านพี่ต้อง มวกเหล็ก กว่าจะซ่อมเสร็จก้อ 5ทุ่มได้
    กว่าจะเคลื่อนขบวน แวะปั้ม ฯลฯ จนมาถึงลาดกระบังก้อ 6 โมงเช้าได้

ปล.ขอบคุณที่ช่วยถีบรถน้องตั้มให้ด้วยนะครับ ตั้มบอกว่า "ชาลีอะไรถีบแรงกว่าเวฟอีก"
    . ขับรถคู่ใจ มีสาวหน้าใสซ้อนท้าย Get high n สะพายกล้อง
    . Dat's way Aha Aha ........ I like it Aha Aha .......
    /\2

Member Patrol's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ไม่ได้นาย เรา แย่แน่ ขอคาราวะนายอย่างสูง รถนายแรงมาก เจอกันคราวหน้า นายไม่ได้ยันเราหรอก เจอกันครั้งต่อไปเรามีของจะเอาไปฝากนายไปให้นาย

Member ballza53's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Patrol อ่านข้อความ
    ไม่ได้นาย เรา แย่แน่ ขอคาราวะนายอย่างสูง รถนายแรงมาก เจอกันคราวหน้า นายไม่ได้ยันเราหรอก เจอกันครั้งต่อไปเรามีของจะเอาไปฝากนายไปให้นาย

สมาคมรถถีบ จะเอาไรไปฝากเค้าอ่ะ ตรูดหรอ อิอิ

Member มะเขือพวง's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบังคลาสสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

หวังว่างานหน้าคงได้ร่วมงานกันอีก สุดยอดมากครับชาลีแรงมาก แล้วเจอกันงานหน้า

Senior Member bizkitmanz's Avatar
    สถานที่
    อาติ้ว MC เมืองเลย-มหานครอุดรราชธานี
    ขอบคุณ
    0

จัดไปคราบทุกทั่น งานบางแสนไปชัวเดี๋ยวติดต่ออีกที วันที่4
    "Nobody's Pefect"
    บ้าป่าว หรือ อิสระทางความคิด?
    บ้าแฟร์ชั้น หรือ อิสระทางร่างกาย?

Mobile phone...081-7683567
    Email&[email protected]
    Facebook..http://www.facebook.com/vincentz.masasai

Facebook..http://www.facebook.com/profile.php?id=100000193514177

Junior Member aj_marley_ganja's Avatar
    สถานที่
    SAPHANMAI CLUB
    ขอบคุณ
    0

ยาววววววววววววววว
    LONG LIVE THE KING

GANJA UNITED

CLASSIC BIKE SAPHANMAI CLUB [email protected]
    HIT FROM THE BONG

Bookmarks