โครงการปลูกป่าชายเลน สร้างสัมพันธ์ ฉันท์คลาสสิค ณ แหลมสน จ.ระยอง - หน้า 5

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: โครงการปลูกป่าชายเลน สร้างสัมพันธ์ ฉันท์คลาสสิค ณ แหลมสน จ.ระยอง

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โต&ฝ้าย อ่านข้อความ
    ค่ะ งานครั้งนี้เป็นอย่างที่พี่พัฒน์บอกอ่ะค่ะ คือ เน้นเรื่องปลูกป่าชายเลนและเก็บขยะบริเวณชายหาดเป็นห ลักค่ะ ส่วนงานตอนเย็นเป็นงานที่พี่ๆๆเพื่อนๆๆจะได้พบปะพูดค ุยกันอย่างเป็นกันเองค่ะ ไม่มีการประกวดรถ ไม่มีการโชว์รถ ไม่มีการแลกของที่ระลึก งานในครั้งนี้เน้นเรียบง่ายค่ะ

***แล้วพบกันวันงานนะค่ะ*** (มิตรภาพสร้างได้โดยที่เราทุกคนเปิดใจที่จะทำความรู้ จักกันและกัน พูดคุยกัน โดยไม่คำนึงถึงว่าเราขี่รถอะไร แต่เรามีใจรักสองล้อเหมือนกัน)
    รอบนี้จะได้แผลป่าวครับ งานมหาชัยโดนไปเต็มๆ 555+ ขาน้องลายหมดเลย
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Member โต&ฝ้าย's Avatar
    สถานที่
    ราชดำเนิน คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

เดี๋ยวเตรียมยาล้างแผล,ยาใส่แผลไว้ปฐมพยาบาลให้นะจ๊ะ พี่จอม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย โต&ฝ้าย : 15-06-2010 เมื่อ 17:49

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

แล้วถ้าเกิดแผลแตกเนี่ย.. แอนตาซิลจะจ่ายให้น้าเท่าไหร่เนี่ยหนู..

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member Laemson's Avatar
    สถานที่
    ชมรมแหลมสน คลาสสิค...ระยอง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    แล้วถ้าเกิดแผลแตกเนี่ย.. แอนตาซิลจะจ่ายให้น้าเท่าไหร่เนี่ยหนู..
    อิอิ ..เล่นกันซะจนแตกเลยหรอครับ น้า..เดี่ยวจัดโค_ใว้พยาบาลน้าโดยเฉพาะเลยครับ อิอิ55++
    โครงการปลูกป่าชายเลน สร้างสัมพันธ์ ฉันท์คลาสสิค
    ชมรม แหลมสนคลาสสิค (แกลง) ระยอง
    106 หมู่ 6 ต.ปากน้ำประแส อ.แกลง จ.ระยอง 21170 (ณ.ชายหาดแหลมสน)
    สุพัฒน์ วิภางกูร(พัฒน์) 038-697151, 087-6057876
    มะลิบ้านพักรีสอร์ท เกาะล้านพัทยา
    ติดต่อจองห้องพักได้ที่นี้ครับ

Senior Member Laemson's Avatar
    สถานที่
    ชมรมแหลมสน คลาสสิค...ระยอง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    รอบนี้จะได้แผลป่าวครับ งานมหาชัยโดนไปเต็มๆ 555+ ขาน้องลายหมดเลย
    5555++คราวนี้เปลี่ยนมาเป็นแขนลายบ่างนะครับ จอม 5555++ ทางเราจะมีพยาบาลสาวมาคอยดูแลให้ครับ อิอิ
    โครงการปลูกป่าชายเลน สร้างสัมพันธ์ ฉันท์คลาสสิค
    ชมรม แหลมสนคลาสสิค (แกลง) ระยอง
    106 หมู่ 6 ต.ปากน้ำประแส อ.แกลง จ.ระยอง 21170 (ณ.ชายหาดแหลมสน)
    สุพัฒน์ วิภางกูร(พัฒน์) 038-697151, 087-6057876
    มะลิบ้านพักรีสอร์ท เกาะล้านพัทยา
    ติดต่อจองห้องพักได้ที่นี้ครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Laemson อ่านข้อความ
    5555++คราวนี้เปลี่ยนมาเป็นแขนลายบ่างนะครับ จอม 5555++ ทางเราจะมีพยาบาลสาวมาคอยดูแลให้ครับ อิอิ
    มุขนี้ตอบรับกันทุกคน แสดงว่าโดนกันทั่วถึง 55555+ แต่มีพยาบาลสาวนี่ผ่านอยู่ ขอเป็นกำลังใจอยู่ข้างพยาบาลแล้วกัน ให้น้องๆ ลงพื้นที่แทน 55+
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

chill chill member aomk125's Avatar
    สถานที่
    ลูกพ่อบอสโก บ้านโป่ง
    ขอบคุณ
    0

โย่ๆๆ

วาสดีคัฟๆ

เมื่อไรจาถึงหว่า

ยากไปใจจาขาดแล้ว
    DONBOSCO CLASSIC - MC
    สองล้อลูกพ่อบอสโก (บ้านโป่ง ราชบุรี )

เล็กใหญ่ไปด้วยกัน เรื่อยๆ

สาวก ราชดำเนิน ake พัฒนาการ's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnern classic
    ขอบคุณ
    0

แอนตาสินแตกแผลหละ 5 บาท สาวๆพยาบาลเราไม่มี มีแต่ทึกๆ นะครับพี่จอม 555+

ปล.ถ้ามาปลูกป่าแล้วไม่แผล หรือ ไม่แตก ทางเราได้เตรียมการจัดการไว้ให้เรียบร้อยแล้ว

เพื่อเป็นของที่ระลึกกลับบ้าน ครับ

โอ..ราชดำเนิน..เธอสวยเหลือเกิน..ดำเนินของพี่
    ธ.กรุงไท 082-0-32581-3 สาขาหัวตะเข้ (ลาดกระบัง)
    โทร.080-083-0569 1-2 call , 089-135-9092 true

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ake พัฒนาการ อ่านข้อความ
    แอนตาสินแตกแผลหละ 5 บาท สาวๆพยาบาลเราไม่มี มีแต่ทึกๆ นะครับพี่จอม 555+

ปล.ถ้ามาปลูกป่าแล้วไม่แผล หรือ ไม่แตก ทางเราได้เตรียมการจัดการไว้ให้เรียบร้อยแล้ว

เพื่อเป็นของที่ระลึกกลับบ้าน ครับ
    สงสัยเจออีกแล้วแน่ สงสัยต้องต้องใส่ชุดกบไปปลูกล่ะงานนี้ 555+

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อัพครับๆ
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

Member สองล้อพเนจร's Avatar
    สถานที่
    สองล้อพเนจร The Recycle Club
    ขอบคุณ
    0

อาทิดหน้าแล้วนี่
    แล้วเจอกันนะคับพี่ๆๆชาวแหลมสน ราชดำเนิน
    หุหุหุหุหุหุ

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

น้าขอยืนส่งกำลังใจให้ทุกคนบนฝั่งนะครับ... อิอิ...สู้ๆนะน้องๆหลานๆ..

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member farmmerse's Avatar
    สถานที่
    LifeStyle Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Go Go Go Go บินเดี่ยวก็จะไป

ระยอง !!!!

FARM

LifeStyle Classic Club
    ปราจีนบุรี

( ฟ้าลิขิต "ชีวิต 2 ล้อ" )

modtanoiMC09@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มากันเยอะ ๆ นะคับ มาสร้างแหล่งอาหารใหม่กัน ให้สัตว์น้ำแถวป่าชานเลนกัน
    **ทำดีต้องอายใคร แบ่งปันใจให้สังคม**

กสิกรไทย สาขามาบตาพุด เลขที่ 408-296-4393

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

พอจะมีแผนที่ไหมครับ
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks