สำหรับคนที่ชื่นชอบรองเท้า VANS ลองดูที่webนี้เลยครับ

ชื่อกระทู้: สำหรับคนที่ชื่นชอบรองเท้า VANS ลองดูที่webนี้เลยครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สำหรับคนที่ชื่นชอบรองเท้า VANS ลองดูที่webนี้เลยครับ

นอกเหนือจากความสนุก มิตรภาพก็ควรจะงอกเงยและสานต่อได้
    ไม่ว่าจะอยู่มุมไหนของโลก

" Don't wait to be lonely,to recognise the value of a friend. "

Nang Nai Fun - นางในฝัน - PolsKiy's Avatar
    สถานที่
    Rayong Scooter Club !!!
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TarRayongScooter อ่านข้อความ
    สวยๆทั้งนั้น เลยครับ

ได้รู้ด้วยว่าที่ใส่อยู่ รุ่นอะไร

Sk8 hi LX ครับ 555+

Ideology Faith Brutal.

Protect yourself at all time.

Contact with
    Or

hooie's Avatar
    สถานที่
    รักตู๊ดดด Scooter-Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PolsKiy อ่านข้อความ
    สวยๆทั้งนั้น เลยครับ

ได้รู้ด้วยว่าที่ใส่อยู่ รุ่นอะไร

Sk8 hi LX ครับ 555+

ขี้โม้นะเราเนี่ย
    วันนี้คุณทำผมแสบบบบ.....มากเลยนะครับ
    เล่นซะผมร้องงงง...เลย

ร้องว่า มันหายไปไหนวะ...เมื่ออไหร่ มันจะมาวะเนี่ย 555555
    แบบว่าต้องชม
    ------> http://www.youtube.com/watch?v=-ZrB0NwM-0c <----
    งานมากกูเบื่อ งานเหลือกูเกลียด
    งานละเอียดกูงง บอกตรง ๆ กูขี้เกียจ

SUPER RALLY classiccotton*'s Avatar
    สถานที่
    Rayong scooter club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hooie อ่านข้อความ
    ขี้โม้นะเราเนี่ย
    วันนี้คุณทำผมแสบบบบ.....มากเลยนะครับ
    เล่นซะผมร้องงงง...เลย

ร้องว่า มันหายไปไหนวะ...เมื่ออไหร่ มันจะมาวะเนี่ย 555555
    Half cab จัดไปครับ คุณฮุย
    ใส่แล้วจู๋ใหญ่ ไข่ยาน ใน ๓ วัน ๗ วัน ฮ่าฮ่าฮ่า

แต่ผมคงรับไม่ไหว ใส่เหม่ง สเตฟาน เหมือนเดิมดีกว่า
    ไม่ใหญ่ไม่ยาน แต่หวานเจี๊ยบ ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย classiccotton* : 16-05-2010 เมื่อ 23:50
    " เลิกรีดผ้าทั่วไทย ....ประหยัดไฟทั่วโลก "

Bookmarks