5 พ.ย. 2549 .(ลอยกระทง)...ใครว่างบ้างเจอกันหน่อย....เรื่องทริป

ชื่อกระทู้: 5 พ.ย. 2549 .(ลอยกระทง)...ใครว่างบ้างเจอกันหน่อย....เรื่องทริป

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Cool 5 พ.ย. 2549 .(ลอยกระทง)...ใครว่างบ้างเจอกันหน่อย....เรื่องทริป

5 พ.ย. 2549 ....ใครว่างบ้างเจอกันหน่อย....เรื่องทริป

ใครว่างมาพบปะกันหน่อยที่บาร์ใหม่ที่เดิม

มีน้องใหม่มาแนะนำ....และหารือเรื่องทริปด้วย

LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Seniority SpecialGS's Avatar
    สถานที่
    Besotted Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมว่างคับ

ผมว่างคับ เเต่คงไม่เอารถไปคับ เพราะวันเสาร์ทำงาน
    เจอกันวันลอยกระทงนะคับ เอเเต่ถ้าเจอกันตอนกลางวันอาจไม่ว่างเพราะนัดเเฟนไว้

เเต่เด๋วดูอีกที เรื่องทริปผมคิดวันไว้เเล้ว เด๋วจะมาเเถลงการณ์
    Besotted Scooter Club
    เงียบ เงียบ นิ่ง นิ่ง

Lambretta series III Special Silver 150 cc.
    Vespa Gran Sport Mark II 160 cc.

จงใช้ชีวิต อย่างมีเหตุและมีผล ลำดับความสำคัญมันให้ถูก ชีวิตจะมีความสุข

ถ้าเหนื่อยนัก ก็พักซักหน่อยดีกว่า

Senior Member teraykung's Avatar
    สถานที่
    K.U. Classic Club
    ขอบคุณ
    0

จัดมาเลยพี่

เจอกี่โมงบอกด้วยนะคร๊าบบบบบบ

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ toto thainippon อ่านข้อความ
    ผมว่างคับ เเต่คงไม่เอารถไปคับ เพราะวันเสาร์ทำงาน
    เจอกันวันลอยกระทงนะคับ เอเเต่ถ้าเจอกันตอนกลางวันอาจไม่ว่างเพราะนัดเเฟนไว้

เเต่เด๋วดูอีกที เรื่องทริปผมคิดวันไว้เเล้ว เด๋วจะมาเเถลงการณ์
    เรื่องทริปรีบมาแถลงการด้วย......

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teraykung อ่านข้อความ
    จัดมาเลยพี่

เจอกี่โมงบอกด้วยนะคร๊าบบบบบบ
    จัดไปปปปปป...........
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Bookmarks