รูปงานโครงการหนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง จ.นครศรีธรรมราช วันที่ 29-30 พ.ค. 53

ชื่อกระทู้: รูปงานโครงการหนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง จ.นครศรีธรรมราช วันที่ 29-30 พ.ค. 53

เเป๊ะคลองเตย 652009's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าคลองเตย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รูปงานโครงการหนึ่งดวงใจ ปันใจให้น้อง จ.นครศรีธรรมราช วันที่ 29-30 พ.ค. 53

ต้องบอกว่าเป็นทริปที่ไกลที่สุดของผม และขอขอบคุณเพื่อนที่ได้เดินทางไปด้วยกันในครั้งนี้ จากใจเรา รถเก่าคลองเตย

รูป รูป      
    ไปทุกที่ เป็นหนี้ทุกทริป
    ไปกับเรา
    *รถเก่าคลองเตย*

Junior Member Dukeyl2's Avatar
    สถานที่
    ลวะปุระ Classic Club Lopburi
    ขอบคุณ
    0

เหนื่อยมากกกกก.ก.ก....
    ลวะปุระ classic club lopburi
    "ดุ๊ก"
    E-mail : [email protected] 084-1020899
    "ไม่ได้แรงอย่างใคร แต่ไกลแค่ไหนก็ไปถึง"

รถเก่า = รถที่มีสภาพคงอยู่ตั้งเริ่มเดิมทีที่ซื้อมา ผุพังไปบ้างตามกาลเวลา

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Dukeyl2 อ่านข้อความ
    แต่สุดยอด
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 652009 อ่านข้อความ
    ต้องบอกว่าเป็นทริปที่ไกลที่สุดของผม และขอขอบคุณเพื่อนที่ได้เดินทางไปด้วยกันในครั้งนี้ จากใจเรา รถเก่าคลองเตย
    รูปแค่นี้นะ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member hasma01's Avatar
    สถานที่
    Scooter ตะรุเตา สตูล
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดครับ เสียดายครับไม่ได้กลับผมทำงานอยู่ กทม

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hasma01 อ่านข้อความ
    สุดยอดครับ เสียดายครับไม่ได้กลับผมทำงานอยู่ กทม
    ปีหน้าต้องปรับปรุงครับ เท่าที่เช็คดูก็ยังมีข้อผิดพลาดเยอะพอสมควรครับผม
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Member saeree lopburi's Avatar
    สถานที่
    ลวปุระ club classic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Dukeyl2 อ่านข้อความ
    น่าสงสานเนอะ เหนื่อยม่ายพอ กลับมาม่ายสบายอีก

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่มอบให้กัน

** การออกทริปแม้เหนื่อยพักเพียงชั่วครู่ก็หายเหนื่อย

แต่ประสบการณ์และความทรงจำจะไม่มีวันจางหายไป **

ทริป นครศรีฯ - กทม. - หนองคาย - ลาว

Bookmarks