ขอสอบถามโครงฮัมเบอร์ชาย 28 นำมาแปลงทำฟิกเกียร์ได้ไหมครับ

ชื่อกระทู้: ขอสอบถามโครงฮัมเบอร์ชาย 28 นำมาแปลงทำฟิกเกียร์ได้ไหมครับ

มาตรฐาน ขอสอบถามโครงฮัมเบอร์ชาย 28 นำมาแปลงทำฟิกเกียร์ได้ไหมครับ

ต้องขอโทษด้วยนะครับหาก กระทู้นี้ทำให้คนรักคลาสสิคจริงๆๆไม่ชอบ

ผมไม่ได้มีเจตนา พอดีไปเห็นรูปฟิกเกียร์ รัจ จึงมีความคิดว่าอยากนำโครงรถ ฮัมเบอร์28

มาทำ ฟิกเกียร์ ปั่นเล่นสวยๆๆบ้าง แต่ไม่ทราบรายละเอียดว่า นำแต่โครงฮัมเบอร์มา แล้ว

นำอุปกณ์ ฟิกเกียร์ มาใส่แทน มันจะเข้ากันได้ไหมครับ เคยเห็นแต่นำโครงเสือหมอบมาแปลงกัน

รบกวนท่านผู้รู้ตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

รูป รูป      
    ชื่อบัญชี นาย อภิชาติ ชัยวงศ์รุ่งเรือง
    ธนาคาร กสิกรไทย ออมทรัพย์ 7512554134

tel : 0814274940 โจ้
    email : [email protected]
    ฝากร้านขายของด้วยครับ https://www.facebook.com/Tomorrows-a...6754362410285/

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมก็กำลังจะเอาโครงราเล่ห์28มาทำครับ แต่พอจะใส่ล้อ700c ทางร้านบอกว่าดุมไม่ได้กัน ทำห้โซ่เยื้อง อะไรนี่หละ หงิดเลยครับ

Bookmarks