สอบถามเพื่อนๆ น้อง ๆ ใน club fur ครับ

ชื่อกระทู้: สอบถามเพื่อนๆ น้อง ๆ ใน club fur ครับ

มาตรฐาน สอบถามเพื่อนๆ น้อง ๆ ใน club fur ครับ

ดี ครับ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ใน club fur ผ่าน เข้ามา เห็นรูป ในGallery ของ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ใน club แล้วสวยมากครับ รถสีขาว เยอะมาก ใจจริง ๆก้อ ชอบ รถสีขาว อยู่ด้วย นะครับ
    เลยติดใจ นั่งดูรูปไปเรื่อย จนเพลิน ครับ

มาถึงตอนนี้ เกริ่นมา ซะยาว 555 อยาก จะรบกวนเพื่อน ๆ น้อง ๆ ใน กลุ่มClub fur นิดนุง ครับ
    เพื่อน ๆ น้อง ที่ขี่GS กันงะครับ มี่ร้านแนะนำ
    ในการ เอา รถ GS หรือ SS ไป ทำเครื่องบ้าง มั๊ย ครับ
    แบบจริงใจ ในการซ่อม งะครับ คงไม่เน้นทำสีงะครับ
    ชอบ แบบ แห้ง ๆ งะครับ
    เห็น มี GS ในClub อยู่ คันนึง แห้ง โดนใจ มากมาย ครับ

ขอบคุณเพื่อน ๆ น้อง ๆ ใน Club Fur ล่วงหน้าครับพ้ม

Member FurFriZioNi's Avatar
    สถานที่
    club fur
    ขอบคุณ
    0

ไม่ทราบว่าคุณอยู่แถวไหนเหรอครับ ร้าที่ผมทำGSผมทำที่ร้านเฮียวิรัชอยู่โชคชัย4ทำดีครั บไม่มียำของ
    เอาเบอร์ไปละกัน02-935-7236บอกว่าตุลย์บอกมา
    YOU NEVER RIDES SCOOTER ALONE NEVER DIE

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

พี่ตุลย์เค้ารุ่นหญ่ายยยย 555+/\

รูป รูป  
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

ขอบคุณ มากครับ คุณตุลย์ ผม อยู่แถว สะพานมัฆวาน น่ะครับ
    ยังไง จะ ลอง โทรไป สอบถามดู ครับ

ตอนนี้ เจ้า SS ของพ้ม ยังพอขี่ได้ แต่เหมือนมีเสียงอะไร ที่จานไฟ ดังแกร๊ก ๆ
    แต่ ตอนเร่งเครื่องแรง ๆ เสียงก้อ จะหาย ไปเป็นพัก ๆ ครับ
    ไม่รู้เหมือนกัน ครับ

ตอนนี้กำลังเก็บสตางค์ เป็นทุน ในการทำนุบำรุง อยู่ น่ะครับ
    อยากให้เจ้า Ss วิ่งดี ๆ ซะที

ขอบคุณมากครับ ผม ชื่อ หนึ่ง ครับพ้ม

*ในภาพตอนทำเครื่องครั้งแรกครับ ตอนนั้นทำที่ ตจว. ก้อพอได้เท่าที่ได้ ครับ

รูป รูป  

Member FURday express's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

ร้านนั้นเค้าดี๊ดีนะ ดีมากมากๆๆๆๆ(จากใจจริงเลย เหอะๆ)

Furday I'm in love

with
    my scooters

with
    Club Fur

งะ กร๊าบบ คือ ร้านนั้นดี นะครับ
    พ้ม จะลองโทรไปสอบถามดูงะ ครับ

ขอบคุณมากครับ