ขอเชิญร่วมงาน Vespa& Lambretta Party 5 in Chiang Mai

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงาน Vespa& Lambretta Party 5 in Chiang Mai

Member a_aor's Avatar
    สถานที่
    Cm scooter .. CHIANGMAI
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเชิญร่วมงาน Vespa& Lambretta Party 5 in Chiang Mai

กำหนดการ Vespa& Lambretta Party 5

--------------------------------------------------------------------------------

ขอเชิญพี่น้องผองเพื่อนล้อเล็กมาร่วมงาน
    vespa& lambretta party 5
    ซึ่งปีนี้จะจัดใน วันเสาร์ที่ 9 ธันวาคม 49
    สถานที่ central airport plaza ค่ะ

รายละเอียดอื่นๆ จะแจ้งให้ทราบอีกทีนะคะ

ปล. ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย เนื่องในกำหนดการแรกเป็นวันเสาร์ที่ 2 ธันวาคม 49 แต่ทางเราได้เปลี่ยนเป็นวันเสาร์ที่ 9 ธันวาคม 49 ทำให้กำหนดการหรือแผนการเดินทางของบางกลุ่มที่จะมา ต้องเปลี่ยนแปลง

ปล. เนื่องจากการจัดงานครั้งนี้ทางผู้จัดจะมีกิจกรรม ณ ลานกลางแจ้งทั้งหมด ไม่มีการจัดแสดงรถในบริเวณห้างCentral เหมือนดังทุกครั้งที่ผ่านมา แต่ทางผู้จัดจะมีการจัดแสดงที่ลานกลางแจ้งแทน
    และเพื่อเป็นการแสดงเจตจำนงค์ในการเข้าร่วมกิจกรรมขอ งกลุ่มต่าง ๆ ทางผู้จัดขอความกรุณา
    แจ้งความจำนงค์ในการเข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้ที่ [email protected] เพื่อทางผู้จัด
    จะได้จัดเตรียมสถานที่(ซุ้ม) ให้กลุ่มของท่านอย่างเพียงพอ
    กรุณาแจ้งอย่างช้าไม่เกินวันที่ 15 พฤศจิกายน 49 นี้ด้วยนะคะ

ปล. กลุ่มไหนต้องการให้ช่วยหาที่หลับที่นอน หรือพาทัวร์ แจ้งล่วงหน้าด้วยนะ แล้วเราจะจัดเตรียมไกด์ไว้ให้

ถ้ารู้กันแล้วก็ช่วยบอกต่อ ๆ กันด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

แล้วเจอกันนะ...............
    a_jarinko~* Cm074

Senior Member
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ.....ขอบคุณมากครับ..สำหรับข้อมูล.....เดียวทางชมรมจะประชุมกันก่อนนะครับ..เเล้วเจอกันที ่เชียงใหม่ครับ..........

Bookmarks