อยากรู้รายละเอียด งาน '' สระแก้วไบค์วีค ''

ชื่อกระทู้: อยากรู้รายละเอียด งาน '' สระแก้วไบค์วีค ''

Dezcibell's Avatar
    สถานที่
    Ngamsawai Race Only.
    ขอบคุณ
    0

Talking อยากรู้รายละเอียด งาน '' สระแก้วไบค์วีค ''

ใครรู้รายละเอียดเกี่ยวกับงานสระแก้วไบค์วีคมั่งครับ ช่วยบอกหน่อยครับ คือผมรู้แต่ว่า งานวันที่ 10 - 12 พ.ย. 49 แล้วก็มีน้าแอด คาราบาวไปร่วมงานด้วยแค่นี้อ่ะ อยากรู้รายละเอียดมากกว่านี้ครับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ ........ ขอบคุณครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ผมหาเจอแล้วคับเลยเอามาให้ดูกันเผื่อจะมีคนสนใจมั่ง

ขอเชิญทุกท่านร่วมงาน รณรงค์ขับขี่ปลอดภัยและส่งเสริมการท่องเที่ยวจังหวัด สระแก้ว
    วัตถุประสงค์การจัดงาน
    เนื่องด้วยจังหวัดสระแก้ว องค์การบริหารจังหวัดสระแก้ว ร่วมกับกลุ่ม ไนบอร์เดอร์ ขอเชิญทุกท่านร่วมงาน รณรงค์ขับขี่ปลอดภัยและส่งเสริมการท่องเที่ยวจังหวัด สระแก้ว ณ.สวนกาญจนาภิเษก อ.อรัญประเทศ จ.สระแก้ว ในวันที่ 10 - 12 พ.ย 49
    ทางกลุ่มจึงขอเชิญเพื่อนจักรยานยนต์ทุกท่านมาร่วมกิจ กรรมรณรงค์ โครงการขับขี่จักรยานยนต์ด้วยความปลอดภัยถูกต้องตามก ฎหมาย “เปิดไฟใส่หมวก” เพื่อเป็นการลดอุบัติเหตุ และนำรายได้จากการจัดงานบริจาคให้กับเด็กนักเรียนที่ ยากจน ตามแนวชายแดน.....

งานเริ่มในวันที่ 10 – 12 พฤศจิกายน 2549

ศุกร์ 10
    - เวลา 15.00 น.
    ขอเชิญทุกท่านเที่ยวแหล่งท่องเที่ยวสำคัญของ จ. สระแก้ว อาทิเช่น น้ำตกปางสีดา ปราสาทสด๊กก๊อกธม ละลุ ถ้ำค้างคาว ประสาทเขาน้อยสีชมภู ออกรถ ณ โรงแรม อรัญมอร์เมด

เสาร์ 11
    - เวลา 15.00 น.
    รณรงค์ขับขี่ปลอดภัยรอบเมืองอรัญประเทศ และ แว่ะสักการะพระสยามเทวาธิราชองค์ที่ใหญ่ที่สุดในประเ ทศไทย ออกรถ ณ สวนกาญจนาภิเษก
    - เวลา 17.00 น.
    ขอเชิญทุกท่าน เข้างานลงทะเบียน ท่านละ 400 บาท รับเสื้อ 1 ตัว พร้อมรับประทานอาหาร จากนั้น ร่วมสนุกกับสุดยอดการแสดงของศิลปินชั้นนำของเมืองไทย อาทิเช่น คาราบาวพร้อมสาว ปาน ,หนุ่ย ไมโคร,ทไวไลส์ไทยลูกทุ่ง,วงน้ำหวาน
    และ ตื่นตากับสาวงานโคโยตี้ ที่สวย เซ็กซี่ สุด ๆ

อาทิตย์ 12
    - เวลา 10.00 น.
    ทางกลุ่มจะพาทุก ๆ ท่านเดินทางเข้าสู่ตลาดสันติภาพ(ตลาดโรงเกลือ) ซึ่งเป็นตลาดขายของมือสองที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทย นัดรวมตัวที่ รร. อรัญเมอร์เมด์

ติดต่อสอบถาม
    ทางกลุ่มไนเบอร์เดอร์ ขอขอบคุณทุก ๆ ท่านที่จะมาร่วมงานในครั้งนี้ ทางกลุ่มจึงขอความกรุณาให้ท่านช่วยแจ้งจำนวนเพื่อนสม าชิก ที่จะเข้ามาในงานนี้ด้วย เพื่อสะดวกในการจัดการต้อนรับ ซึ่งสามารถแจ้งรายละเอียดได้ที่รายชื่อต่อไปนี้

นาย พัท 0-1826-8760
    นาย เอ 0-1619-1728
    นาย ไก่ 0-9605-4550
    นาย เล็ก 0-1564-3513

เว็บไซต์เพิ่มเติม : http://www.sakaeobikeweek.com/

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

Up...................................

[KC]`Beer's Avatar
    สถานที่
    Chanthaburi,PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ผมก็ไป แล้วเจอกันครับคุณ ม๋อย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [KC]`Beer อ่านข้อความ
    ผมก็ไป แล้วเจอกันครับคุณ ม๋อย
    ผม เบลล์ ครับ คุณ หมาตั๋ง

Bookmarks