...........แล้วใครบอกว่า LaMเคลียร์มีแต่รถอินเดียว่ะ..........

ชื่อกระทู้: ...........แล้วใครบอกว่า LaMเคลียร์มีแต่รถอินเดียว่ะ..........

มาตรฐาน ...........แล้วใครบอกว่า LaMเคลียร์มีแต่รถอินเดียว่ะ..........

พอดีช่างเอารถ คุณkuk มาลองเลยของเก็บภาพเป็นที่ระทืกซะหน่อย............. ....

รูป รูป    
    [สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..[/COLOR][/SIZE][/B][/CENTER]

มาตรฐาน ...........แล้วใครบอกว่า LaMเคลียร์มีแต่รถอินเดียว่ะ..........

รูป รูป    
    [สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..[/COLOR][/SIZE][/B][/CENTER]

Lamเคลียร์ nongnon's Avatar
    สถานที่
    LAMเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน เย๊ด....

ภาพสดๆร้อนๆเลยอ่ะ ...
    แรงไปก่อน ช้าตามหลัง พังทิ้งเลย

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

ใช่แล้ว ใครบอกวะ ดูใฟ้ชัดๆๆ ทุกซอกทุกมุม (ที่เห็นคันหนึ่ง)

ไม่ใช้ lam อินเดียนะ ดูแล้วจะเป็น lam 3 (สปากี)

Lam ฟ้าสะเทือน sj00sj00's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

เสียดาย แลม 2เรามะได้ถ่าย รีบกลับไปรับหนอนแดก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sj00sj00 : 17-06-2010 เมื่อ 22:11
    กุส สะ ลา ธัม มา.... ขอให้มีความสุขความเจริญ

Member
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

Cool แลมอินโด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    ใช่แล้ว ใครบอกวะ ดูใฟ้ชัดๆๆ ทุกซอกทุกมุม (ที่เห็นคันหนึ่ง)

ไม่ใช้ lam อินเดียนะ ดูแล้วจะเป็น lam 3 (สปากี)
    ไอ้คุณยักใหญ่ ไอ้แลมอินโดโครตแห้ง ที่แห้งไม่ใช่รถนะสงสัยจะเป็นเงินในกระเป๋า เดี๋ยวเจอกันหน่อย

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

คุณ jc มาท้าแล้วเมื่อคืน หายห้วไปไหนละครับ ร้องว่าปวดขี้ หรือกลัวรถผมซะขี้หด ครับ

(ใส่วินชิวมาด้วยนะ จะสวนให้ร้องเสียงหลงเลย ) ไม่กลัวหรอครับ sx 150 อืม หรือ 200 แน่วะ งงไปหมดแล้ว

แต่ที่ แน่ๆๆ lambretta 3 สปากี ทั้งวัน..................................

Senior Member kuk_01's Avatar
    สถานที่
    สลิม สไตล์ สกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    0

โอ้ว.ว.ว.ว.วไข่ไก่ของผม 555+
    Slim Style Scooter
    anniversary 5 year

Member
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    คุณ jc มาท้าแล้วเมื่อคืน หายห้วไปไหนละครับ ร้องว่าปวดขี้ หรือกลัวรถผมซะขี้หด ครับ

(ใส่วินชิวมาด้วยนะ จะสวนให้ร้องเสียงหลงเลย ) ไม่กลัวหรอครับ sx 150 อืม หรือ 200 แน่วะ งงไปหมดแล้ว

แต่ที่ แน่ๆๆ lambretta 3 สปากี ทั้งวัน..................................
    หวัดแดกครับ ชวนผมไปขี่รถชมวิวอางเก็บนำบางพระไม่ได้ดูอากาศเลย ฝนตก (เพราะยักใหญ่มัวแต่ใส่วินชิว อันละ 10000

สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อ๋อ

ไอ้คุณ ป๋อ ลูกน้ำทะเลได้ไงวะ ดูทางฝนทางลม ไม่เป็นเลย (********เป็นไต๋กงเรือไม่ได้แน่)

แล้วที่ไม่สบาย ไม่ใช่เพราะผม คุณ เสือกไม่ใส่หมวกกันน็อกเองนะครับ ( ว่าแต่ว่า กระม่อมบ้างดิ)

ผม บอกว่า ฝนมันไปทางเขื่อน คุณก็ไม่เชื่อ

ทาง ฝน ทาง ลม ป๋อดูไม่เป็นเลย แต่ถ้าทางกับ (แกล้ม) ไม่ต้องบอกป๋อ เก็นตั้งแต่ยกมาสริฟแล้ว

ว่าปะ............ ป๋อ ....... ( เพื่อนๆๆ ขอบุหรี่ ตัวดิ เพื่อน )

Bookmarks