น้องใหม่ในกลุ่มรถ classic แวะมาเยือนบ้างนะครับ

ชื่อกระทู้: น้องใหม่ในกลุ่มรถ classic แวะมาเยือนบ้างนะครับ

Junior Member boonchana's Avatar
    สถานที่
    Lanta Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น้องใหม่ในกลุ่มรถ classic แวะมาเยือนบ้างนะครับ

ขอขอบคุณ Thaiscooter.com มากครับ เราเป็นน้องใหม่ครับยินดีเปิดรับความคิดและติชมครับ หลังจากนี้ไปเราจะพัฒนาบอร์ดของเราให้เป็นที่รู้จักใ นระดับประเทศและระดับโลกครับเพราะลันตามีชาวต่างชาติ มาเที่ยวเยอะครับ
    ขอเชิญทุกท่านครับพวกเราชาวลันตายินดีต้อนรับทุกคนหา กอยากท่องเที่ยวทะเลขอเชิญครับ ติดต่อได้ที่ 087-886-7525 พี่ ตุ๊ ประธานชมรม (Southern Lanta Resort)หากท่านมาเยี่ยมเราบริการเต็มที่ครับ

Junior Member khunpeetu's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boonchana อ่านข้อความ
    ขอขอบคุณ Thaiscooter.com มากครับ เราเป็นน้องใหม่ครับยินดีเปิดรับความคิดและติชมครับ หลังจากนี้ไปเราจะพัฒนาบอร์ดของเราให้เป็นที่รู้จักใ นระดับประเทศและระดับโลกครับเพราะลันตามีชาวต่างชาติ มาเที่ยวเยอะครับ
    ขอเชิญทุกท่านครับพวกเราชาวลันตายินดีต้อนรับทุกคนหา กอยากท่องเที่ยวทะเลขอเชิญครับ ติดต่อได้ที่ 087-886-7525 พี่ ตุ๊ ประธานชมรม (Southern Lanta Resort)หากท่านมาเยี่ยมเราบริการเต็มที่ครับ
    สวัสดีครับทุกคน บอร์ดลันตาเปิดชะที ดีใจด้วย หายเหนื่อยครับ ขอให้บอร์ดนี้อยู่กับลันตานานๆ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความยินดีกับกลุ่มLanta Classic Bike นะค่ะขอให้อยู่กับชาวลันตาตลอดไปนะ Chisuke เป็นกำลังใจให้ค่ะสู้ๆๆ ป๋าตุ๊ ประธานชมรม Lanta Classic Bike Our of Home
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CHISUKA : 25-06-2010 เมื่อ 20:21

Junior Member khunpeetu's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CHISUKA อ่านข้อความ
    ขอแสดงความยินดีกับกลุ่มLanta Classic Bike นะค่ะขอให้อยู่กับชาวลันตาตลอดไปนะ Chisuke เป็นกำลังใจให้ค่ะสู้ๆๆ ป๋าตุ๊ ประธานชมรม Lanta Classic Bike Our of Home
    ยินดีครับน้องchisuka นานๆจะมีผู้หญิงเข้ามา ประทับใจจริงๆ ขอบคุณมากครับที่ให้กำลังใจ ว่างๆก็ไปเจอกันได้ที่ร้านพันตำลึงนะ ที่นั้นเป็นที่รวมตัวของกลุ่ม Lanta Classic Bike สนทนากันได้ ไม่กัด

Bookmarks