เรื่องการยืนยันสมาชิกในกลุ่มครับผม

ชื่อกระทู้: เรื่องการยืนยันสมาชิกในกลุ่มครับผม

Senior Member kaloai's Avatar
    สถานที่
    Bangbuathong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรื่องการยืนยันสมาชิกในกลุ่มครับผม

เสาร์หน้า
    ทางกลุ่มเราจะมีการยืนยันสมาชิกในกลุ่มนะครับ

1.เก็บเงินกลุ่ม200(100บาทมันน้อยเกินไปเนื่องจากเรา ต้องทำบุญกลุ่ม)
    2.แจกเอกสารเรื่องทริปทำบุญกลุ่มครับ
    3.ขอให้มากันด้วยนะครับหรือถ้าใครติดภาระกิจก็โทรมาเ ลยครับ

เนื่องจากตามที่ได้ปรึกษากับพี่แล้วเห็นสมควรว่าเราต ้องยืยยันสมาชิกครับ
    เพราะเราต้องการคนที่ทำงานในเรื่องทริปจริงๆจะได้แจก จ่ายงานไปได้ถูกต้องครับผม

ขอบคุณมากครับ
    Bangbuathong Classic Club
    dt 100 สีแดงตัวแรงของผม

pongpun19's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kaloai อ่านข้อความ
    เสาร์หน้า
    ทางกลุ่มเราจะมีการยืนยันสมาชิกในกลุ่มนะครับ

1.เก็บเงินกลุ่ม200(100บาทมันน้อยเกินไปเนื่องจากเรา ต้องทำบุญกลุ่ม)
    2.แจกเอกสารเรื่องทริปทำบุญกลุ่มครับ
    3.ขอให้มากันด้วยนะครับหรือถ้าใครติดภาระกิจก็โทรมาเ ลยครับ

เนื่องจากตามที่ได้ปรึกษากับพี่แล้วเห็นสมควรว่าเราต ้องยืยยันสมาชิกครับ
    เพราะเราต้องการคนที่ทำงานในเรื่องทริปจริงๆจะได้แจก จ่ายงานไปได้ถูกต้องครับผม

ขอบคุณมากครับ
    เข้ามายืนยัน+นอนยัน+ตะแคงยัน ครับผม เจอกันวันเสาร์คร้าบบบบบ
    รถกรู ตังค์กรู กรูภูมิใจ
    มันอยู่ที่ใจ ไม่ไช่ตามกระแส
    กสิกรไทย 047-2-69240-2 apichai เบอร์โทร 093-2969399 เบอร์เดียวเท่านั้นนะครับ: ป๋อง บางบัวทอง: id LINE : 093-2969399:อาจ ตอบ LINE ช้า หรือ รับสายช้า แต่ผมตอบกลับ และโทรกลับแน่นอน ครับ ผมทำงานประจำน่ะครับ
    ไม่รับจองปากเปล่านะครับ ให้โอกาสคนที่พร้อมรับของมากกว่า[/COLOR]

Senior Member __C95__'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยืนยัน รับทราบ ครับ

Junior Member max K125 M2's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

เฟียสครับ ยืนยันครับ ทราบครับผม
    Bangbuathong Classic Club ครับ

Me, My Bike + Retro Life. saitae's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง
    ขอบคุณ
    0

รับทราบครับ แต่ไปไหนไม่ได้ครับ เมียจะคลอดแล้ว
    เดี๋ยวโทรหาพี่ป๋องพรุ่งนี้นะครับ
    Bangbuathong Classic Club face book

Bookmarks