<<ขอความร่วมมือสมาชิก ชาวแลมเคลียร์ ปฎิบัติตามกฎของเวป ที่อยู่ข้างบนด้วยครับ>>

ชื่อกระทู้: <<ขอความร่วมมือสมาชิก ชาวแลมเคลียร์ ปฎิบัติตามกฎของเวป ที่อยู่ข้างบนด้วยครับ>>

มาตรฐาน <<ขอความร่วมมือสมาชิก ชาวแลมเคลียร์ ปฎิบัติตามกฎของเวป ที่อยู่ข้างบนด้วยครับ>>

'งานเข้าคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

งั้นก็คงต้องเก็บเป็นความรู้สึกดีๆกันเองแล้วล่ะ เฮ้อ ดูดนมงี้ ดูดปากงี้ เฮ้อ............อาเมน
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

กูว่าแล้ว.........
    [สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..[/COLOR][/SIZE][/B][/CENTER]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    งั้นก็คงต้องเก็บเป็นความรู้สึกดีๆกันเองแล้วล่ะ เฮ้อ ดูดนมงี้ ดูดปากงี้ เฮ้อ............อาเมน
    เมื่อคืนไปกันมาอีกแล้วครับน้า เก็บความรู้สึกมาเล่าละกัน เอะ...ไม่ต้องเล่าดีกว่าน้ารู้อยู่แก่ใจ แต่ตัวใหม่หึ้ม บอดี้แลม4 ทั้งนั้นเลย มาใหม่อีกแล้ว
    สุดจาบรรยาย เด๋วน้ามางานแต่งจาร์ต้น โน 22สิงหาคมแล้ว รวมตัวกันอีกครั้งที่ยิ่งใหญ่ เวลา mods เลยนะ 1 4 5.......แต่งตัวให้หล่อที่สุด เท่าที่เคยแต่งมานะ ขอเปนmods เต็มลําเลยจารย์เอก555+++

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

ข่าววงในอ่ะ วันที่ 21 ตัวเดิมชุดเก่าที่ตอนนั้น เอกทันเดอร์เคลียร์เลียไปอ่ะ จะกลับมาลงอีกครั้ง
    ถ้าไปวันแต่งก็คงเจอชุดเก่า

งั้นเดี๋ยวเรารีบไปดูชุดนี้ก่อนดีก่า

ทราบแล้วเปลี่ยน

คืนวันเสาร์นี้ไปโรงเกลือกลับวันอาทิตย์เย็น ทราบแล้วเปลี่ยน ใครไปลงชื่อเลย
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    ข่าววงในอ่ะ วันที่ 21 ตัวเดิมชุดเก่าที่ตอนนั้น เอกทันเดอร์เคลียร์เลียไปอ่ะ จะกลับมาลงอีกครั้ง
    ถ้าไปวันแต่งก็คงเจอชุดเก่า

งั้นเดี๋ยวเรารีบไปดูชุดนี้ก่อนดีก่า

ทราบแล้วเปลี่ยน

คืนวันเสาร์นี้ไปโรงเกลือกลับวันอาทิตย์เย็น ทราบแล้วเปลี่ยน ใครไปลงชื่อเลย
    เป็นไง...โดนจนได้.....

Junior Member ake_gl's Avatar
    สถานที่
    thundercat
    ขอบคุณ
    0

ยังๆผมไปอยู่แล้แล้วบอกสาวๆด้วยอย่าหนีป๋า

Bookmarks