เชิญเข้าร่วมโครงการดีๆสร้างสรรค์สังคมจาก dunlop

ชื่อกระทู้: เชิญเข้าร่วมโครงการดีๆสร้างสรรค์สังคมจาก dunlop

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

มาตรฐาน เชิญเข้าร่วมโครงการดีๆสร้างสรรค์สังคมจาก dunlop

ด้วยทาง บ.โยโก อัลลอย วีลส์ ตัวแทนจำหน่ายยางรถจักรยานยนต์DUNLOP ได้จัดทำโครงการ DUNLOP HERO SHOWTIME คือ เป็นโครงการที่เปิดโอกาสให้กลุ่มผู้ขับขี่รถจักรยานย นต์ที่ใช้ยางDUNLOP ส่งโครงการสร้างสรรค์สังคม
    เข้ามาที่[email protected] หรือ ติดตามรายละเอียด เงื่อนไข หรือ เข้าไปกรอกโครงการได้โดยตรงที่ www.yokoalloy.com/dunlopheroshowtime ได้เลย ทางเรายินดีให้การสนับสนุนโครงการดีๆ ทุกโครงการครับ อย่างไรก้อขอเรียนเชิญเจ้าของ ผู้ดูแลเวปต่างๆ เจ้าหน้าที่จากสายงานเกี่ยวกับรถจักรยานยนต์ เข้าร่วมโครงการ และฝากช่วยประชาสัมพันธ์ด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ
    ดิว การตลาดโยโก
    086-0089-089

Marketing Department

Yoko Alloy Wheels Co.,Ltd.
    Tel. : 0-2819-9070 # 131-133
    Fax : 0-2463-6854
    E-mail : [email protected]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย webmaster : 16-08-2010 เมื่อ 21:25

Senior Member tangkoo's Avatar
    สถานที่
    สองล้อเมืองยักษ์(Chanuman Classic)
    ขอบคุณ
    0

พี่น้องคลาสสิคร่วมด้วยช่วยกันค๊าฟฟฟฟ

Senior Member
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณวานรสัญจร
    ขอบคุณ
    0

จัดไปครับ

ชมรมรถโบราณวานรสัญจร

ร้าน บ้านรถสวยบริการ ณ โกสุมมหานคร เยื้องศูนย์คูโบต้า อ.โกสุมพิสัยครับ

085-6097759 เม วานรสัญจร

http://www.facebook.com/memoclassicclub
    FACKBOOK ของ เม วานรสัญจรครับ

https://www.facebook.com/memobbhkosum
    FACKBOOK ของร้านบ้านรถสวยบริการ ณ โกสุมมหานคร สินค้าเพียบ

นายศักดิ์พงศ์ เตชะอุไรวงศ์
    หมายเลขบัญชี 410-0-20851-0
    ธนาคารกรุงไทย
    สาขาโกสุมพิสัย (ออมทรัพย์)

Bookmarks