ขอเชิญร่วมงานช้างน้าวคลาสสิคมุกดาหาร ครั้งที่1.2 วันที่ 2-3 ตุลาคม 2553 - หน้า 12

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 29 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงานช้างน้าวคลาสสิคมุกดาหาร ครั้งที่1.2 วันที่ 2-3 ตุลาคม 2553

Senior Member
    สถานที่
    กระต่ายชมพู
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กระต่ายชมพู 0832849490

(ใครที่ใช้เส้นทาง อ.นาแก ) ตอนนี้ตำรวจที่อ.นาแกเขาตรวจเข้มมาก เขาจะจับรถดัดแปลงทุกประเภทและเขาบอกมาจะเน้นพวกรถโบ ราณ ทางที่ดีอยากขอให้ชาวคลาสสิคใส่ท่อที่มันเงียบๆหน่อย น่าจะดี หรือไม่ดัดแปลงมากจนเหลือแต่โครงเลย (ใครที่ใช้เส้นทางอ.นาแกก็ให้หลบๆเอานะครับไม่จำเป็นไ ม่อยากให้ผ่านในตัวอำเภอ หรือไม่รู้จักเส้นทางเลย ก็โทรมาหาผมได้ เบอร์ 0832849490 ก๊อฟ ) ช่วยเต็มที่อยู่แล้วครับเพื่อความปลอดภัยของชาว คลาสสิค

รูป รูป  

สถานที่
    กระต่ายชมพู
    ขอบคุณ
    0

ใครที่ใช้เส้นทางอ.นาแก(กรุณาช่วยอ่านข้างบนด้วยครับ) เพื่อความปลอดภัย

ขอบคุณ
    0

อัพ อัพ อัพ

Junior Member tstop191's Avatar
    สถานที่
    สองล้อท่าลี่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ท๊อปสองล้อท่าลี่

ไปด้วยใจ

Junior Member ชมรมรถเก่ายกโป้ง's Avatar
    สถานที่
    โบราณเพลินเพลิน
    ขอบคุณ
    0

ผมเชื่อครับว่าคนที่วิ่งทุกวันนี้ชอบและรักจริงๆพวกเ ราก็เหมื่อนพวกติดทองหลังพระทำดีไม่มีใครเห็นเราก็ไม ่ได้ต้องการให้ใครเห็นเราทำดีเพราะเราไม่ใช่พวกที่ทำ ดีเอาหน้าแต่เมื่อทุกครั้งที่มีคนบ้างคนกลุ่มบ้างกลุ ่ม ทำผิดก็เหมารวมเราชาวสองล้อหมดว่าเป็นพวกกุ๋ยพวกขยะส ังคมบ้าง *-พวกเข้าไม่รู้ว่าเราเสียใจไหมจะมีใครบ้างไหมที่ขี่รถ มาร่วมตัวกัน นำเงินเล็กๆน้อยน้อยมาร่วมบริจากให้กับโรงเรียนที่ด้ อยโอกาศ แบบพวกเราขี่รถตากแดดข้ามวันข้ามคืนมากจากที่ต่างๆ นำเงินมาให้ อาจจะเป็นเงินที่เล้กหรือน้อย แต่มากด้วยนำใจ เงินส่วนนั้นที่เราชาวสองล้อได้ร่วมใจกันบริจาก แหละครับ เป็นทุน
    ซื้ออุปกรณ์กีฬา ซื้ออุปกรณ์ การเรียนให้กับน้องๆ ทุกคนจงภูมิใจ ที่ได้เป็นชาวสองล้อและขอให้ทุกคนจงวิ่งต่อไปด้วยใจ --เมื่อทองที่ติดหลังพระมันล้นจนไม่มีที่ให้ติด ทุกคนก็จะกระจ่างเองว่า เราทำดี กันเสมอมา ใครที่เคยทำไม่ดีก็ขอให้เปลี่ยนตัวเองกลับมาเป็นพี่ท ี่ดีที่น่ารักเป็นแบบอย่างให้กับน้องๆรุ่นต่อๆไป เเล้ววงการคลาสสิค์ก็จะอยู่คู่สังคมได้ ตลอดไป เรื่องทะเลาะวิวาท์ก็อีกเรื่องหนึ่งที่ทำให้เราเสียช ื่อเสีย มาทำบุญอะไร มันมา เต้นเเล้วก็มาตีกันชัดๆ *ผมเชื่อว่าเป็นส่วนน้อยที่ทำอย่างนั้นอย่าเห็นเรารั กกัน ขนาดแค่สังคมเล้กๆยังไม่สามัคคีเเล้วประเทศไทยจะไปเห ลืออะไร จะโกรษกันขนาดไหนก็ขอให้เก็บไว้ คิดว่าเราอย่างน้อยๆก็เป็นคนที่รัก เเละชอบในสิ่งเดียวกัน

ร่วมใจกันครับ ไม่มีใครมาทำลายวงการของเราได้นอกจากเราทำลายกันเอง

ฝากด้วยช่วยกันนะครับบบ

อาชันสองล้อเมืองยศ ยโสธร จ้า

รูป รูป  
    มิตรภาพ กับการเดินทาง
    ชมรมอนุรักษ์รถจักรยานยนต์โบราณ
    (อาชัน)เพลินเพลิน คลาสสิค์ไรเดอร์ ยโสธร

คลาสสิค์อยู่ที่ใจใช่ที่รถ

Junior Member ชมรมรถเก่ายกโป้ง's Avatar
    สถานที่
    โบราณเพลินเพลิน
    ขอบคุณ
    0

งาน ครั้งที่เเล้ว ไม่ได้ มา แต่ครั้งนี้

ขอเกาะล้อไปด้วยคนนะครับบบบ

ชุดเล้กสองล้อเมืองยศไปหมดจ้า
    เจอกันในงานเด้อ อ้ายบีม

กะตั้วซื้อรถอ้ายบ๊อ
    มิตรภาพ กับการเดินทาง
    ชมรมอนุรักษ์รถจักรยานยนต์โบราณ
    (อาชัน)เพลินเพลิน คลาสสิค์ไรเดอร์ ยโสธร

คลาสสิค์อยู่ที่ใจใช่ที่รถ

Member ออฟ..คำตากล้าคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    MC มนุษย์โบราณคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

วันไหนจะ....ถึงเนี่ย

อยากไปแล้วววววว

^^เพราะชีวิตขาดฮามิดั้ย^^
    น้ำมันแพงแต่แรงพี่ไม่เคยตก
    MCมนุษย์โบราณ บ้านม่วง-คำตากล้า
    http://pungkatijummum.hi5.com
    ติดต่อ..0885146220 >>สาวออฟ^^มักม่วน...!!!

Member ออฟ..คำตากล้าคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    MC มนุษย์โบราณคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 042571531 อ่านข้อความ
    ใครที่ใช้เส้นทางอ.นาแก(กรุณาช่วยอ่านข้างบนด้วยครับ) เพื่อความปลอดภัย
    .....

ขอบคุณมากคะ

ตำรวจจับยังงัยก้อจะไปคะ

ใจรัก....classic...

^^เพราะชีวิตขาดฮามิดั้ย^^
    น้ำมันแพงแต่แรงพี่ไม่เคยตก
    MCมนุษย์โบราณ บ้านม่วง-คำตากล้า
    http://pungkatijummum.hi5.com
    ติดต่อ..0885146220 >>สาวออฟ^^มักม่วน...!!!

ขอบคุณ
    0

อย่าลืมนะค่ะ เปลี่ยนสถานที่แล้วนะ
    เป็นธารจินดารีสอร์ท น่ะค่ะ

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ชมรมรถเก่ายกโป้ง อ่านข้อความ
    งาน ครั้งที่เเล้ว ไม่ได้ มา แต่ครั้งนี้

ขอเกาะล้อไปด้วยคนนะครับบบบ

ชุดเล้กสองล้อเมืองยศไปหมดจ้า
    เจอกันในงานเด้อ อ้ายบีม

กะตั้วซื้อรถอ้ายบ๊อ
    ครับผม ไว้เจอกัน อาชันน้อง ^^
    ติดต่อ 082-3806193 บีม 24 ช.ม.

บอร์ดกลุ่ม : ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Facebook : บีม คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

รูปงาน : สองล้อร่วมใจทำดีเพื่อสังคมครั้งที่ 1

ที่อยู่ : วศิน มานุช 413/1 ถ.สาครวาศรี ต.ลุมพุก อ.คำเขื่อนแก้ว จ.ยโสธร 35110

ชื่อบัญชี : นายวศิน มานุช ธนาคารออมสิน สาขาคำเขื่อนแก้ว เลขบัญชี 020-0581-6463-1

ชมรมรถเก่าคำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์

Member Noom..'s Avatar
    สถานที่
    สองล้อพาชี บุรีรัมย์
    ขอบคุณ
    0

Talking noom..

รับทราบครับ!!

ไปด้วยเด้อ.........

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

up up up

ขอบคุณ
    0

อัพ อัพ อัพ

Senior Member McKhamcha-e's Avatar
    สถานที่
    เก่า_กึก คลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    3

ใช่ผมไปนาแกงานพี่เขาน่ะ...

เกือบซวย...ขอบคุณสตาฟอย่างยิ่งที่
    ช่วยพาออกทางลัด
    เก่ากึก คลาสสิคไบค์
    เมืองคำชะอี จ.มุกดาหาร
    แวะทักทายบอร์ดกลุ่มของเรา http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=452

"มิตรภาพที่ยาวนาน..บนเส้นทางอันยาวไกล"

จิมมี่ MCดงหลวง มุกดาหาร กัญชา คลับ's Avatar
    สถานที่
    mc dongluang mukdahan
    ขอบคุณ
    0

ระวังกันด้วย ช่วงนี้...สู้ๆ ครับ
    วิ่งรถด้วยใจ แฝงไปด้วยมิตรภาพเพื่อความรักใคร่ และสามัคคี
    MC DONGLUANG CLASSIC_BIGBIKE :MUKDAHAN:

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 29 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks