[ ขาย ] ขายรึเเลก เวสป้า รึ คล ว่ามาครับ ผ่อนได้ 55000 ทบ.พร้อมโอน มาดูรายละเอียดเอากะรูปเอา

ชื่อกระทู้: ขายรึเเลก เวสป้า รึ คล ว่ามาครับ ผ่อนได้ 55000 ทบ.พร้อมโอน มาดูรายละเอียดเอากะรูปเอา

มาตรฐาน ขายรึเเลก เวสป้า รึ คล ว่ามาครับ ผ่อนได้ 55000 ทบ.พร้อมโอน มาดูรายละเอียดเอากะรูปเอา

ขาย 55000 บาท ผ่อนได้ เเต่ สดต่อลองได้

เเต่ขอ 40000 ก่อนเอารถไปเลยเเละ ส่งเดือนละ 5000 / 3 เดือน

ของที่ได้ เพิ่ม ให้เลย หมวก ของ โนบิโน่ เเท้ๆๆ พร้อมเเว่น โอเมก้า + เสื้อโมตาส เท่ๆ อีก ตัวใหม่ๆ

ถ้าผ่อน ผ่อนครบ เอาเล่มไปเลย ระหว่างผ่อน มี ป้าย ภาษีให้ กะ พรบ. COPY เล่มให้ ยังไม่ให้เล่ม เขียว

รถดีไม่มีปัญหาใดๆ เเค่จะเล่น เวสป้า ล่ะครับ พอดีสั่งประกอบ เวสป้าไว้ เลยต้องขายครับ

สภาพรถ 80% UP มาดูได้ครับไม่เอาไม่ว่ากัน

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

ขายหรือเเลกกับ คลับเเมน ทบ โอน เท่านั้น นะครับ

082-0134-988 ไบท์

เออ รุ่นนี้ สตารมือ ด้วยนะ ฮะ

Member sambood's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มันคือรุ่นอะไรครับ

ขอรูปรถ ตอนกลางวันหลายๆมุมหน่อยครับ หรือ [email protected]

รูปนี้เป็นกระทู้สำหรับผู้สนใจใน fly150 นี้ว่าตัวรถเป็นอย่างไร มีอะไรบ้าง เป็นข้อมูล
    ที่ไม่มีในที่ไหนแน่ ๆ

ข้อมูลพื้นฐานคือเป็นรถแนววิบากขนาดเครื่องยนต์ 150cc ระบบความร้อนด้วยน้ำ เป็นระบบก้านกระทุ้ง
    จ่ายน้ำมันด้วยคาร์บูเรเตอร์
    ระบบช่วงล่าง หน้าเป็นหัวกลับขนาดแกน 37 mm
    ระบบช่วงล่างหลัง เป็นแบบเดี่ยวมีกระเดื่องปีกนก
    ออกแบบรูปร่างแนวอิตาลี เน้นเส้นสาย
    อัตตรากินน้ำมันแบบใช้จริง เฉลี่ย 35 km/litre
    น้ำมัน 1 ถัง 6.5 ลิตร ได้ระยะทางประมาณ 227 km
    ความเร็วสูงสุด 95 km/h ประมาณนั้น ถ้าเอาไปเทียบกับ GPS ไม่ใช่ไมล์บนหน้าปัดรถ ไม่ต้องแปลกใจกับความเร็วสูงสุดครับ เครื่อง 150cc ก้านกระทุ้งเน้นต้นจัด ๆ

ในเวอร์ชั่นโมตาด นั่นก็คือเป็นรถใช้ยางทางเรียบ
    ส่ิ่งทีให้มาคือ ล้อหน้าและหลังเป็นล้อซี่ลวด วัสดุเป็นอลูมิเนียมงานสวยแข็งแรงชุบอโนไดน์
    ขนาด ด้านหน้ากว้าง 3 นิ้วขอบ 17 รัดด้วยยาง 100/80 - 17
    ล้อหนัง กว้าง 3.5 นิ้ว ขอบ 15 รัดด้วยยาง 130/90-15
    ยางยี่ห้อของจีนแท้ ๆ
    ล้อหน้าและหลัง spec ใกล้เคียงกับ phantom 200 และ boss 175

การจ่ายน้ำมันด้วยคาร์บูเรเตอร์หน้าตาคล้าย honda jx110 แปะ ๆ
    ตัวเครื่องยนต์สีดำ ดูงานเรียบร้อยดี แต่พื้นที่เข้าไปจัดการน้อยไปหน่อย ดูแน่น ๆ
    รอยเชื่อมรถคันนี้ค่อนข้างสวยงามถ้าเทียบกับรถญี่ปุ่ นบ้านเราถือว่าเหนือกว่าเนียนกว่า

รุ่นนี้มี start ทั้งเท้าและมือ อำนวยความสะดวกตามแต่จะเลือก
    ให้สังเกตุน็อตทุกตัวเป็นน็อตสแตเลส แข็งแรงดีสวยงาม
    และน็อตตามจุดข้างนอกเป็นน็อตรมดำ เนื้อแข็งแรง
    เอาเป็นว่าจุดน็อตต่าง ๆ ดีกว่ารถญี่ปุ่นบ้าน ๆ ที่ผมเคยใช้มา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 0riginal : 16-09-2010 เมื่อ 00:56

รับเเลก cd125 ครับ ส่วนต่างเพิ่ม นะครับ

หรือ คลับเเมน 250 ทบ.โอน เท่านั้น ครับ โทรคุยรายละเอียด

รึมีรุ่นอื่น ทิ้งรูปไว้นะครับ

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

มีทะเบียนเปล่า
    บักหำน้อย ยโสธร...........

ทะเบียน เเท้ พร้อม โอน ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

รถใหม่ นะครับ พึ่ง ออกมา ได้ เเค่ 4 เดือน เอง วิ่ง 4000 กว่า โล เอง

อ่านรายละเอียด ครบ ยัง ครัย นิ

รอขายออกอยู่เนี้ย จะมาเอาเวสป้าอ่ะครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=466179

ถ้าขายไม่ได้ คงเอารถไปเเลกกะเลนส์ ล่ะ
    http://www.taklong.com/marketplace/s....php?No=410643

มาตรฐาน รอ

อัฟๆๆๆๆ

ร๊อ อยู่ นะครับ

082-0134-988 ไบท์ 24ชม.

รอ ๆๆๆๆๆ อัฟ ๆๆๆๆๆ อยากได้เวสป้า

อัฟๆๆรายวันอยากได้เวสป้า

อยากได้จนใจจะขาด ละ ให้ราคามาเลย ขายได้ขาย

ทิ้งรุปไว้เเลกได้เเลกเลย ขอมีทะเทียนอย่างเดียวพอ ครับ

สภาพ 80-90 % รับไหว เเต่รถผมรถใหม่ สภาพ 5 เดือน นะครับ

ทะเบียนเเท้ๆ พรบ เเท้ หมดปี 54 กันไปเลย

อัฟๆๆ ครับ

Bookmarks