เชิญร่วมงาน รำลึก 2003 วันที่ 23-24 ตุลา 53 ณ โรงเรียนวันโป่งก้อนเส้า จ.สระบุรี - หน้า 12

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เชิญร่วมงาน รำลึก 2003 วันที่ 23-24 ตุลา 53 ณ โรงเรียนวันโป่งก้อนเส้า จ.สระบุรี

Senior Member mhong's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

ขอบสำหรับกำลังใจทุกๆคอมเม้น

ตอนนี้ด้านบนอากาศกำลังดีครับ ลมหนาวเริ่มมาแล้ว น้ำไม่มีท่วมนะครับเพราะเป็นพื้นที่สูง ส่วนเส้นทางมิตรภาพตั้งแต่ กรุงเทพถึงนครราชศรีมา รถเดินทางได้ตลอด

ส่วนเส้นทางอื่น เพื่อนๆท่านใดทราบก็สามารถแนะนำมาได้นะครับ (แดดออก 2วันแล้วครับ ^ ^)
    089-4949969

ชมรมอิสระ ขอบคุณ WEBMASTER สำหรับการประชาสัมพันธ์ไร้พรหมแดน ครับ
    [email protected]

Junior Member
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ชาวเราคลาสสิค

จะงานไหน จะใครจัด จะที่ไหน จะเป็นไง จะใกล้ไกล ชาวเราเดินทางด้วยใจ ไปตามหามิตรภาพไม่ใช่เหรอค่ะ

Original-2507's Avatar
    สถานที่
    ORIGINAL HONDA CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ชาวเรา อ่านข้อความ
    จะงานไหน จะใครจัด จะที่ไหน จะเป็นไง จะใกล้ไกล ชาวเราเดินทางด้วยใจ ไปตามหามิตรภาพไม่ใช่เหรอค่ะ
    ORIGINAL-2507

Senior Member อิสสระชน ฅนคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ป.เป้ อิสระชน นนททบุรี & จันทรเกษม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อิสระชน นนทบุรี

ติดต่อ

081-2487465 true
    089-0611709 12Call

เลขบัญชี K-Bank สาขา เซ็นทรั่น รัตนาธิเบศร์

391-2-74243-0
    ไม่คิดตามเขา เมื่อเรารู้ว่าเรา มาถูกทาง

Senior Member _bobby_'s Avatar
    สถานที่
    โพนางดำคลาสสิค MC.ชัยนาท
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ชาวเรา อ่านข้อความ
    ชอบครับ ทุกประโยคโดนใจมากๆ
    (หนึ่ง) โพนางดำคลาสสิค MC ชัยนาท
    [B]...หลงทุกจังหวัด...[/B]
    ::..เราชอบคนรักกัน..::
    Family ไฟเหลียม Thailand

Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน โนรีคลาสสิค ปากช่อง ไปด้วยคนครับ

Name:  DSCF5944.jpg
Views: 189
Size:  42.9 KB
    ไปแน่นอน...งานบุญแบบนี้

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

มาอัฟ เป็นกำลังใจให้เจ้าภาพครับ

มิตรภาพอยู่ข้างหน้า

อุปสรรค์ คือเครื่องพิสูจน์

เพื่อนแท้ครับงานนี้
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classic freedom อ่านข้อความ
    จะเลยมาบ้านนาก่อนแล้ววิ่งเข้างานพร้อมกันไหมครับ?

แล้วเจอกันครับ! Banna Freedom Classic ชีวิตอิสระไปกับสองล้อ...
    เส้นนครนายก-บ้านนาน้ำท่วมหรือป่าวครับ
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

Junior Member rayserr's Avatar
    สถานที่
    Rayong Honda classic Tour Team
    ขอบคุณ
    0

up up ช่วย ดัน คับ ผม ๆ
    Classic ไม่ได้ตามกระแสเหมือนใคร
    แต่เป็นเพราะใจรัก ไม่ใช่ว่าเพิ่งเป็น
    "แต่มันเข้าเส้นโดยสันดาน" ^o^

Hi5. http://r4yserr.hi5.com
    Msn. [email protected]

Senior Member tantaa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เส้นทางจากโคราชไปถึงปากช่องเดินทางสะดวกแล้ว เพิ่งไปมาเมื่อวานนี้เอง ฝนก็หยุดตกแล้ว วิ่งสบายคะ

Member classic freedom's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rasha017 อ่านข้อความ
    เส้นนครนายก-บ้านนาน้ำท่วมหรือป่าวครับ
    ทางสะดวกวิ่งสบายครับไม่มีท่วมครับ พวกเราจะออกเดินทาง 10.09น.ถ้ามาก่อนยังไงก็แวะดื่มน้ำเย็นๆกันก่อนน่ะคร ับ!
    พวกเราจะรวมตัวกัน ที่กม 3 สายบ้านนา-แก่งคอย สังเกตดีๆน่ะครับอยู่ซ้ายมือถ้าวิ่งเข้าแก่งคอย (ตรงข้ามโรงแรมฮาเล็ม)
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกกลุ่มเลยน่ะครับ เป็นทางผ่านไปงานยังไงก็แวะพักรถ ดื่มน้ำเย็นๆ มิตรภาพรอท่านอยู่น่ะครับ...
    "ใช้ชีวิตอิสระ...ไปกับสองล้อ"
    จงอย่าอิจฉาคนอื่น..."แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา"

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classic freedom อ่านข้อความ
    ทางสะดวกวิ่งสบายครับไม่มีท่วมครับ พวกเราจะออกเดินทาง 10.09น.ถ้ามาก่อนยังไงก็แวะดื่มน้ำเย็นๆกันก่อนน่ะคร ับ!
    พวกเราจะรวมตัวกัน ที่กม 3 สายบ้านนา-แก่งคอย สังเกตดีๆน่ะครับอยู่ซ้ายมือถ้าวิ่งเข้าแก่งคอย (ตรงข้ามโรงแรมฮาเล็ม)
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกกลุ่มเลยน่ะครับ เป็นทางผ่านไปงานยังไงก็แวะพักรถ ดื่มน้ำเย็นๆ มิตรภาพรอท่านอยู่น่ะครับ...
    ขอบคุณมากนะครับ ยังงัยเจอกันที่งานครับผม
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

Member classic freedom's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rasha017 อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากนะครับ ยังงัยเจอกันที่งานครับผม
    ครับผม แล้วเจอกันครับ
    "ใช้ชีวิตอิสระ...ไปกับสองล้อ"
    จงอย่าอิจฉาคนอื่น..."แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา"

ประกาศ จาก ทางร้านMotor classic shops ครับ

เนื่องด้วย ขณะนี้ อย่างที่รู้ๆกันว่า ได้เกิด ภัยน้ำท่วมในหลายจังหวัด ทั้งใกล้และไกลจากสถานที่จัดงาน

ทางเรามีมติ ว่า จะขอ งด ที่จะไป ร่วมงานก่อนครับ เพื่อเป็นการ แสดงความเคารพ ห่วงใย เสียใจ ไปถึง ผู้ที่ประสบเหตุ อุทกภัย และจะไม่ไปร่วมงานกิจกรรมบันเทิง หรือกิจกรรมใดๆ

เพื่อเป็นการ แสดงน้ำใจและห่วงใย เคารพไปถึงพวกเขาเหล่านั้น ครับ

ต้องขอโทษ ทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    เลขที่บัญชี ชำระเงิน
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

Member airstrike's Avatar
    สถานที่
    หนองโดนคลาสสิคคลับ จ.สระบุรี
    ขอบคุณ
    1

งาน งด หรือว่า ร้านMotor classic shops งดเเจกรถ อ่ะคับ

ยังไง ก็ ...ตอบด้วยนะ
    หนองโดนคลาสสิค จ.สระบุรี
    NONGDON CLASSIC CLUB

It's Time To Ride : ถึงคราวต้องเดินทาง
    Facebook : ค้นหา แบงค์ หนองโดนคลาสสิค
    ติดตามข่าวสารของพวกเราได้ที่ http://www.facebook.com/nongdonclassic

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks