<<<<++++ นาฬิกา Swiss แท้มือ 2 สภาพนางฟ้าอับเดทเรื่อย ๆ รับประกันครับ ++++>>>>

ชื่อกระทู้: <<<<++++ นาฬิกา Swiss แท้มือ 2 สภาพนางฟ้าอับเดทเรื่อย ๆ รับประกันครับ ++++>>>>

มาตรฐาน <<<<++++ นาฬิกา Swiss แท้มือ 2 สภาพนางฟ้าอับเดทเรื่อย ๆ รับประกันครับ ++++>>>>

สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิกที่มีเกียรติทุกท่าน หน้านี้เป็นหน้าแรกสำหรับขาย นาฬิกา Swiss มือสองสภาพนางฟ้า หลายหลายยี่ห้อ Omega , Mido, Oris, Certina, Seiko ทั้งเก่าเก็บ และกลางเก่ากลางใหม่ มีมาอับเดทเรื่อย ๆ รับประกันทุกเรือน สนใจเรือนไหนกริ๊งกร๊างคุยกัน คนขายใจดี ตรงไปตรงมา คำไหนคำนั้น ไม่มีหมกเม็ด เลือกซื้อ เลือกชมกันได้ครับ ไม่ซื้อไม่ว่าแค่ผ่านมาชมก็ดีใจแล้ว ทุกเรือนพร้อมส่ง ems ให้ฟรีทั่วประเทศ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suchart55 : 04-06-2011 เมื่อ 10:40
    facebook คลิก

Mido multifort ไขลาน ขนาด 36 มม.เครื่อง 917
    หน้าเดิม หลักทอง เข็มดาบ มีวันที่ สภาพกริ๊บ ๆ
    รับประกันครับ ตจว.ส่ง ems ให้ฟรี

((( ขายแล้ว ))) ขอบคุณ thaiscooter.com ครับ

รูปที่ 1

รูปที่ 2

รูปที่ 3

รูปที่ 4

รูปที่ 5 ด้านหลัง

รูปที่ 6 ตัวเครื่อง 917

รูปที่ 7 ฝาหลังด้านใน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suchart55 : 03-11-2010 เมื่อ 20:51

นาฬิกา SEIKO KINETIC TITANUIM SQ 50 ระบบ KINETIC : เป็นระบบ
    สะสมพลังงานจากการแกว่งแขนไปมาเมื่อใส่นาฬิกา เพื่อหมุนโรเตอร์ไปประจุไฟฟ้า
    ในเครื่องนาฬิกา และสะสมไฟไว้ในตัวเก็บประจุแทนการใช้แบตเตอรี่สภาพสว ยเครื่อง
    ญี่ปุ่นแท้ หน้าปัดขนาด 36 มม. กระจกแซฟไฟร์กันรอยขีดข่วน สายสองกษัตริย์
    นาฬิกาเดินดีเที่ยงตรงดีครับ

(((( ขายแล้วครับ ))))

รูปที่ 1

รูปที่ 2

รูปที่ 3

รูปที่ 4

รูปที่ 5

รูปที่ 6

รูปที่ 7

รูปที่ 8

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suchart55 : 28-09-2010 เมื่อ 11:34

Mido Commander ระบบออโต้และไขลาน ขนาด 37 มม. มีวันที่ วันสัปดาห์
    เครื่องสองจังหวะ หน้าสีเทาพ่นทราย พลอยฟ้า เครื่องเปิดด้านหน้าพร้อมสายแท้
    เดิมสภาพสวย รับประกันครับ ส่ง Ems ฟรีทั่วประเทศ

(((( ขายแล้ว )))) ขอบคุณ thaiscooter.com

รูปที่ 1

รูปที่ 2

รูปที่ 3

รูปที่ 4

รูปที่ 5

รูปที่ 6

รูปที่ 7

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suchart55 : 30-09-2010 เมื่อ 14:59

Mido Ocean star ไขลานสำหรับสุภาพสตรีเก่าเก็บขนาด 20 มม.ด้านหลังสติ๊กเกอร์
    กันรอยยังติดอยู่ สายมิโด้แท้เดิม ๆ หัวสายเดิม ๆ จากศูนย์ สภาพสวยกริ๊ป ไม่เคยผ่าน
    การใช้งาน รับประกันครับ ส่ง ems ฟรีทั่วประเทศ

((( ขายแล้ว ขอบคุณ Thaiscooter.com มาก ๆ ครับ )))

รูปที่ 1

รูปที่ 2

รูปที่ 3

รูปที่ 4

รูปที่ 5

รูปที่ 6

รูปที่ 7

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suchart55 : 11-10-2010 เมื่อ 11:42

<<<+++ Oris JUNIOR JR ระบบไขลาน ขนาด 36 มม.+++ >>>

Oris JUNIOR JR ระบบไขลาน ขนาด 36 มม. ทรงถังเบียร์ หน้าสีน้ำตาลเดิม ๆ
    ไล่สีทูโทน เดินดีมากเม็ดมะยมเดิม สาย Stainless Steel เดิม สภาพสวย
    คลาสสิคครับ รับประกันครับ ต่างจังหวัดส่ง ems ฟรี

((( ขายแล้ว ))) ขอบคุณ Thaiscooter.com ครับ

รูปที่ 1

รูปที่ 2

รูปที่ 3

รูปที่ 4 เม็ดมะยม

รูปที่ 5 หลังเครื่อง

รูปที่ 6 สายเดิม

รูปที่ 7 ตัวเครื่อง รุ่นแรก ๆ ของ Oris ที่เริ่มผลิตนาฬิกา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suchart55 : 28-10-2010 เมื่อ 10:27

<<< +++SEIKO เครื่อง Auto 21 Jewels หลังเปลือยโชว์กลไก+++ >>>

SEIKO หน้าปัดขนาด 37 มม. ไม่รวมเม็ดมะยม เครื่อง 21 jewels
    หลังเปลือยโชว์กลไก สาย Stainless Steel เครื่องนี้เป็น 1 ในอมตะ
    รุ่นนิยมที่ประทับตราหมายเลข 5 ที่ไซโก้ภูมิใจ มีทั้งแกร่ง แข็งแรง
    ทนทาน และสวยงามบอกระดับความเป็นคุณ ตจว.ส่ง ems ฟรี

((( ขายแล้ว ))) ขอบคุณ Thaiscooter.com ครับ

รูปที่ 1

รูปที่ 2

รูปที่ 3

รูปที่ 5

รูปที่ 6 ตัวเครื่อง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suchart55 : 21-10-2010 เมื่อ 12:54

<<<+++ นาฬิกา LONGINES หน้าปัดสีดำ 2 เข็ม +++>>>

นาฬิกา LONGINES หน้าปัดสีดำ 2 เข็ม หรูดูดี มีชาติตระกูล ตัวเรือน
    บางเฉียบ กว้าง 36 มม.ทองไมคอน เครื่องระบบ Quartz เดินดี เดิน
    ตรง สภาพเยี่ยมมาก มาพร้อมสายหนังสีดำ หัวสาย Longines เดิม ๆ
    ตจว.ส่ง EMS ฟรี

(((( ขายแล้ว )))) ขอบคุณ thaiscooter.com

รูปที่ 1

รูปที่ 2

รูปที่ 3

รูปที่ 5 ฝาหลัง

รูปที่ 6 หัวสาย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suchart55 : 28-10-2010 เมื่อ 13:39

สนใจเรือนไหนโทรสอบถามต่อรองราคากันได้ครับ

ส่งของให้ คุณ ธวัชชัย แล้ว eh918929780th

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

รบกวนถามนิดนึงครับ นาฬิกา LONGINES เครื่องระบบ Quartz ถ้าเกิด เสียเพราะน้ำเข้านี่สามารถซ่อมได้มั้ยครับ ถ้าซ่อมได้นี่ซ่อมที่ไหนดีครับ

ซ่อมได้ครับ ถ้าอาการไม่หนักมากล้างเครื่องก็หาย แต่ถ้าหนักหมายถึงหลังจากน้ำเข้าแล้วปล่อยทิ้งไว้นาน อาจจะต้องเปลี่ยนแผงวงจร ซ่อมตามร้านนาฬิกาทั่วไปที่เชื่อถือได้ หรือว่าส่งมาให้ผมดูแลให้ก็ได้ยินดีครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ziiaui อ่านข้อความ
    รบกวนถามนิดนึงครับ นาฬิกา LONGINES เครื่องระบบ Quartz ถ้าเกิด เสียเพราะน้ำเข้านี่สามารถซ่อมได้มั้ยครับ ถ้าซ่อมได้นี่ซ่อมที่ไหนดีครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

เดี๋ยวผมโทรหาพี่ดีกว่า ขอบคุณมากนะครับ

++++ Mido Multifort ระบบไขลาน 2 เข็มครึ่งปี 1940 ++++
    ขายนาฬิกา Mido Multifort ระบบไขลาน 2 เข็มครึ่ง เครื่อง 1014 ประมาณปี 1940 สมัยคุณปู่ยังหนุ่ม ๆ หน้า,เข็ม,เม็ดมะยมเดิม ตัวเรือนขนาด 30 มม.ไม่รวมเม็ดมะยม สภาพแบบเดิมฯ เครื่องเดินดี หายากมาก ใครกำลังมองหานาฬิกาเก่าจริง ๆ เรือนนี้ ไม่ผิดหวังรับประกันครับ ส่ง ems ฟรีทั่วประเทศ

((( ขายแล้ว ))) ขอบคุณ thaiscooter.co ครับ

รูปที่ 1

รูปที่ 2

รูปที่ 3

รูปที่ 4

รูปที่ 5

รูปที่ 6

<<<ORIS BC3 DAY-DATE กล่องใบครบ >>>
    ORIS BC3 DAY-DATE ตัวเรือนสเตนเลสสตีลขัดด้าน ขนาด 42 มม.หน้าปัดสีดำและกระจกคริสตัลเซฟไฟร์กันรอยขีดข่วน สายยางขนาดข้อมือ 7-8 นิ้ว ยังมีกลิ่นหอมของวนิลาติดอยู่ เดินดีเดินตรง มาพร้อมกล่องและใบรับประกัน ลงปลาย ๆ ปี 07 นาฬิกาสวยครับใช้น้อย ส่วนนอนกล่องอย่างเดียว

(((ขายแล้ว)))

รูปที่ 1

รูปที่ 2

รูปที่ 3

รูปที่ 4

รูปที่ 5

รูปที่ 6
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suchart55 : 13-07-2011 เมื่อ 20:34