............เปิดอู่ใหม่............. - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ............เปิดอู่ใหม่.............

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SOMCHAI_SPRINT อ่านข้อความ
    ขอแผนที่ตั้งพร้อมเบอร์ช่างด้วยครับ สนใจครับ
    เข้ามาทางโรงไฟฟ้าบางปะกง_เข้ามาสัก2กิโล โทรหาละกัน เบอร์ช่าง084-1567029

SCOOTTY_INNOCENTI's Avatar
    สถานที่
    แลม เคลียร์ 70 CLUB MOD'QUITO
    ขอบคุณ
    0

ขออนุญาติ แสดง...... เผื่อว่าให้ประธานแก๊งค์เจ็ดสิบจะรับผมไว้พิจารณา... ......
    สิบ..ยี่สิบ...สามสิบ...เจ็ดสิบ...
    ผมอยู่เชียงใหม่.....ไม่รู้ทำไง??.....จึงเดินทางไกล เข้ามาแก๊งเจ็ดสิบ.....
    สิบ..ยี่สิบ...สามสิบ...เจ็ดสิบ...
    ผมชอบความแรง.....แต่ขาดความรู้......ผมอยาก..จะรู้จ ึงต้องมาเจ็ดสิบ
    มีอาจารย์ดี....มีเฮียดีๆ.....มีพี่ดีๆ......ก็ต้องม าแก๊งค์เจ็ดสิบ

Junior Member per_srt's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แวะมาทักทายครับ ยินดีด้วยครับกับอู่ใหม่ ผมขับ 64 คันสีเหลือง ทำงานแถวนั้น

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ per_srt อ่านข้อความ
    แวะมาทักทายครับ ยินดีด้วยครับกับอู่ใหม่ ผมขับ 64 คันสีเหลือง ทำงานแถวนั้น
    ว่างๆแวะมานั่งคุยกันได้นะครับ

ALKAIDAH's Avatar
    สถานที่
    บังอาร์ตแลมแบร็ตต้า&เวสป้า
    ขอบคุณ
    0

ผมชื่อบังอาร์ต มีแลมหลายคัน เงินหมุนไม่ทัน ก้อขายแดกกันไป
    มีอีตอแหล ที่วิ่งร้อยยี่ ถ้าเค้นดีๆ อาจมีร้อยสาม
    ผมชอบความแรง แต่ไม่สําคัญ ขี่เอาความมันส์ วัดกันที่ใจ คือไปกับพวกเธอ....

.....ความตายยังไม่ร้ายเท่ากับความคิดถึง......

/\/\/\โปรด...ดูและศึกษา กรุณา...วาจาอย่าเป็นเซียน /\ /\/\

รับซ่อม..ทําสี..ประกอบ...vespa&lambretta&HONDAตระก ูลC ( สุขาภิบาล2 ) และ..ละแวก
    ใกล้เคียง...084-0770493..คุยกันครับ
    e-mail : [email protected]

sure sleep - 70club - เครียร์

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ
    ขอบคุณ
    0

-*-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย E.T.135 : 24-01-2014 เมื่อ 19:46

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ E.T.135 อ่านข้อความ
    ขอเบอร์คุณป๊อบหน่อยคับผม*คนที่เคยซื้อ3เเอลไอคุณไปอ ่ะคับ*จันทบุรี*(ขอบคุณคับ)
    083-8050456 คับ

Senior Member JO-LBT's Avatar
    สถานที่
    PATTAYA SCOOTER RACING
    ขอบคุณ
    0

ไม่ได้ไปนานเดี๋ยวต้องหาเวลาไปเที่ยวสะหน่อย 55555

wanchana's Avatar
    สถานที่
    พัทยา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JO-LBT อ่านข้อความ
    ไม่ได้ไปนานเดี๋ยวต้องหาเวลาไปเที่ยวสะหน่อย 55555
    นี่มันโจ เย็นชาหรือเปล่าครับ

L@m_Pony's Avatar
    สถานที่
    70 ขับ ( club ของคนโตแล้วว)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rusputin อ่านข้อความ
    ...สิบ..ยี่สิบ...สามสิบ...เจ็ดสิบ ผมชอบไปกาญ..ผมรักเมืองชล...ผมอยู่เมืองนนท์ ผมขับ 70
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rusputin อ่านข้อความ

...สิบ..ยี่สิบ...สามสิบ...เจ็ดสิบ ผมชอบออกทริป..ผมชอบขับแลม..ผมชอบแจ่มๆ ผมขับ 70

รบกวนคุณเก่งช่วยแต่งต่อด้วย คุณน่าจะถนัดกว่าผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sj00sj00 อ่านข้อความ
    ...สิบ..ยี่สิบ...สามสิบ...เจ็ดสิบ .....ผมชอบไป แสงฟ้า หรือ นากะตะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    ..สิบ..ยี่สิบ...สามสิบ...เจ็ดสิบ .....ผมชอบเมืองชล ผมชอบทาครีม แต่ไม่ชอบให้ติ๊บ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    สิบ.....ยี่สิบ....สามสิบ.....สี่สิบ.....ผมเป็นหนี้ รถ.......ผมไม่เป็นหนี้เรือ......ผมไม่มีเงินเหลือ.. ....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ

................... ผม.....ไม่..............ส่ง............แล้ว....... .....ซิ..............555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ L@m_Pony อ่านข้อความ
    สิบ ยี่สิบ สามสิบ......สี่สิบห้าสิบหกสิบเจ็ดสิบ เค้าเป็นหน๊้ผม..เมื่อตอนซื้อรถ..แล้วบอกว่าเงินเค้า หมด..ก้อเล่นตีหม้ออาทิตย์ละสองที.... สาดดดดดดดดดดดดดด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    สิบ.....ยี่สิบ....สามสิบ.....สี่สิบ...แบบนี้ต้องยึ ดรถ จะได้หนี้หมด จะได้ไม่ต้องโทรตามยิกๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ

ผมอยู่เมืองชล ....ผมไปเมืองนน .....ไปกันสามคน ..... ตอนฝนตกๆ

เราเดินกันไป.....จิบเบียร์กันไป.....แต่แล้วทำมัย.. ...หายไปหนึ่งคน
    พอเขาลงมา.....ก็พานู๋ไป.....กินข้าวมันไก่....ท่าน้ ำเมืองนน

ขออนุญาติ พาดพิง เลขาหัวหน้ากลุ่ม70ไว้ ณ.ที่นี้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lammania010 อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lammania010 อ่านข้อความ

ผมอยู่หนามบิน...ผมทำกับข้าว...ผมชอบดื่มเหล้า...แล้ วผมก็ชอบฟัน..เหล็ก

ผมนั้น 67...ยังไม่ตกสเกล็ด...เพราะมันยังขาดคอนเชป
    ผมอยู่บางพลี...ผมนั้นชอบขี่...แต่มันยังขาดลูก 70

-*-ความรักมันโหดร้าย แต่ความเดียวดาย มันโหดกว่า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SCOOTTY_INNOCENTI อ่านข้อความ
    ขออนุญาติ แสดง...... เผื่อว่าให้ประธานแก๊งค์เจ็ดสิบจะรับผมไว้พิจารณา... ......
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SCOOTTY_INNOCENTI อ่านข้อความ

ผมอยู่เชียงใหม่.....ไม่รู้ทำไง??.....จึงเดินทางไกล เข้ามาแก๊งเจ็ดสิบ.....

ผมชอบความแรง.....แต่ขาดความรู้......ผมอยาก..จะรู้จ ึงต้องมาเจ็ดสิบ
    มีอาจารย์ดี....มีเฮียดีๆ.....มีพี่ดีๆ......ก็ต้องม าแก๊งค์เจ็ดสิบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ALKAIDAH อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ALKAIDAH อ่านข้อความ

ผมชื่อบังอาร์ต มีแลมหลายคัน เงินหมุนไม่ทัน ก้อขายแดกกันไป

มีอีตอแหล ที่วิ่งร้อยยี่ ถ้าเค้นดีๆ อาจมีร้อยสาม
    ผมชอบความแรง แต่ไม่สําคัญ ขี่เอาความมันส์ วัดกันที่ใจ คือไปกับพวกเธอ....

.....ความตายยังไม่ร้ายเท่ากับความคิดถึง......

ผมขอขอบคุณ ทุกๆเสียงทีให้การสนับสนุนและรณรงค์ให้ขับขี่ปลอดภัย เพราะพวกเราขับ70 กลุ่ม lambretta ที่เรียบร้อยที่สุดในประเทศไทย
    (ขับขี่ปลอดภัย ทุกที่อยู่ที่ใจ อยากให้ทุกคนไป ร่วมใจขับ70)

Lambretta Thailand
    089-8128990

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไรๆๆๆๆๆๆๆๆ เนี้ยๆๆๆๆๆๆๆ งงๆๆๆๆๆๆๆ

70 คลับ คือ ไร กลุ่ม ฮอนด้า หรอ....

ไม่ดีกว่า ...ขี่ ไปไกลไม่ได้..... นะ เชื่อๆๆๆดิ

มันต้อง 67 หรื 68 ก็พอไว้นะครับ..... นิ่งๆๆๆนั่งๆๆๆ ก็ๆๆๆ มีๆๆๆๆ....130 แล้วนะ ท่านธาน

แต่จะดี มันต้อง 73 ชัว แท้แน่นอน (นินจา เจ๋ง จิง ) มันจะวื่งเท่าไรเนี้ย ( ช่างจัดหนักให้ผมหน่อย อยากไปนั่งกินไรชิวๆๆในปั๊มก่อน )

(นั่งรอเพื่อนๆๆๆๆ นะ ) ............ของเขาดีจิงๆๆ

Senior Member JO-LBT's Avatar
    สถานที่
    PATTAYA SCOOTER RACING
    ขอบคุณ
    0

70 คลับ คือ ไร กลุ่ม ฮอนด้า หรอ....

ไม่ดีกว่า ...ขี่ ไปไกลไม่ได้..... นะ เชื่อๆๆๆดิ

มันต้อง 67 หรื 68 ก็พอไว้นะครับ..... นิ่งๆๆๆนั่งๆๆๆ ก็ๆๆๆ มีๆๆๆๆ....130 แล้วนะ ท่านธาน

แต่จะดี มันต้อง 73 ชัว แท้แน่นอน (นินจา เจ๋ง จิง ) มันจะวื่งเท่าไรเนี้ย ( ช่างจัดหนักให้ผมหน่อย อยากไปนั่งกินไรชิวๆๆในปั๊มก่อน )

(นั่งรอเพื่อนๆๆๆๆ นะ ) ............ของเขาดีจิงๆๆ
    ถึงก่อน กินก่อน เมาก่อน ล่อก่อน นอนก่อน ตื่นคนสุดท้าย หมดแรงคน แรงม้ายังเพียบ 55555

L@m_Pony's Avatar
    สถานที่
    70 ขับ ( club ของคนโตแล้วว)
    ขอบคุณ
    0

ก้อดีครับถ้าคุณไปนั่งรอผมบ้าง เพราะว่าเวลาผมไปปั๊มเอสโซ่แถวนาเกลือพวกผมไปนั่งรอด ึกๆดื่นบางทีก้อเกือบเช้า
    ไม่รู้เป็นไงเค้าขึ้นกันหมดแล้วตัวเองไม่ยอมขึ้น จะต้องรอให้คนอื่นเค้าลงมาให้หมดก่อนแล้วค่อยขึ้นไป พอลงมาก้อนอนตายอยู่ท้ายกะบะ ไม่รับรู้ไรเลย
    (ช่าง ช่วยทำให้รถยักวิ่งให้ถึง100หน่อยนะ90มันอายเค้า อิอิๆๆ)
    Lambretta Thailand
    089-8128990

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ L@m_Pony อ่านข้อความ
    ก้อดีครับถ้าคุณไปนั่งรอผมบ้าง เพราะว่าเวลาผมไปปั๊มเอสโซ่แถวนาเกลือพวกผมไปนั่งรอด ึกๆดื่นบางทีก้อเกือบเช้า

ไม่รู้เป็นไงเค้าขึ้นกันหมดแล้วตัวเองไม่ยอมขึ้น จะต้องรอให้คนอื่นเค้าลงมาให้หมดก่อนแล้วค่อยขึ้นไป พอลงมาก้อนอนตายอยู่ท้ายกะบะ ไม่รับรู้ไรเลย

(ช่าง ช่วยทำให้รถยักวิ่งให้ถึง100หน่อยนะ90มันอายเค้า อิอิๆๆ)
    กรุณาอย่าพาดพิง พณ.ท่าน ของผมอย่างนี้
    จะกล่าวหาอะไร คุณมีหลักฐานหรือป่าว
    อย่างเช่นคลิ๊ป vdo หรือรูปถ่ายอะ

หัวหนุนรองเท้าแวน แขนเกาะขอบกระบะ น้ำลายไหลออกมา เบ้าตาดำๆ มือกำหัวเห็ด
    yesโครตนาน บางวันก็เบิ้ล นี่แหละเพื่อนผม

รูป รูป  

Member rusputin's Avatar
    สถานที่
    70 club
    ขอบคุณ
    0

คุณกล๊อฟครับ...ผมเป็นอีกคนที่ต้องออกตัวเพื่อ พณฯ ท่าน ครับ คุณมากล่าวหาหลักลอยอย่างนี้ไม่เป็นธรรมกับ พณฯ ท่าน นะครับ

อนึ่ง ...ทาง พณฯ ท่าน ก็น่าจะปรับปรุงเรื่องการขึ้นห้องช้าด้วยนะครับ (ชีวิตผมบรรลัยกับการขึ้นห้องช้าของ พณฯท่าน มาสองสามครั้งแล้ว ไม่รู้แกรออะไร หรือว่าแกรอนางฟ้าตอนตีสีว่ะ) แต่ยังไงผมก็ต้องทนเพราะแกอุปถัมภ์ค้ำชูผมมาครับ
    ...ไม่มีอะไรสูงไปกว่าใจคน...
    ...ไม่มีอะไรต่ำไปกว่าใจคน...
    ...ดูแลหัวใจเราให้ดี...

Bookmarks