Oakley นิดหน่อยครับ โทรมาได้ตลอดเลยครับผม

ชื่อกระทู้: Oakley นิดหน่อยครับ โทรมาได้ตลอดเลยครับผม

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Oakley นิดหน่อยครับ โทรมาได้ตลอดเลยครับผม

up date1/11/10
    ทุกตัวเป็นของใหม่น่ะครับผม แท้ใหม่ 100% ครับผม
    ชอบตัวไหนสนใจตัวไหน ผมรบกวนโทรศัพท์เป็นสำคัญน่ะครับผม
    บางตัวราคาลดได้น้อย บางตัวลดได้เยอะโทรมาได้เลยครับคุยกันได้ครับผม
    คุยมัน กันเอง ครับ
    086 5202014 true (เป็นหลักน่ะครับ) โทรไม่ติด sms มาครับ
    081 8078795 AIS
    -ธนาคาร ทหารไทย(TMB) ออมทรัพย์
    360-221-8152 atipsukawat
    -ธนาคาร ไทยพาณิชน์ ออมทรัพย์
    607-229-5996 atip sukawat
    การส่งของขอโอนเงินก่อน 8 โมงเช้าน่ะครับผมจะส่งของให้ในตอนเช้าของวันนั้นครับ
    ถ้าโอนไม่ทันผมขอส่งวันถัดไปน่ะครับ ขอบคุณมากครับผม
    พี่ๆครับ โอนเงินลงท้ายเศษสตางค์ เป็นเบอร์สองตัวสุดท้ายของท่านพี่ น่ะครับผม
    เช่น 4000 บาท เบอร์โทร 081-8078795 โอนมา 4,000.95 บาท
    ขอบคุณครับพี่

1 POLARIZED FROGSKINS
    Polished Black/Grey Polarized
    เลนให้มาถือว่าคุ้มมาก 4700 บาท

2 Frogskins Grenade
    MatteDK Olive
    Len:Gold Iri
    ใส่ง่ายเพราะว่าสีเรียบๆครับ เป็นตัวที่ Frogskins ทำลิมิเต็ดมาใครอยากมีรุ่นนี้มีตัวนี้ตัวเดียวพอครับ 6500บาท

3 LIMITED EDITION GRENADE FROGSKINS
    Grenade Fade
    Lens Color:Black Iridium
    ออกมาอีกตัวสำหรับลุกระเบิด 5500 บาท

4 Frogskins
    Fire/Flora Fade
    Lens Color:Ruby Iridium
    สีสวยสดใส น้าเน็กใส่ประจำเลย 5500 บาท

5 JUPITER
    Polished Black/Black Iridium
    เฟรมดำเงา เท่เรียบๆ 3900 บาท

6 JUPITER
    Matte Black/Grey
    ดำด้านรักษาดูแลง่ายครับ 3900 บาท

7 OAKLEY JUPITER
    White
    Lens Color:24K Iridium
    สวยครับผู้หญิงก็ใส่ได้ ผู้ชายก็ใส่ได้ครับผม 4000 บาท

8 HOLBROOK
    Polished Clear/Chrome Iridium
    เลนตัวนี้ออกมาได้ไม่นานแต่ใช้ดีครับ 4000 บาท

9 HOLBROOK
    Matte White/Violet Iridium
    สวยครับใส่ได้ทั้งชายและหญิงครับผม 4000 บาท

10 HOLBROOK
    Grape Juice
    Lens Color:Grey
    เรียบแต่สีไม่เรียบ แอบซ่านิดๆ 4200 บาท

11 HOLBROOK
    Polished Black
    Lens Color:24K Iridium
    เลนคุ้มดีครับ ใครชอบออกทองเหลืองจัดไปครับ 4200 บาท

12 ERNESTO FONSECA SIGNATURE SERIES ANTIX
    Lens Color:Black Iri
    สวยน่าใช้ไม่แพงบอกได้แค่นี้อ่ะครับ อิอิ 4300 บาท

13 LIVESTRONG® FUEL CELL
    เพ้นกันทั้งตัวเลยครับ ลิมิเต็ดอีกด้วย 4900 บาท

14 STEPHEN MURRAY SIGNATURE SERIES HIJINX
    แว่นที่เพ้นทั้งตัวผมว่าคุ้มดีครับ 4500 บาท

15 AUGIES QUEST SIGNATURE SERIES HIJINX
    Frame:Polished Black
    คุ้มดีครับ เป็นลิมิเต็ด ที่ให้เข็มกลัดมาด้วยครับ 4900 บาท

16 LIMITED EDITION MLB® ALL-STAR ANTIX
    คนรักกีฬา ต้องมีอะไรที่บ่งบอกนิดๆ 4200 บาท

17 LIMITED EDITION MLB® ALL-STAR FUEL CELL
    อีกทรงที่สุดฮิปเลยครับ 4200 บาท

18 MOTOGP SIGNATURE SERIES DISPATCH
    มีตัวโอมาให้เปลี่ยนเล่นสีไม่เหมือนกันซะด้วย กลัวซ้ำ 4500 บาท

19 MOTOGP SIGNATURE SERIES OAKLEY JUPITER
    Crystal Black
    Lens Color:Fire Iridium
    รุ่นยอดนิยม 4200 บาท

20 MOTOGP SIGNATURE SERIES ANTIX
    Lens Color:Tungsten Iridium
    ลิมิเต็ดที่ราคาไม่แรง เลนน่าใช้ครับ 4200 บาท

21 MOTOGP SIGNATURE SERIES FUEL CELL
    Polished Black/Ice Iridium
    เลนฟ้าใสๆ 4200 บาท

22 DUCATI SCALPEL™ CASEY STONER EDITION (ASIAN FIT)
    ใส่ง่ายและกระชับมีชุดยางมาช่วย 4700 บาท

23 DUCATI FUEL CELL
    Matte Black/Warm Grey
    ทรงคล้าย Gascan ครับแต่คลุมดวงตากว่า 4000 บาท

24 DUCATI OAKLEY JUPITER® NICKY HAYDEN EDITION
    Matte Black/Black Iridium
    เชียร์ให้เล่นครับ ลิมิเต็ดที่ไม่แพง 4200 บาท

25 DUCATI OAKLEY MONSTER DOG
    Polish Black/Black Iridium
    ตัวนี้ใส่กันลมดีนัก พวกขี่มอไซร์ชอบครับผม 4200 บาท

26 CHIP FOOSE SIGNATURE SERIES OAKLEY JUPITER
    Matte Black
    Lens Color:Bronze
    ลิมิเต็ดอีกตัวที่ออกมาสำหรับคนรักรถกระบะเมกัน 5400 บาท

27 DISPATCH™
    Matte Black
    ทรงมันได้อ่ะครับ เลนก็ใหญ่ครับ 4200 บาท

28 OIL RIG
    Lens Color:Warm Grey
    ดำเงาเข้มๆดุๆ เหมาะกับคนรูปร่างใหญ่ๆครับ 4500 บาท

29 SCALPEL™ (ASIAN FIT)
    เรียบๆแต่กระชับ 4200 บาท

30 CONDUCT
    Matte Black
    ทั้งชายและหญิงครับเป็นตัวเก่าเลิกผลิตแล้วด้วยครับ 4200 บาท

31 FIVES
    ใส่ง่ายครับตัวนี้ราคาก็ไม่แรงเลนที่ให้ก็ดีครับ 3200 บาท

32 INMATE
    Lens Color:Warm Grey
    ไม่ค่อยได้เอามาครับ ลองดูครับผม 5300 บาท

33 WHISKER
    Black
    สำหรับตัวนี้ ใส่ง่าย ใส่เบา ใส่สบาย 5300 บาท

34 icepick
    Brown Tortoise
    Lens Color:Tungsten Iridium Polarized
    เบาและใส่สบายครับดั้งและปลายขาเป็นยางใส่กระชับ 5500 บาท

35 Global Fuel Cell
    Matte Blk
    Blk Irıd polarized
    เลิกผลิตซะแล้วน่ะครับ เลนดีซะด้วยครับ จัดไป 6000 บาท

36 POLARIZED DISPATCH
    Polished Black/Silver Text
    Lens Color:Black Iridium Polarized
    เรียบแต่แฝงไปด้วยลีลาครับ 5200 บาท

37 FLAK JACKET
    Polished White
    ขาวใสเหมาะกับผู้หญิงน่ะครับชายก็พอไหวครับ 4800 บาท

38 FLAK JACKET
    Jet Black
    ใส่ง่ายครับเอามาแก้คนแก้มเยอะ 4800 บาท

39 FLAK JACKET® XLJ
    Jet Black
    มีเคสแข็งมาให้ด้วย ค่าตัวก็ไม่แพงครับ 4800 บาท

40 LIVESTRONG® M FRAME® HYBRID® S
    Jet Black
    น่าใช้มาก 4700 บาท

41 LIVESTRONG® JAWBONE (ASIAN FIT)
    Polished Black/Black Iridium Ven
    น่าใช้ครับเหมาะกับคนเอเซียด้วย 6500 บาท

42 M FRAME® HYBRID
    Crystal Red/Positive Red Iridium
    กลับมาอีกแล้วสำหรับ m Frame เลนสวยๆครับ 4600 บาท

43 RADAR® PATH™ (ASIAN FIT)
    True Blue
    Lens Color:Slate Iridium
    สำหรับคนดั้งน้อยครับทรงเลนใส่ง่ายที่สุดเลยครับ 5900 บาท

44 LIMITED EDITION BMX CHROME RADAR® PATH™ ARRAY
    BMX Chrome/Jade Irid, Violet Irid
    ชุดสุดคุ้มครับ แค่เลนที่ให้เฟรมที่มา ก็คุ้มครับ 10500 บาท

45 LIMITED EDITION BMX CHROME JAWBONE ARRAY
    BMX Chrome/Jade Irid, Violet Irid
    เรียกว่าชุดสุดคุ้มดีกว่าครับ 10500 บาท
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [email protected] : 01-11-2010 เมื่อ 20:57

Member
    ขอบคุณ
    0

Member
    ขอบคุณ
    0

upppp11/10/10

Member
    ขอบคุณ
    0

uppp

ATC123's Avatar
    สถานที่
    k-45
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

no.26 ลดได้เท่าไรครับ

เด็กใต้สะพาน's Avatar
    สถานที่
    ชอบอยู่คนเดียวครับ...โดดๆ
    ขอบคุณ
    0

>>>>>> สวยมากๆครับ...เก็บตังค์ก่อนครับเล็งๆไว้1ตัว
    >> เงิน.........ตกลงบนหญ้า........................... ........หญ้าตาย <<
    >> เงิน.........ตกลงบนทราย........................... .......ทรายยุบ <<
    >> เงิน.........ตกลงบนมนุษย์......................... ........มนุษย์ขาดคุณธรรม <<
    **ขอบคุณ www.thaiscooter.com ไว้ ณ ที่นี้ด้วย..!!!!

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ATC123 อ่านข้อความ
    no.26 ลดได้เท่าไรครับ
    โทรมาได้เลยครับพี่ ขอบคุณมากครับพี่

Member
    ขอบคุณ
    0

upup

Bookmarks