ขอฝากขอบคุณ ผู้มีน้ำใจคับผม

ชื่อกระทู้: ขอฝากขอบคุณ ผู้มีน้ำใจคับผม

Junior Member GoLemZ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอฝากขอบคุณ ผู้มีน้ำใจคับผม

เนื่องด้วย วันนี้ไปปาร์ตี้ที่บ้านเพื่อนมา แล้วพอขากลับ " ภาระจัง " เจ้าลูกชาย 62 ตัวดี เกิดสตาร์ทไม่ติดซะงั้น ไม่ว่าจาทำยังไง ก็ไม่ติด กระทืบอยู่นาน + เข็นสตาร์ทติดก็วอดลงไป สรุป เข็นกลับบ้านคับผม จากบ้านเพื่อนซอยเชลียง 7 ( อุดมสุข บางนา ) มาถึงเกือบ ปากซอย สุขุมวิท 101/1 ก็ประมาณ 6 กม. โอ้เย่ ~ มันส์สิตู เข็น ๆ อยู่ก็มีพระเอกขี่ม้าขาวมา เป็น PX เขียวดำ ใส่หมวกกันนอคกลับหลัง มาช่วยถีบให้จนถึงปากซอย เชลียง 7 ( เราบอกให้พอเอง เพราะเกรงใจเค้า เค้ายืนยันจาถีบไปให้ถึงบ้านให้ได้ แล้วบ้านเค้าอยู่คนละทาง ) แล้วเราก็ฟอร์มลงไปหาอาไรกินในเซเว่น พอผู้มีน้ำใจคนนั้นไป เราก็ลงมาจูงต่อ ด้วยความ Chill ~ 5 5 5 เข็นมาซักกลาง ๆ ซอยอุดมสุข ( น่าจาประมาณ 2 กม. ได้ ) ก็มีพี่มอไซวินอุดมสุข มาบอกจาช่วยถีบให้ ก็ถีบมาจนถึง ซอยมหาสิน เราก็เกรงใจอีกตามเคย บอกเค้าพอแล้วพี่ ขอบคุณมากคับ แล้วก็จูงต่อมาจนถึงบ้าน 5 5 5 รวมระยะเวลาทั้งสิ้น 1 ชม. นิด ๆ 5 5 5

ปล : ขอโทดนะคับ ที่เราลืมถามชื่อผู้มีน้ำใจทั้ง 2 ท่าน

ปล 2 : ขอโทดอีกอ่ะแหละ ถ้าข้อความมันยาวไป แล้วเกะกะสายตาท่าน มีเจตนาจาขอบคุณเค้าจิง ๆ คับ

ปล 3 : เพื่อนกินหาง่าย น้ำใจหาง่ายพอ ๆ กัน ในสังคม Scooter

ปล 4 : ขอบคุณเพื่อน ๆ บางคน ( กลุ่ม 4 คัน ) ที่เห็นหมาจูง Scooter อยู่ข้างทาง แล้วหันมามอง แต่ไม่เอาไม้มาเขี่ยตูดแกล้ง ตอนตี 1 ในซอยอุดมสุข

ขอขอบคุณจากใจจิงคับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GoLemZ : 23-11-2006 เมื่อ 02:23

Get High with my WEED Dude !!

Bookmarks