[ ขาย ] ขายโทรศัพท์โบราณ โทรศัพท์บ้าน นาฬิกาโบราณ นาฬิกาตั้งโต๊ะโบราณ ของสะสมโบราณคุณภาพ

ชื่อกระทู้: ขายโทรศัพท์โบราณ โทรศัพท์บ้าน นาฬิกาโบราณ นาฬิกาตั้งโต๊ะโบราณ ของสะสมโบราณคุณภาพ

มาตรฐาน ขายโทรศัพท์โบราณ โทรศัพท์บ้าน นาฬิกาโบราณ นาฬิกาตั้งโต๊ะโบราณ ของสะสมโบราณคุณภาพ

Name:  1.jpg
Views: 4453
Size:  45.9 KBName:  1.jpg
Views: 1475
Size:  31.6 KBName:  3.jpg
Views: 2167
Size:  33.8 KB
    ขายโทรศัพท์โบราณ โทรศัพท์บ้าน นาฬิกาโบราณ นาฬิกาตั้งโต๊ะโบราณ ของสะสมโบราณคุณภาพ
    โทรศัพท์โบราณนำเข้าจากต่างประเทศครับ
    ตัวโทรศัพท์ทำเลียนแบบของเก่าได้อย่างสวยงามจริงๆ
    ใช้งานได้ดี มีความทนทาน เสียงดังชัดเจน
    ด้วยสีที่โดดเด่นของตัวโทรศัพท์โบราณ
    ทำให้เกิดความหรูหรา มีราคาไม่เหมือนใครอีกด้วยครับ
    ที่สำคัญเราทำการทดสอบก่อนทำการส่งของทุกครั้ง
    เพราะฉะนั้นไม่ต้องกลัวว่าสินค้าจะมีปัญหานะครับ ^^

สินค้าทุกชิ้นล้วนคัดสรรมาอย่างดี และสวยงามหาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว
    มีไว้ประดับบารมีสักเครื่องก็ดีนะครับ หรือจะมอบเป็นของขวัญวันปีใหม่
    ของฝากวันตรุษจีนใหเจ้านาย ผู้หลักผู้ใหญ่
    รับรองได้ขึ้นเงินเดือนเลื่อนตำแหน่งแน่ๆครับ

ท่านที่ชอบของสะสมโบราณไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง. ..

สนใจสินค้าโทรมาสอบถามได้นะครับ
    Tel: 085-979-3738

หรือPM มาสอบถามก็ได้ครับ

ของสะสมโบราณ,โทรศัพท์โบราณ,โทรศัพท์บ้าน,นาฬิกาโบรา ณ,นาฬิกาตั้งโต๊ะโบราณ,ของขวัญปีใหม่,ของขวัญตรุษจีน ,ของฝาก,ของเก่าสะสม,ของที่ระลึก
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kongboranstore : 20-11-2010 เมื่อ 21:56

สนใจโทรมาสอบถามได้นะคร้าบ

แวะเลือกชมสินค้าสวยๆ แนวโบราณๆ ก่อนได้เลยครับ

เลือกเป็นของขวัญปีใหม่ก็ดีนะครับ

ขออนุญาติดันนะครับ

ลองเยี่ยมชมดูก่อนได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kongboranstore : 21-11-2010 เมื่อ 01:44

...ช่วยกันดันครับ...

Tags for this Thread

Bookmarks