...mbk..งานสกู๊ตเตอร์มีทติ้งปีนี้ น่าจะมีพวกเธอ อยู่บนเวที...mbk

ชื่อกระทู้: ...mbk..งานสกู๊ตเตอร์มีทติ้งปีนี้ น่าจะมีพวกเธอ อยู่บนเวที...mbk

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...mbk..งานสกู๊ตเตอร์มีทติ้งปีนี้ น่าจะมีพวกเธอ อยู่บนเวที...mbk

หลายๆคนลงรูปรถกันเยอะแล้ว มาดูสิ่งที่แตกต่างกันบ้าง

พอดีพวกเธอติดงานโชว์ตัวที่อื่นก็เลยมาสมัครไม่ ทัน
    ไม่งั้น.......นะ ....ถ้วยรางวัลคงไม่พ้นมือพวกเธอ ขอบอกว่าสุดยอด

ไม่มีพี่เชอรี่ งานดีๆอย่างนี้คงไม่เกิด
    ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วย ขอเป็นกำลังใจในการทำงานเพื่อพี่ๆน้องๆชาวสกู๊ตเตอร์ ทั้งหลายครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aekba : 26-01-2007 เมื่อ 17:39
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มันช่างเข้ากัน

มันดูเข้ากันดีกับงาน ปีหน้าขอเจ๊บๆแบบนี้อีกนะครับ

คุณแจ๊ค แลมมาเนีย ยังรอคิวตั้งนานกว่าจะได้ชักภาพกับพวกเธอ/\7
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aekba : 26-01-2007 เมื่อ 17:39
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Bookmarks