ท่าน jodeci ครับ รบกวนถามว่าจะซื้อทับทิมแบบของท่านได้ที่ไหน ถ้าเสียมารยาทขอโทษด้วยนะ

ชื่อกระทู้: ท่าน jodeci ครับ รบกวนถามว่าจะซื้อทับทิมแบบของท่านได้ที่ไหน ถ้าเสียมารยาทขอโทษด้วยนะ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ท่าน jodeci ครับ รบกวนถามว่าจะซื้อทับทิมแบบของท่านได้ที่ไหน ถ้าเสียมารยาทขอโทษด้วยนะ

ขออนุญาติยืมรูปด้วยครับName:  4747692400_86fced9f78_b.jpg
Views: 298
Size:  24.9 KBรถผม เจ้าปลาสอดแดง เองครับName:  SAM_1543     1.jpg
Views: 248
Size:  42.6 KB

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

เรียนท่านสุภาพบุรุษCamryครับ

ทับทิมสยามตามที่ท่านได้เอ่ยถามมา แม่ทัพทางเหนือเมืองสองแควท่านได้ฝากมาให้ท่านJackyค รับ ตัวกระผมก็มีวาสนาได้เห็นแว๊บๆในห้องซื้อขายว่ามีคนต ามหาที่จะครอบครองอยู่ แม้แต่พ่อค้าก็ปรารถนาอยากจะได้มาเชยชม ดั่งของมีค่าที่ชาวรถโบราณถวิลหา...

แต่ท่านทิ้งความปรารถนาของท่านไว้ซักชั่วยาม...เมื่อ มีผู้มากบารมีผ่านมาอ่านกระทู้นี้ จักตอบคำถามท่านได้ว่าจะหามาครอบครองได้อย่างไรขอรับ

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

[QUOTE=jodeci;4985735]เรียนท่านสุภาพบุรุษCamryครับ

ทับทิมสยามตามที่ท่านได้เอ่ยถามมา แม่ทัพทางเหนือเมืองสองแควท่านได้ฝากมาให้ท่านJackyค รับ ตัวกระผมก็มีวาสนาได้เห็นแว๊บๆในห้องซื้อขายว่ามีคนต ามหาที่จะครอบครองอยู่ แม้แต่พ่อค้าก็ปรารถนาอยากจะได้มาเชยชม ดั่งของมีค่าที่ชาวรถโบราณถวิลหา...

แต่ท่านทิ้งความปรารถนาของท่านไว้ซักชั่วยาม...เมื่อ มีผู้มากบารมีผ่านมาอ่านกระทู้นี้ จักตอบคำถามท่านได้ว่าจะหามาครอบครองได้อย่างไรขอรับ[/QUOTE.....ถ้ามันหาอยากก็สร้ามันขึ้นมาเองเลยดีไหมคร ับ.....ผมพอจะหาที่เขารับทำได้อ่ะ...

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

[quote=ปุ๊ทะริ;4988743]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เรียนท่านสุภาพบุรุษcamryครับ

ทับทิมสยามตามที่ท่านได้เอ่ยถามมา แม่ทัพทางเหนือเมืองสองแควท่านได้ฝากมาให้ท่านjackyค รับ ตัวกระผมก็มีวาสนาได้เห็นแว๊บๆในห้องซื้อขายว่ามีคนต ามหาที่จะครอบครองอยู่ แม้แต่พ่อค้าก็ปรารถนาอยากจะได้มาเชยชม ดั่งของมีค่าที่ชาวรถโบราณถวิลหา...

แต่ท่านทิ้งความปรารถนาของท่านไว้ซักชั่วยาม...เมื่อ มีผู้มากบารมีผ่านมาอ่านกระทู้นี้ จักตอบคำถามท่านได้ว่าจะหามาครอบครองได้อย่างไรขอรับ[/quote.....ถ้ามันหาอยากก็สร้ามันขึ้นมาเองเลยดีไหมคร ับ.....ผมพอจะหาที่เขารับทำได้อ่ะ...
    ท่านแม่ทัพปุ๊ ถ้าพวกเราทำได้หมดเหมือนไอ้วีบางแค พ่อค้าก็เจ๊งพอดีครับ - -" ซื้อบ้างเถอะครับ ผมเห็นรถของไอ้วีไร้หนวดมันปลอมทั้งคัน...อนาถใจ 5555

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

[QUOTE=jodeci;4989122]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ

ท่านแม่ทัพปุ๊ ถ้าพวกเราทำได้หมดเหมือนไอ้วีบางแค พ่อค้าก็เจ๊งพอดีครับ - -" ซื้อบ้างเถอะครับ ผมเห็นรถของไอ้วีไร้หนวดมันปลอมทั้งคัน...อนาถใจ 5555
    ............5555555555555ขออภัยครับท่านแม่ทัพผมมีค วามหลังกับพ่อค้า"บ้างคน"ครับ...มันหลอก(กู)เราเป็นล าวเลยครับ...........แต่มันก็ผ่านมานานแล้วอ่ะครับ(แ ต่ยังไม่ลืมอ่ะหึหึหึ).....ผมว่าป้าแดงก็เหมือนๆๆสาว ๆๆสมัยนี้อ่ะครับชอบทำศัลยกรรมที่เกาหลีอ่ะสวยหลอกหน ุ่มๆๆได้สบายผมก็เป็น1คนที่ยอมโดนหลอกอ่ะอิอิอิ...Name:  PB100603.jpg
Views: 224
Size:  48.7 KB

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณท่าน jodeci ที่สละเวลามาตอบกระทู้ จะอดใจรอครับName:  SAM_1533                 1.jpg
Views: 182
Size:  46.5 KB

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สุภาพบุรุษ-camry อ่านข้อความ
    ขอบคุณท่าน jodeci ที่สละเวลามาตอบกระทู้ จะอดใจรอครับName:  SAM_1533                 1.jpg
    ถ้าท่านเชื่อในโชคชตาและท่านรักมาสด้าอย่างที่มาสด้า เลือกท่าน...เดี๋ยวมันจะมากองต่อหน้าท่านแทบจะเขี่ยใ ห้พ้นทาง...

ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สุภาพบุรุษ-camry อ่านข้อความ
    ว้าวๆๆๆงามๆๆมีโลโก้ฝากระโปรงด้วยอ่ะอิอิมีอีกม่ะอ่ะ ..

Bookmarks