คุณคิดยังไงที่ขับ spin

ชื่อกระทู้: คุณคิดยังไงที่ขับ spin

Senior Member red hot's Avatar
    สถานที่
    VespaContourPhitsanulokClub
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คุณคิดยังไงที่ขับ spin

1. อยากมีเวสป้าขับ เห็นจอดขายอยู่เลยได้รุ่นนี้
    2. ไม่รู้ดิ เพื่อนมันบอกว่าดี
    3. ชอบว่ะ ชอบมากๆ ถูกใจเลยล้อ 10
    4. แฟนบอก ตัวเองเค้าอยากนั้งสริ้น แต่ใจยากได้ 64
    5. กูงบน้อยซื้อรุ่นนี้ไปก่อน วันหลังจะโดน p200e
    6. ชอบ spin มันทึกควายทุย
    7. ได้มาจาก พ่อของพ่อของพ่ออีกที
    8. สา......ด กรูไม่น่าซื้อเลย
    9. เพื่อนก็ขี่ เราเลยขี่ตาม
    10. ไม่รู้ดิ ทำไปเยอะเลยไม่อยากขายมัน ทนขี่มันไปวันๆ
    11. ใจรักแลนลี่ เดี๋ยวกรูจะแปลงสปิ้นให้เหมือนเลย
    12. หาอะไหร่ง่าย ร้านสะดวกซื้อยังมีขายเลย
    13. ชาตินี้spinที่รักฉันจะไม่ทิ่งเธอ
    14. ไม่ชอบเลยเวสป้า แฟนมันชอบเลยซื้อมาเพื่อเอาใจ
    15. ที่บ้านมีอยู่แล้ว
    16. ผมว่ามันแว้นดีนะ
    17. หรือเราจะแต่ง mos ดีนะ เลยจับspinแต่งให้หล่อ
    18. รักที่จะทัวร์ เลยเลือกspin
    19. ไม่เอาแล้วว่ะspin เบื่อสุดๆ ฟรีโน่เลย
    20. ชาตินี้บุญน้อย ไม่แค่spin ก็ดีแล้ว
    21. ไม่สนครับว่าใครจะขี่รุ่นอะไร ผม spin แล้วไง
    22. มันอยู่ที่ใจ ผมรักspin
    23. spin ดีที่สุด
    24. หลับหู หลับตาซื้อมา
    25. อื่นๆๆๆๆๆๆๆ

รูป รูป  
    "ผู้หญิง" ในอุดมคติ ... ของผมเอง !! นิสัยดี , มีเต้า , เหล้า ไม่กิน , บุหรี่ ไม่สูบ , ลูบหน้า ต้องเจอดั้ง , ยืมตังค์ ต้องกล้าให้ , ไฉไลเรื่อง ผ้าหลุด , สุดๆ เรื่องบนเตียง , คอเอียง เลี้ยงดูง่าย , ท่าไม้ตาย ตอนขย่ม , นมกระเพื่อม เมื่อออกวิ่ง , อยู่ไม่นิ่ง เมื่อปลุกปล้ำ , ลูบคลำ ต้องมีเสียง !!!

Senior Member gt vespa's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club
    ขอบคุณ
    0

ชอบที่หุ่นสวย บั้นท้ายสุดยอด ผอมเลียว เอาง่ายๆๆชอบ sprint (26.) ฮิๆๆ
    13. ชาตินี้spinที่รักฉันจะไม่ทิ่งเธอ
    เชื่อในสิ่งที่ทำ ทำในสิ่งที่เชื่อ

194 scooter club khonkaen

นครนาตาล

Member ๓าดร๊าฟท์คุง's Avatar
    สถานที่
    Parman Kanchanaburi
    ขอบคุณ
    0

25.. อื่นๆ มันทำให้เสียวและสนุกไปพร้อมๆกัน อาจจะเจ็บบ้างนิดๆในบางครั้ง
    เดินไปล้ม อยู่ข้างหน้าดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่ข้างหลัง
    Parmankanchanaburiอู๊ววว......

Member warmmini's Avatar
    สถานที่
    Parman Suphanburi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ๓าดร๊าฟท์คุง อ่านข้อความ
    25.. อื่นๆ มันทำให้เสียวและสนุกไปพร้อมๆกัน อาจจะเจ็บบ้างนิดๆในบางครั้ง
    พี่ดร๊าฟ วอร์มอ่านแล้วเหมือนมีSexครั้งแรก ใช่ปะ 555+
    21. ไม่สนครับว่าใครจะขี่รุ่นอะไร ผม Sprint แล้วไง
    22. มันอยู่ที่ใจ ผมรัก Sprint
    23. Sprint ดีที่สุด
    [CENTER][B][SIZE=5]Parman(R)Suphanburi

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ก้มันมีไรดีกว่านี้อ่ะครับ sprint แน่นอนสุด

17 21 ครับไม่มีไรเทียบได้ละครับ อิอิ

Junior Member torsprint's Avatar
    ขอบคุณ
    7

25. อื่นๆๆๆๆๆ ตั้งแต่เกิดมาก็เห้นมันจอดอยู่ในบ้านแล้วอ่ะ .....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ red hot อ่านข้อความ
    1. อยากมีเวสป้าขับ เห็นจอดขายอยู่เลยได้รุ่นนี้
    2. ไม่รู้ดิ เพื่อนมันบอกว่าดี
    3. ชอบว่ะ ชอบมากๆ ถูกใจเลยล้อ 10
    4. แฟนบอก ตัวเองเค้าอยากนั้งสริ้น แต่ใจยากได้ 64
    5. กูงบน้อยซื้อรุ่นนี้ไปก่อน วันหลังจะโดน p200e
    6. ชอบ spin มันทึกควายทุย
    7. ได้มาจาก พ่อของพ่อของพ่ออีกที
    8. สา......ด กรูไม่น่าซื้อเลย
    9. เพื่อนก็ขี่ เราเลยขี่ตาม
    10. ไม่รู้ดิ ทำไปเยอะเลยไม่อยากขายมัน ทนขี่มันไปวันๆ
    11. ใจรักแลนลี่ เดี๋ยวกรูจะแปลงสปิ้นให้เหมือนเลย
    12. หาอะไหร่ง่าย ร้านสะดวกซื้อยังมีขายเลย
    14. ไม่ชอบเลยเวสป้า แฟนมันชอบเลยซื้อมาเพื่อเอาใจ
    15. ที่บ้านมีอยู่แล้ว
    16. ผมว่ามันแว้นดีนะ
    17. หรือเราจะแต่ง mos ดีนะ เลยจับspinแต่งให้หล่อ
    18. รักที่จะทัวร์ เลยเลือกspin
    19. ไม่เอาแล้วว่ะspin เบื่อสุดๆ ฟรีโน่เลย
    20. ชาตินี้บุญน้อย ไม่แค่spin ก็ดีแล้ว
    21. ไม่สนครับว่าใครจะขี่รุ่นอะไร ผม spin แล้วไง
    22. มันอยู่ที่ใจ ผมรักspin
    23. spin ดีที่สุด
    24. หลับหู หลับตาซื้อมา
    25. อื่นๆๆๆๆๆๆๆ
    อึดดี เป็นคลาสสิคที่ขับใช้งานได้ในชิวิตจริง ๆ

อ้อ! รถจขกท สวยดีครับ มีข้อมูลเป็นแนวทางมั้ยครับ
    ขายอะหลั่ย หนังสือซ่อม C95/92 นิดหน่อย http://www.thaiscooter.com/forums/sh...78#post5767978
    อะหลั่ย เฟียต โฟล์ค สภาพดี หลายอย่าง ลองเข้าไปชมครับ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...08#post5767308
    http://www.youtube.com/watch?v=kV2BJdSjJTI
    ขายเหมาอะหลั่ยพระร้าย TShttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...1#post10072071

ติดต่อ 083 132 8222 / 080 9000 832

Junior Member boy501's Avatar
    สถานที่
    ชะมวง
    ขอบคุณ
    0

ส่วนตัวผม ผมว่าsprint เป็นรถที่ ช่วง vespa กำลังพัฒนา ใกล้ถึงขีัดสุด ถ้าไม่นับ px ผมว่าเป็นอะไรที่ลงตัว กับ ตัวถังเหล็กทรงออกแนว Modern ผสม Classic เครื่อง ทนทานมากกว่า รุ่นที่ฮิตสมัยนี้มากมาย ผมเคยนั่งคุยกับบัง หลายๆคนที่ใช้ sprint บอกว่ารถรุ่นนี้ อดทนมาก ส่วนตัวผมชอบรถ sprintมากครับ เพราะ 1 อดทน ราคาไม่แพงไป เหมาะสำหรับคนงบกลางๆแบบเรา

9. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : boy501 สำหรับกระทู้นี้ :

torsprint (23-08-2012)

ขอบคุณ
    0

บบ้านผม มี cosa 64 sprint แต่บอกได้เลย ว่า รัก sprint สุดๆ คับ ^^!

Senior Member reebper's Avatar
    สถานที่
    หนุ่ม วัดกำแพง
    ขอบคุณ
    0

16

ต้น.มทบ24's Avatar
    สถานที่
    UDONTHANI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

รถสวยดีคับ อัพๆ

ขอบคุณ
    0

22

Senior Member imnoname101's Avatar
    สถานที่
    บ้านเวสป้า&อู่ช่างเต้ หน้ารูฟ
    ขอบคุณ
    0

สปิ้นมันแต่งได้หลายแนวดี
    ปอเปี๊ยะสด สดตลอด/facebook

เลขบัญชี 3392668749 ธนาคารทหารไทย

ชื่อบัญชี นายวรภพ ไหมสุวรรณ

โทรศัพท์ : 0840997552 ปอเปี๊ยะ

Junior Member Sharuman's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เพราะคนขายผ้าใช้เยอะ

แสดงว่าทนทาน

ปัญหาน้อย

ไม่จุกจิก

เหมาะสำหรับนักขี่อย่างเรา

เพราะซ่อมไม่เป็น

คร๊าบบบบบบ

Member 135 rang kai's Avatar
    สถานที่
    เด่นลำพังสคูตเตอร์ สายพันธุ์ลุง
    ขอบคุณ
    0

ใหญ่ อึด ทน ขับสบายครับ
    " ค่อย ๆ เป็น ค่อย ๆ ไป แต่ ค่อย ๆ ไป ไม่ค่อยเป็น "

Bookmarks