อยากได้สติ๊กเกอร์ของกลุ่มนี้อ่ะค้าบบ อยากได้ไปประดับรถมั่กมากคับ

ผมขับ ซี 70 คับ ชื่อไอซ์คับ เมล์ [email protected]

ช่วยส่งมาหั้ยตามที่อยุนี้ได้ปะคับ

463/129 จรัญ 35 ต.บางขุนศรี อ.บางกอกน้อย กทม 10700

ชื่อ มัทนา แสงอุทัย นะค้าบ

เอาเลขบัญชีมาด้วยก้อได้ค้าบ เดี๋ยวผมจะโอนค่าส่ง + ค่าสติ๊กเกอร์ ไปให้นะค้าบ คิดเท่าไหร่ก้อได้ค้าบบ

ผมสะสมอยุด้วยอ่ะค้าบบ จาไปออกทริปที่ไหนก้อมะได้อ่ะค้าบบ
ที่บ้านไม่ให้ไป

****ขอบคุงมั่กมากกกนะค้าบบบ****

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

ท่าพี่ๆพอมีสติ๊กเกอร์ทิปเหลือ หรือว่า พอจาแบ่งผมได้ ก็ชาวยแบ่งหั้ยผมหน่อยนะคับบ

เก็บเงิบปลายทางก้อได้ค้าบบ

***ขอบพระคุณอย่างสูงค้าบบ***

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

อย่าว่าผมเรยนะคับที่ผมาขอกันง่ายๆ แต่ผมรักคลาสสิค

ผมอยากจะเก็บทุกอย่างเท่าที่ผมจะทำได้

ผมไปออกทริปไม่ได้อ่ะคับ ที่บ้านไมให้ไป ผมเพิ่ง 15 เอง

ผมเรยต้องใช้วิธีนี้แหละคับ

--------------------------------------------------------

***ขอบคุณอย่างสูงคับ***