เรียนสมาชิก Mz ทุกท่านเรื่องการออกทริปวันที่ 16 ธ.ค.49

ชื่อกระทู้: เรียนสมาชิก Mz ทุกท่านเรื่องการออกทริปวันที่ 16 ธ.ค.49

Talking เรียนสมาชิก Mz ทุกท่านเรื่องการออกทริปวันที่ 16 ธ.ค.49

ใครจะไปยกมือขึ้นครับ แล้วรวบรวมกันซื้อบัตรเข้างานพร้อมๆ กันดีมั้ยครับ
    แล้ววันเสาร์นี้นัดกันไปรวมโขลงกันที่รัชดาฯ ดีมั้ยครับ

โปรดฟังอีกครับหนึ่ง......
    ใครจะไปยกมือขึ้นครับ แล้วรวบรวมกันซื้อบัตรเข้างานพร้อมๆ กันดีมั้ยครับ
    แล้ววันเสาร์นี้นัดกันไปรวมโขลงกันที่รัชดาฯ ดีมั้ยครับ

รูป รูป  

. น้ำขาว's Avatar
    สถานที่
    .
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่ไปด้วย

ทริป 16/12/2549 พี่ไปด้วยแต่ไม่รู้พี่เบ็นเค้าจะไปด้วยหรือเปล่า ต้องถามดูก่อน แต่เสาร์นี้รวมกันหรือ พี่ติดงานกีฬาของที่ทำงาน ที่สนาม ทบ. ถ้าเสร็จเร็วและเมาไม่มากพี่จะตามเข้าไป ถ้าไม่ไหวก็จะโทรไปถามข่าวคราวเด้อ

รูป รูป    

มาตรฐาน ไปครับ

ไปรัชดานะ ส่วนเขาใหญ่ดูก่อนเด้อคับเด้อ

อยากไปด้วยจัง วันเสาร์ไปงานบวชที่ระยอง อดไปรัชดาเลย อยากไปเขาใหญ่ด้วย ......
    บนถนนที่ทอดทางสายหนึ่ง ผู้คนขันแข่งต่างคนแสดงให้ระแวงต่อกัน...ต่างหวังพิชิตดังดีเด่นมันต้องเป็นของฉัน...ไม่เหลือ การแบ่งปัน...จนเป็นสันดาน...ของคน

Bookmarks