[ ขาย ] ขายนาฬิกา ปากกา สภาพสวย Omega Montblanc และอื่นๆ ของแท้ มีเก็บไว้ต่อไปก็หายากแล้ว

ชื่อกระทู้: ขายนาฬิกา ปากกา สภาพสวย Omega Montblanc และอื่นๆ ของแท้ มีเก็บไว้ต่อไปก็หายากแล้ว

มาตรฐาน ขายนาฬิกา ปากกา สภาพสวย Omega Montblanc และอื่นๆ ของแท้ มีเก็บไว้ต่อไปก็หายากแล้ว

สวัสดีครับ
    ผมเป็นคนชอบนาฬิกาครับ แรกๆก็ดู ชอบก็ซื้อใส่ และเก็บมานานพอที่จะเรียกว่าชอบและรักเข้าสายเลือด
    จากการที่เก็บและศึกษาหาความรู้ ทำให้มีของสวยๆอยู่ไม่น้อย ก็เลยขอโอกาสจากท่านๆในการปล่อยออกบ้างครับ
    สำหรับของที่นำมาลงนี้ เน้นสภาพสวย ของแท้และใช้งานได้ครับ
    ยินดีรู้จักทุกๆท่านครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toto100 : 24-10-2012 เมื่อ 20:14

ยี่ห้อ....โอเมก้า
    รุ่น.......หอดูดาว
    ปี.........1967
    ตัวเรือน........สแตนเลส
    ขนาด........35 มม. ไม่รวมเม็ดมะยม
    หน้าปัด.....3เข็ม บอกวัน-วันที่ สีเงินลายผ้า หรือเรียกว่า ลายเสี้ยน
    ระบบเครื่อง.......ออโตเมติกเบอร์ 751
    ฝาหลัง......สแตนเลส มีรูปหอและดาวชัดเจน
    เม็ดมะยม.......ตีสัญญลักษณ์ โอเมก้า
    สภาพ.....สวยงามมาก ไม่มีรอยหนัก
    ***ขายแล้วครับ***

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toto100 : 11-12-2010 เมื่อ 21:34

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ toto100 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ
    ผมเป็นคนชอบนาฬิกาครับ แรกๆก็ดู ชอบก็ซื้อใส่ และเก็บมานานพอที่จะเรียกว่าชอบและรักเข้าสายเลือด
    จากการที่เก็บและศึกษาหาความรู้ ทำให้มีของสวยๆอยู่ไม่น้อย ก็เลยขอโอกาสจากท่านๆในการปล่อยออกบ้างครับ
    สำหรับของที่นำมาลงนี้ เน้นสภาพสวย ของแท้และใช้งานได้ครับ
    ยินดีรู้จักทุกๆท่านครับ
    ชอบครับ
    สวยจริงๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chandi อ่านข้อความ
    ชอบครับ
    สวยจริงๆ
    สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

โอเมก้า ซีมาสเตอร์ทรงเขาควาย รุ่นนี้ที่หายาก

รุ่น.......ซีมาสเตอร์
    ปี.......1956
    ตัวเรือน........ทองหุ้ม
    ขนาด........35 มม.ไม่รวมเม็ดมะยม
    หน้าปัด..... สีครีม ทูโทน 3เข็มหลักเวลาเป็นขีดทอง
    เครื่อง.......ออโตเมติกเบอร์501
    ฝาหลัง......สแตนเลส แบบกด เขียน SEAMASTER และ WATERPROOF อยู่ครบ
    เม็ดมะยม.......ตีสัญญลักษณ์ โอเมก้า
    สภาพ.....สวยงามมากทั้งตัวเรือน ทองที่หุ้มเต็มๆ ครบๆ ส่วนหน้าปัดเป็นของแท้ๆไม่ได้เขียนใหม่
    ****ขายแล้วครับ****

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toto100 : 21-12-2010 เมื่อ 22:03

nakul18@msn.com's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

สวย จริง ๆ
    คุยเรื่อง หญิง มันธรรมดา ๆ แต่พูดเรื่องนาฬิกาตาลุกวาว เข้ามาอยู่วังวนแห่งเวลาแล้วออกไม่ได้ครับ

นายณกุล ไวประดับ

084 - 456 - 6900

ธ.ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ สาขา ศิริราช 016-407-6032
    ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขา โรงพยาบาลศิริราช 987-2-02909-2

ของสวยๆ ช่วยเชียร์ คับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    สวย จริง ๆ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ soda-nam อ่านข้อความ
    ของสวยๆ ช่วยเชียร์ คับ
    ขอบคุณครับ

Junior Member love-times's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เปิดมาก็งามเลยครับ

โอเมก้าซีมาสเตอร์ (รหัส1004) ทองหุ้มเต็มตัวสวยแบบเดิมๆแท้ๆ
    ปี.......1956
    ขนาด........35 มม. ไม่รวมเม็ดมะยม
    หน้าปัด.....3เข็มตัวเลข3 6 9และ12 และขีดบอกชั่วโมงเป็นหลักทองครบถ้วนชัดเจน
    ระบบเครื่อง.......ออโตเมติกเบอร์ 501
    ฝาหลัง......สแตนเลสแบบกดแน่น
    เม็ดมะยม.......ตีสัญญลักษณ์โอเมก้า แผ่นทองร่อนไปตามกาลเวลา
    สภาพ.....ของแท้และเดิมๆครับสวยงามมากทองหุ้มเต็มๆสวยๆแบบนี้หายากไม่มีรอยหนักครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toto100 : 15-12-2010 เมื่อ 15:47

viroj.p's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวยครับ เราช่วย up (ชอบตัวเขาควายจัง)
    ก็เป็น คน ๆ นึงที่รักษ์ นาฬิกา...
    080-441-6857 โรจน์
    ธนาคารทหารไทย สาขาย่อยรัชดาภิเษก-นางลิ้นจี่ 203-2-06739-5

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ viroj.p อ่านข้อความ
    สวยครับ เราช่วย up (ชอบตัวเขาควายจัง)
    ขอบคุณครับ

โอเมก้า ซีมาสเตอร์ (รหัส1003) ทองหุ้มเต็มตัว สวยแบบเดิมๆแท้ๆ

ปี.......1949
    หน้าปัด.....3เข็ม ตัวเลข3 6 9และ12 และขีดบอกชั่วโมงเป็นหลักทองครบถ้วน ชัดเจน
    ระบบเครื่อง.......ออโตเมติกครึ่งรอบเบอร์ 351
    ฝาหลัง......สแตนเลส แบบขันเกลียว
    สภาพ.....ของแท้และเดิมๆครับ สวยงามมาก ทองหุ้มเต็มๆสวยๆแบบนี้หายาก ไม่มีรอยหนักครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toto100 : 16-12-2010 เมื่อ 22:40

โอเมก้า หอดูดาวแบบที่คุณๆชื่นชอบหน้าพายแพน กากะบาทสวยๆเดิมๆ (รหัส 1005)

รุ่น.......หอดูดาว
    ปี.......1962
    ตัวเรือน........สแตนเลสหุ้มทอง
    หน้าปัด.....พายแพน 12 เหลี่ยมชัดเจน มีเส้นกากบาท บอกวันที่ ขีดทองบอกชั่วโมงชัดเจน
    ระบบเครื่อง.......ออโตเมติกเบอร์ 561
    ฝาหลัง......สแตนเลส มีรูปหอและดาวทองคำ
    สภาพ.....ของแท้ เดิมๆสวยงามมาก ไม่มีรอยหนัก

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toto100 : 21-12-2010 เมื่อ 01:02

ช่วงนี้ก็เป็นช่วงเทศกาลลาทีปีเก่า สวัสดีปีใหม่
    ผมขออาราธนาสิ่งศักดิ์สิทธื์ที่ท่านนับถือ ช่วยดลบันดาลให้ทุกท่านมีความสุข สมหวังในทุกสิ่ง มีสุขภาพแข็งแรง มั่งคั่งด้วยทรัพย์สินเงินทองและปลอดภัย
    จากโรคภัยไข้เจ็บภยันตรายต่างๆด้วย เทอญ
    และพบกับของสวยๆ ที่จะมาเสนอหลังปีใหม่คร้าบบบบบ
    ขอบคุณครับ

Bookmarks