VANS SK8 HI IRON MAIDEN "The Killer" New In Box SZ10.5 US

ชื่อกระทู้: VANS SK8 HI IRON MAIDEN "The Killer" New In Box SZ10.5 US

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน VANS SK8 HI IRON MAIDEN "The Killer" New In Box SZ10.5 US

ขายแล้วครับ ขอบคุณทางเวปครับผม

VANS SK8 HI IRON MAIDEN "The Killer" New In Box SZ10.5 US ซื้อมาจาก central ลาดพร้าว เก็บในกล่อง ห่อพลาสติกอย่างเดียว ตอนนี้ได้มาอีกคู่แล้ว ว่าจะใส่ แต่ไม่ใส่แล้ว เลยขาย 1 คู่ กลายเป็นของหายากไปแล้ว ติด Chart ตำนานของ คนสะสมไปแล้ว www.vanscollector.com ร้าน YEAH ที่ Siam ฝั่งตรงข้าม MBK มีโชว์อยู่ชั้นล่าง ห่อพลาสติกไว้ ไม่ขายครับ สำหรับคนใส่ Size 9 converse , 27.5cm , 43 EUR เพราะเอาตัวเองเป็นมาตรฐานครับ ถ้าปกติใส่นันยาง 43, converse 9 ต้องใส่ Vans 10 - 10.5 US ขายแค่ 2199 บาท (ราคาเต็ม 2590 หรือ 2650 จำไม่ได้ครับ) ค่าส่ง EMS 100 มารับเองไม่เสียค่าส่ง สองข้างสีจะเพี้ยนกันนิดๆเนื่องจากคู่นึงเก็บในกล่อง อีกคู่เป็นคู่โชว์ครับ เป็นแบบนี้ตั้งแต่ได้มา ติดต่อ PM, email doopshow แอด hot 0 8 1 81 5 1 1 3 7 Uploaded with ImageShack.us Uploaded with ImageShack.us Uploaded with ImageShack.us
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ufpufp : 24-12-2010 เมื่อ 19:11

Tags for this Thread

Bookmarks