พอดีได้ซื้อรถมาเกือบ7เดือนแล้วครับ ตอนนั้นไม่ได้สังเกตุว่าบังโคลนหลังแปลกไปจากเดิมคือ ห่างมากๆและถูกเชื่อมมา
คืออยากจะให้เป็นเหมือนเดิมๆน่ะครับคือแยกออกจากโครง รถและถอดออกได้พอจะมีร้านดีๆแนะนำบ้างมั้ยครับ คืออยากจะให้รถสวยและเดิมเหมือนคนอื่นเค้าบ้าง ท้อใจทุกครั้งที่มองบังโคลนแล้วก็ไม่อยากจะเปลี่ยนโค รงใหม่อ่ะครับเพราะคิดว่างบคงบานถ้าเปลี่ยนโครงy_y(เ ศร้า) ร้านช่างแซมจรัล นี่จัดการกับปัญหาของผมได้มั้ยครับ รบกวนขอเบอร์ร้านและสถานที่ตั้งด้วยครับ ขอบคุณครับ

Name:  25112010162.jpg
Views: 139
Size:  43.4 KB