ไปงาน Vintagebike ครั้งที่ 5 เขื่อนศรีนครินทร์ เมืองกาญจน์ มาครับ บรรยากาศดีมากครับ เลยไม่ลืมเก็บภาพบรรยากาศในงานเล็กๆน้อยๆมาฝากพี่น้อ ง Independent ครับ....เชิญชมครับ

เริ่มด้วยค่ายใบพัด...จัดปายยยยย

ปีใหม่ๆก็มา...

ฝากให้พี่โจ R100 CS มันต้องเเบบนี้...

ตามด้วยตำนานค่ายใบพัดเมืองไทย...

อังกฤษก็ไม่พลาด....ที่จะเอามาฝากกันนะครับ

เมกัน นิดหน่อย....

ยังมีค่ายอื่นๆอีกเพียบ ทั้งญี่ป่น อิตาลี่ ฯลฯ ถ่ายไม่หมด เอาบรรยากาศรอบๆไปชมก็เเล้วกันนะครับ

ตบท้ายด้วย Classic Car งามๆ

ถ่ายมาแค่นี้เอง 555... เอาไว้ปีหน้า พี่น้อง Independent สนใจไปสนุกนานกันมั่งก็ว่ากันมาแล้วกันนะครับ