สวัสดีปีใหม่ชาวฝั่งธนครับ

ชื่อกระทู้: สวัสดีปีใหม่ชาวฝั่งธนครับ

Classic Lism's Avatar
    สถานที่
    รักษ์ถีบ(จะนะ/สงขลา)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีปีใหม่ชาวฝั่งธนครับ

ขอให้เพื่อนๆพี่ๆชาวจักรยานฝั่งธนทุกๆท่าน จงประสปแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง ไม่มีโรคภัยมาเบียดเบียน คิดสิ่งใดขอให้สมดังปราถนาทุกประการ ถึงพร้อมทั้งลาภยศและบริวาร ตั้งมั่นอยู่ในคุณงามความดี ตลอดปีใหม่และตลอดไป ..............สาธุ
    ยามเมื่อสิ้นแสงสุริยน เราคือคนสร้างไฟไว้ส่องทาง
    e-mail : [email protected]
    tel : 0847489085

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Classic Lism อ่านข้อความ
    ขอให้เพื่อนๆพี่ๆชาวจักรยานฝั่งธนทุกๆท่าน จงประสปแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรง ไม่มีโรคภัยมาเบียดเบียน คิดสิ่งใดขอให้สมดังปราถนาทุกประการ ถึงพร้อมทั้งลาภยศและบริวาร ตั้งมั่นอยู่ในคุณงามความดี ตลอดปีใหม่และตลอดไป ..............สาธุ
    ขอไห้พรนั้นกลับคืนสู่ท่านดังหมายเช่นกัน..ขอบคุณน้อ งรัก
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

Bookmarks