ฝั่งธน กลัวเมียกันหรือไม่ / มีวิธีจัดการอย่างไร

ชื่อกระทู้: ฝั่งธน กลัวเมียกันหรือไม่ / มีวิธีจัดการอย่างไร

ค่อยๆทำ ค่อยๆประกอบ
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฝั่งธน กลัวเมียกันหรือไม่ / มีวิธีจัดการอย่างไร

โต

0838877309

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เอา กย 15 ทา แล้วเมียจะได้ไม่มารบกวน
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

Junior Member aha jaded's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ทะเลาะกะเพื่อนโชว์ เมียซะเลย ...
    อารมณ์ เตะเพื่อน โชว์เมีย ..

มอสระเอีย = เมีย อะ โธ่เอ๊ย ผมอะไม่กลัวหรอก ผมอะนะพูดคำเดียวแค่นั้นล่ะ เทคนิคง่ายๆเองแค่นี้จะบอกให้ก็ได้

เวลาพวกนายอะนะไปกินเหล้าอะนะ นายอย่ากินกันให้มันมากนักนะ กินพอประมาณดินายพอให้มีสติรู้ตัว แล้วพวกนายอะนะก็เอาเหล้าที่เหลืออะนะมาพรมตัวให้ทั่ วกลิ่นฟุ้งๆเลย ให้ดูว่าเราอะกินกันมาหนักมากเลยอะ เวลาเมียมาอะนะเกิดเขาจู่โจมเราหรือทำอะไรเราขึ้นมาอ ะนะ เราจะได้โยกหลบทันเหมือนสมรักษ์ คำสิงห์ไง ปัดธีโธ่ง่ายๆแค่นี้เองพวกเราลองไปใช้กันดู โธ่ไม่อยากจะคุยง่ายนิดเดียวเอง ใช้ไม่ได้เลยน้องแป๊กนี่ประสบการร์เที่ยวบินยังต่ำมา กเลยนะเราเนี่ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YUT MCOT : 31-07-2011 เมื่อ 08:01

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

ทำใจ....เเบ่งเวลาให้มันพอดี .............555+
    พูดง่ายเเต่ทำยากวะ

Junior Member aha jaded's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ชอบรูปประจำตัวพี่ยุทธ อ่ะ .. ลูกทุ่งๆ ดี

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aha jaded อ่านข้อความ
    ชอบรูปประจำตัวพี่ยุทธ อ่ะ .. ลูกทุ่งๆ ดี
    ผมว่าของครูขวัญแนวกว่าเยอะเลย ดีนะไม่เอารูปภาพ มนต์สิทธิ์ คำสร้อย(ครูลำดวน) กับ ธารทิพย์ ถาวรศิริ (ครูบนดอย)มาด้วยเลย จะได้ครบเซ็ท
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YUT MCOT : 31-07-2011 เมื่อ 07:59

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เต้...วัดโบสถ์ อ่านข้อความ
    สวัสดีครับจักรยานฝั่งธน ขอโทษทีครับเข้ามาดูกระทู้ช้าไปนิดหนึ่งครับ ผมขอแนะนำครับจัดตั้งชมรมเลยครับแบบเดียวกับบ้านผมรว มพลทุกวันศุกร์,เสาร์,อาทิตย์ มีทั้งตำรวจ,พยาบาล,เทศบาล,ทหาร,อบต.,ชาวนา,ผู้รับจ้ าง มีทุกแผนกครับ จันทร์-ศุกร์ต่างแยกย้ายทำงานครับตอนเย็นวันศุกร์เอาปัจจัยม ารวมกันครับแล้วแต่ศัทธา
    ยินดีครับ คุณเต้ (พี่เต้ ป๋าเต้ เสี๋ยเต๋ จะเรียกไรดีนะ ฮาๆๆ) อุดมการณ์เดียวกัน รักชอบจักรยาน ปั่นไปเรื่อย โบราณไม่โบราณฝั่งธนไม่ถือสาครับ(ถ้ามีโบราณก็ดี) พวกเราชาวจักรยานเหมือนพี่น้องครอบครัวใหญ่ มีอะไรถึงกันครับ
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

จักรยานเข้าเส้นเลือดเลยครับ พอเลิกงานกลับถึงบ้านเปลี่ยนชุดลำลองเสร็ฐก็เข้าไปจู งออกมาขัดๆถูๆก็รู้สึกสบายใจขึ้น บางวันเมียยึดตังค์เรายังมีรถขี่ครับ(ขี่เข้าชมรมมื้ อนี้เราขอมื้อหน้าเราเลี้ยง)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เต้...วัดโบสถ์ : 04-02-2011 เมื่อ 15:06
    กู้ชีพรถถีบ
    นายกิจติ ม่วงเฟื่อง089-1909612
    259หมู่4 ต.วัดโบสถ์ อ.วัดโบสถ์ จ.พิษณุโลก65160
    ธ.กรุงไทย767-0-06159-6 สาขาย่อยท๊อปแลนด์ พิษณุโลก

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เต้...วัดโบสถ์ อ่านข้อความ
    จักรยานเข้าเส้นเลือดเลยครับ พอเลิกงานกลับถึงบ้านเปลี่ยนชุดลำลองเสร็ฐก็เข้าไปจู งออกมาขัดๆถูๆก็รู้สึกสบายใจขึ้น บางวันเมียยึดตังส์เรายังมีรถขี่ครับ(ขี่เข้าชมรมมื้ อนี้เราขอมื้อหน้าเราเลี้ยง)
    มันเป็นความสุขอย่างมาก การถีบจักรยานไปตามที่ต่างๆ มันเป็นการเสพติดไปเเล้ว
    ดีกว่าไปทำอย่างอื่น ถีบจักรยานได้เพื่อนมากมาย อย่างที่เราคลาดไม่ถึง..........จริงไหม

จักรยานเข้าเส้นเลือดเลยครับ พอเลิกงานกลับถึงบ้านเปลี่ยนชุดลำลองเสร็ฐก็เข้าไปจู งออกมาขัดๆถูๆก็รู้สึกสบายใจขึ้น บางวันเมียยึดตังค์เรายังมีรถขี่ครับ(ขี่เข้าชมรมมื้ อนี้เราขอมื้อหน้าเราเลี้ยง)
    ยินดีต้อนรับครับพี่เต้

ไม่รู้ว่า ผมเข้าเส้นหรือ เปล่า เมื่อก่อน เสพข้อมูล เสพรถ

ทุกวันนี้ ได้อัดเมื่อไหร่ สาร อินดินอลีนหลั่ง ออกมาพร้อมความบ้า เมามัน

ก็คือความสุขอีกแบบนึงครับ 555

ฝากความคิดถึง พี่ๆ น้องๆ ฝั่งธนทุกคนนะครับ
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

katika's Avatar
    สถานที่
    ทุกกลุ่มที่ต้อนรับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ new_hudson อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับครับพี่เต้

ไม่รู้ว่า ผมเข้าเส้นหรือ เปล่า เมื่อก่อน เสพข้อมูล เสพรถ

ทุกวันนี้ ได้อัดเมื่อไหร่ สาร อินดินอลีนหลั่ง ออกมาพร้อมความบ้า เมามัน

ก็คือความสุขอีกแบบนึงครับ 555

ฝากความคิดถึง พี่ๆ น้องๆ ฝั่งธนทุกคนนะครับ

ดีครับพี่รักษ์ สบายดีนะครับ แหะ ๆ ได้ข่าวว่าเด๋วนี้เป็นนักปั่น ทำสถิติแล้วมิใช่เหรอครับพี่ ใครอยากรู้ว่ารถตัวเอง ปั่นเบา ปั่นนิ่ม ปั่นแรง กี่กิโลเมตรต่อชั่วโมง ต้องนำไปให้พี่รักษ์ เทส ก่อนครับ รับรองชัวร์
    katika(noom) 086-7888405

ความรู้คือการเดินทาง การก้าวย่างคือการเสาะหา

เมื่อล้อหมุน เรื่องราวต่าง ๆ ก็เกิดขึ้น

วันหนึ่ง สิ่งที่เรามีหรือครอบครองจะต้องเปลี่ยนไป ไม่มีวันอยู่กับเราได้ตลอดไป
    เราจะต้องไม่ประมาท ใช้สติ ใช้ปัญญา รักษาสิ่งที่เรามีให้มั่นคงยืนนานที่สุด

กติกา (หนุ่ม) รังษีธนะไพศาล
    34 ซ.นาคนิวาส 42 ถนนนาคนิวาส เขตลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230

ช่องทางการเงินครับ

กติกา รังษีธนะไพศาล
    กสิกรไทย 3352118396
    ธนชาต 6076007298

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ katika อ่านข้อความ
    ดีครับพี่รักษ์ สบายดีนะครับ แหะ ๆ ได้ข่าวว่าเด๋วนี้เป็นนักปั่น ทำสถิติแล้วมิใช่เหรอครับพี่ ใครอยากรู้ว่ารถตัวเอง ปั่นเบา ปั่นนิ่ม ปั่นแรง กี่กิโลเมตรต่อชั่วโมง ต้องนำไปให้พี่รักษ์ เทส ก่อนครับ รับรองชัวร์
    สวัสดีครับพี่ พี่ก็สบายดีนะครับ
    โหยพี่ ไม่ขนาดนั้นหลอกครับ 55555

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

น้ำดื่มไม่ต้อง ขอแค่น้ำใจจากคนซ้อนท้ายก็พอแล้ว เพราะที่บ้านมีสำรองไว้แล้ว1กลม รถก็รักเมียก็รัก เห็นภาพแล้วชื่นใจจริงๆ รถมีไว้ถีบเมียมีไว้ขี่(หลัง)
    น่ารักดีครับ อยากมีคนซ้อนมั่ง5555

Bookmarks