ติดตั้งแก๊ส ซ่อมระบบ ดูแล แก้ไข ไม่ทอดทิ้ง เรียนเชิญ Monsters Garage ครับ

ชื่อกระทู้: ติดตั้งแก๊ส ซ่อมระบบ ดูแล แก้ไข ไม่ทอดทิ้ง เรียนเชิญ Monsters Garage ครับ

Junior Member kua4464's Avatar
    สถานที่
    หน่วยรบแมงดาทะเล
    ขอบคุณ
    0

Cool ติดตั้งแก๊ส ซ่อมระบบ ดูแล แก้ไข ไม่ทอดทิ้ง เรียนเชิญ Monsters Garage ครับ

ติดตั้งแก๊ส ไม่ว่าใหม่ ว่าเก่า เราไม่รังเกียจ ครับ

ออโทรนิค พัส ไฮเอนราคาแพง มีชื่อเสียงมานาน ราคาพิเศษ 3หมื่น มีทอนครับผม

AC Auto Gaz ของดี จูนเทพด้วยตัวเอง ราคาไม่แรง 28 มีทอนกลับบ้าน

BSM หัวฉีดน้องเล็ก คุณภาพผิดกับราคาที่น้อยนิด อุปกรณ์อิตาลี่นะจะบอกให้

มีใบรับรองออกให้ เอาไปแจ้งลงเล่มได้เลย รับได้ทันทีที่ติดตั้ง

รถติดไปแล้วมัปัญหาไม่ต้องเกรงใจเอาเข้ามาแก้ไขได้คร ับ รับแก้งาน เอาให้จบ ขับให้ยิ้ม ไม่ยิ้มไม่เอา

เรียนเชิญที่อู่ครับผม

081-8164464 โทรมาเบอร์นี้ ไม่ต้องเกรงใจครับ

มาตราฐานการติดตั้งแก๊สของอู่
    1. ถอดคอไอดีออกมาเจาะข้านอกทุกคัน เป็นผู้ริเริ่มและทำมาตลอดจนเป็นที่ยอมรับและหลายๆอู ่นำไปใช้ปฎิบัติกันอย่างแพร่หลายในทุกวันนี้
    2. ล้างคอไอดี ไอเดิ้ล ลิ้นปีกผีเสื้อให้ลูกค้าทุกคันที่มารับบริการติดตั้ง จาก มอนสเตอร์ การาจ ศูนย์บริการทั่วไปคิดค่าบริการจุดนี้ 600-800 แต่เรารวมไว้ในมาตราฐานการติดตั้งของเรามานนแล้ว
    3. ติดตั้งติ๊กกรองแก๊สแยกต่างหากเพื่อความปลอดภัยสำหรั บรถติดตั้งจากอู่ทุกคัน ซึ่งเป็นดับเบิ้ลสแตนดาร์ดซึ่งทาง มอนสเตอร์ การาจ ใช้มาจนทุกวันนี้
    4. วางแผนการติดตั้ง วางตำแหน่ง เพื่อความสวยงาม และประสิทธิภาพสูงสุดของรถทุกคัน ติดตั้งโดยช่างชำนาญงาน และควบคุมโดยวิศวะกรที่ผ่านการอบรมมาแล้วทุกคน พร้อมออกใบวิศวะรับรองให้รถติดตั้งทุกคัน
    5. ใช่ท่อหด แป๊ปทองแดงนอก เข็มขัดสแตนเลส มาตราฐานสูงสำหรับรถทุกคัน
    6. ขาถังแก๊สทุกคับออกแบบคันต่อคันเพื่อความสวยงามและแข ็งแรง ไม่ใช้ขาถังสำเร็จรูปแบบมักง่ายโดยเด็ดขาด
    7. รถทุกคันวิ่งจูนเพื่อให้ได้ประสิทธิภาพสูงสุด ไม่ใช้แต่ออโต้จนแล้วปล่อยรถไปเท่านั้น
    8. รถที่ติดตั้งจาก มอนสเตอร์ การาจ ทุกคันรับประกัน 1 ปี ค่าแรงบริการฟรีตลอดระยะเวลารับประกัน และให้ความสำคัญกับลูกค้าเก่าทุกคัน ไม่ใช้ติดเสร็จแล้วทิ้งๆ ขว้างๆ
    9. รถทุกคันที่ติดตั้งจากเราไม่เคยมีปัญหาเรื่องปั้มติ๊ กน้ำมันเสียหาย และน้ำมันหายเพราะรถทุกคันที่ติดตั้งตัดปั้มติ๊กน้ำม ันให้โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม

จากเหตุการที่ผ่านมา ทำให้หลายท่านไขว้เขวที่จะติดตั้งแก๊สในรถยนต์ของท่า น เนื่องจากอู่ที่ติดตั้งเลิกกิจการ หนีความรับผิดชอบ แก้ไขปัญหาให้ไม่จบ ซึ่ง มอนสเตอร์ การาจ หนึ่งในอู่กลางเวปแก๊สไทย ได้พิศูจน์ให้ท่านได้เห็นแล้วว่าไม่เคยทอดทิ้งลูกค้า รวมถึงช่วยเหลือผู้ใช้แก๊สแม้จะติดตั้งจากที่อื่นมาต ลอดระยะเวลา ทั้งอู่เลิกกิจการ อู่แก้ไขปัญหาไม่จบ และให้ความรู้ทักษะต่างๆ มาตลอด

รถที่ท่านติดตั้งคันต่อไป มอนสเตอร์ การาจ ขอเป็นตัวเลือกที่ดีสำหรับท่านผู้ใช้แก๊ส
    สนใจติดต่อ โทร.0818903300, 0818164464
    ดำเนินงานโดยทีมงานอาศรมหูกวาง อ.แอ้ม, nun_sr20, k_camry

สนใจดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ http://www.monsters-garage.com/

Junior Member kua4464's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เริ่มจากคันล่าสุด

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kua4464 : 14-01-2011 เมื่อ 08:56

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

รถแวนต้องคู่กะถัง Donut

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หลังเรียบเนียล เหมือนไม่ติดแก๊ส

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ปรานีตกับสายไฟ ไม่มั่ว บัดกรีสายไฟทุกจุดใชั้หุ้มด้วยทั้งท่อหด ทั้งเทปพันสาย พร้อมเข้ากระดูกงูเก็บสายไฟ

Senior Member อาเฮีย's Avatar
    สถานที่
    *W h e e L S m i L e *
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

รถไม่มีหม้อน้ำติดได้หรือเปล่า ครับ อย่างโฟล์คตู้
    ทุกรอยล้อคือรอยยิ้มem94

Senior Member maiamerigung's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

สนจัยแต่อยู่ระยองฮิ

Tags for this Thread

Bookmarks