เด็กเวสเจ้าชู้จิงเหรอ??!! - หน้า 3

ชื่อกระทู้: เด็กเวสเจ้าชู้จิงเหรอ??!!

Junior Member pathongko567's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Kaidow อ่านข้อความ
    มันก็แล้วแต่คนนะครับ บางคนเล่นเวสป้าเพราะรัก แต่บางคนเล่นเพราะอยากเท่ห์ อยากดูดี ถ้าเล่นอย่างนี้ผมว่าเลิกเหอะครับ เสียดายรถ สงสารมันด้วย รถไม่ใช่เครื่องมือที่จะทำให้ตัวเราอัพเกรดขึ้นนะครั บ รถคลาสสิคมันให้อะไรหลายๆอย่างมากกว่านั้น

ผมว่าที่เค้าว่าเจ้าชู้อาจเป็นเพราะขี่แล้วทำให้ดูดี อันนี้จริงๆครับไม่เถียง แต่ถึงจะดูดีขึ้นเราก็ควรเล่นเพราะรักครับ ไม่ใช่เล่นเพราะให้คนหลง...
    em18 เลือดรักรถพุ่งจี๊ด เรยๆๆๆๆ เล่นรถเปนความชอบ ส่วนหญิงชอบเปนผลพลอยได้ ที่หญิงมองว่าเราๆเจ้าชู้เนี่ยคงเปนเพราะหญิงส่วนมาก ก็ชอบมองรถเวสป้าอยู่แล้วนะ เค้าก็เลยมองเราว่าเจ้าชู้กันซะงั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pathongko567 : 08-12-2006 เมื่อ 20:03
    P a T h O n G K o 5 6 7

Member Poppular's Avatar
    สถานที่
    On street
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คัดค้านครับผม

ผมว่ามันไม่จริงเลยครับ เพราะผมยังไม่มีแฟนเลยจะเจ้าชู้ไปทำไม ยังอยู่อย่างเหงาๆ
    แหมๆ พี่บอยว่าแต่เวสอย่างเดียวเลยนะพี่ แลมทั้งยาว+ใหญ่ ใครๆจะไม่ติดิใจบ้างละพี่ หุหุหุ
    .
    .

oN Street Scooter Club & รุงรังเรสซิ่ง

น้องม้าลายสุดที่รัก...
    [email protected]

ไม่จิงอย่างที่บอก มันอยู่ที่คน ไม่ได้อยู่ที่รถ
    Afro man

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

คนนะไม่เจ้าชู้หรอกครับ....เเต่รถนี่ซิที่มันเจ้าชู้ อ่ะ....อิจฉามันโครต ให้ซ้อนไม่เลือกหน้าเลย

ถ้าไม่เจ้าชู้....................เเล้วจารู้ได้ไงว่ ารัก.............................................. .....
    /\2 /.........................**bird**super**จิกโก๋มีกำ ......................nike/นารี/vespa/สุรา /ปุ้นปูนนนนนนนนน-คือสิ่งที่ผมต้องการ******************************* *em18 [email protected]rinks โตเเล้วจาไปใหนก้อได้ ก้อ em21 ก้อผมมีรถอ่ะem2em95

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

สรุปแล้ว ใครที่เปนเพศชาย เจ้าชู้หมด 55+
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

มาตรฐาน ........

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespa_Galz อ่านข้อความ
    สรุปแล้ว ใครที่เปนเพศชาย เจ้าชู้หมด 55+
    หึ หึ ก็ถามอ้นมันดูซิ ว่าเจ้าชู้ไหม
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Hanoomarn's Avatar
    สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

นอนหนาวคนเดียวนี้ เจ้าชู้ไหมครับ

Senior Member i - On's Avatar
    สถานที่
    The Libertine / Criminals Mc
    ขอบคุณ
    0

[QUOTE=PORTH;330331][B]หึ หึ ก็ถามอ้นมันดูซิ ว่าเจ้าชู้ไหม

http://www.facebook.com/media/set/?s...541868&sk=info
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=679236 ขายหรือแลก รถ Volvo 940 GLT คลาสสิครถตัวท๊อปปี 1993

ถ้าเจ้าชู้ ก้อคงไม่เหงาแบบนี้หรอก
    Afro man

Junior Member got_step's Avatar
    สถานที่
    ล้อเล็กพาเพลิน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน got_step

ไม่ด้ายเจ้าชู้.....ก้อแค่เอนดูคนที่ผ่านเข้ามา เอิ๊กๆๆๆๆ

Senior Member max's Avatar
    สถานที่
    MAMMOD'S CLUB
    ขอบคุณ
    0

Cool

ผมว่าคนขับเวสป้าและแลมไม่ได้เจ้าชู้หลอกคับ
    แต่ด้วยสถาณะการณ์มันพาไปคือ
    เราขับเวสป้าและแลมมันดูหล่อเป็นธรรมดา
    สาวๆชอบมองเเละยิ้มให้ เราก็อดไม่ได้ที่จะไม่ยิ้มตอบกับไป
    ขนาดเเฟนเราซ้อนท้ายมาด้วยก็ยังมีสาวๆยิ้มไห้อีกเราก ็อดไม่ได้ที่จะยิ้มตอบกลับไป
    เลยดูว่าเป็นคนเจ้าชู้ จริงไม๊คับ
    ออกเเนวหลงตัวเองนิดนึง
    ขำขำนะคับเพื่อนๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย max : 13-01-2007 เมื่อ 13:12
    LOVE MAMMOD'S

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Vespa_Galz อ่านข้อความ
    ถูก!! สนับสนุนอีกเสียงนึง
    Milk without fat is like nonalcoholic Scotch.
    นมไร้ไขมันก็ไม่ต่างจากวิสกี้ไร้แอลกอฮอล์ ' ',

Exclamation

ไม่ได้เจ้าชู้เพราะเวสป้า แต่ผมเจ้าชู้แต่กำเนิด อิอิ

Bookmarks