ใครสั่งอารายไว้บ้างช่วยโทรกลับด่วน

ชื่อกระทู้: ใครสั่งอารายไว้บ้างช่วยโทรกลับด่วน

Exclamation ใครสั่งอารายไว้บ้างช่วยโทรกลับด่วน

ใครสั่งอารายไว้บ้างช่วยโทรกลับด่วน
    :

Junior Member hunk's Avatar
    ขอบคุณ
    0

นี่และคุณแตมใครสั่งอะไรไว้บ้างก็บอกเค้าดิ

Junior Member song's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

ใช่เลยครับผม คุณ stamp /\2
    Surapong/\2

แฮมบ๊ะก่ะ
    สถานที่
    build-up rayong
    ขอบคุณ
    0

....

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

นี้ผมพูดแบบเป็นกลางนะไม่ได้ใส่ร้าย

ตอนสั่งของแล้วโอนเงินคุณไม่ได้จดอะไรไว้เลยหรอ
    ถึงต้องให้คนที่สั่งของโทรไปหาอีก
    หรือคุณทำหายแล้วถ้าคุณทำหายจิง
    ทำไมไม่รีบติดต่อคนี่ซื้อของ
    หรือ ถ้ามือถือหายทำไมไม่มาลงหน้าweb ตั้งนาน
    ทำไมคุณเพิ่งมาลงตอนที่คนที่สั่งของคุณแล้วเขา
    ไม่ได้ของ กลัวเขาเองเรื่องใช่ปะ

ผมพูดหลังจากผมอ่านจากกระทู้เก่าๆ

063712573 แตม โทรหาจนขี้เกียจจะโทรแล้วเบอร์ผมก็โชว์ที่เครื่องคุณ อยู่ มีแต่มาโพสบอกให้โทรกลับพอโทรไปแล้วไม่เห็นรับสาย ผมไม่ใช้ชื่ออื่น ผมใช้ชื่อเดียวในเว็บนี้ ชื่อbaramyou ส่วนคนอื่นที่โพสว่าอะไรคุณผมก็ไม่รู้เรื่องด้วยเพรา ะเป็นเรื่องของคุณกับคนอื่น ที่มาโพสในกระทู้นี้เพราะว่าเห็นว่าเป็นเบอร์นี้ 063712573 แตม ที่เคยสั่งแฮนด์ c100 ตั้งแต่ก่อนปีใหม่ ถ้าคุณมีของจริงส่งมาให้ผมด้วยตามที่อยู่นี้ ศูนย์เทคโนโลยีทางการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย ถ.เลย - เชียงคาน ต.เมือง อ.เมือง จ.เลย 42000 ถ้าไม่มีของช่วยโอนเงินคืนมาด้วยตามหมายเลขบัญชีนี้ บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ 380-2-16733-2 ธนาคารทหารไทย

ไม่โทรไปแล้ว ถ้าเข้ามาอ่านกระทู้นี้ หลังจากที่ส่งของ หรือโอนเงินคืนก็โพสบอกไว้ได้เลย(ผมเข้าเว็บนี้ทุกวั น)ผมตัวจริงเสียงจริงไม่ต้องกลัวคนอื่นแอบอ้าง แค่ผมเล่าเหตุการณ์ที่ที่เคยสั่งแฮนด์ c100 ตั้งแต่ก่อนปีใหม่ และคุณเห็นที่อยู่ที่ผมโพสไว้(บอกเป็นครั้งที่3) คุณก็น่าจะจำได้แล้ว
    --------------------------------------------------------------------------------

Junior Member hunk's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผัวหนูไงวันนี้บอกว่าจะโอนเงินคืนครึ่งนึงไง
    ไม่เห็นได้รับเลยพรุ่งนี้โทรมาบอกด้วยนะ
    ไม่งั่นจะเอา...................................:

Bookmarks