สวัดดีครับน้องใหม่คับผม - หน้า 2

ชื่อกระทู้: สวัดดีครับน้องใหม่คับผม

Member
    ขอบคุณ
    0

ยินดีต้อนรับขาโฟล์คนะฮะ เจอกัน 20 กพ.54 ที่เดิม งาน siam vw

rundog's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เจอกันงานโฟลค์ครับ
    รับฝึกสุนัขทุกสายพันธุ์
    รับซื้อ-ขายของเก่า
    ส่งของวันจันทร์ พุธ ศุกร์ เสาร์
    ติดต่อซื้อสินค้าได้ที่ เบอร์ 081-298-9075 / 083-889-1176 ติดต่อ ป๊อป
    โอนเงินได้ที่ กสิกรไทย ออมทรัพย์ เลข บช. 706-2-32638-1
    ทหารไทย ออมทรัพย์ เลข บช. 019-2-76208-6
    ชื่อ บช.TANAYUT LERDSILI

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rundog อ่านข้อความ
    เจอกันงานโฟลค์ครับ
    โอเคครับบบผม...เจอกันงานโฟร์คพี่อยู่แถวไหนอะคร้าบบ ส่วนเรื่องทำสีลอดูรถผมก่อนก็ได้นะคร้าบบบ ราคา และ คุณภาพรับลองครับ
    สำหรับชาว cosa ถูกแน่นอนครับแต่คุณภาพอันนี้ต้องลองดูกันเองคร้าบบบ บ
    ความคืบหน้ารถผมวันนี้ก็ได้ทำการขูดสนิมด้านล่างรถทั ้งหมดยันถึงเนื้อเหล็กเงาวอบแวบเลยคร้าบตอนนี้อยากลง รูปให้ชมเป็นตอนๆ
    นะครับแต่ลงม่ะเป็นอะคร้าบบบสอนผมที

Senior Member pump's Avatar
    สถานที่
    KMITL (ลาดกระบังคลาสสิคคลับ) LamClear
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ เรื่องสีน่าสนใจมากครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ผม อยู่แถวลาดกระบังครับ

rundog's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมอยู่หลักสี่ครับใช้คอซ่า กับ รถเต่าปี 73 ครับ
    รับฝึกสุนัขทุกสายพันธุ์
    รับซื้อ-ขายของเก่า
    ส่งของวันจันทร์ พุธ ศุกร์ เสาร์
    ติดต่อซื้อสินค้าได้ที่ เบอร์ 081-298-9075 / 083-889-1176 ติดต่อ ป๊อป
    โอนเงินได้ที่ กสิกรไทย ออมทรัพย์ เลข บช. 706-2-32638-1
    ทหารไทย ออมทรัพย์ เลข บช. 019-2-76208-6
    ชื่อ บช.TANAYUT LERDSILI

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rundog อ่านข้อความ
    ผมอยู่หลักสี่ครับใช้คอซ่า กับ รถเต่าปี 73 ครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบบบ ผมขับเต๋า ปี 68 คร้าบบ ส่วนคอซ่ากะลังปุกปั้นอย่างเมามันคับ
    ผมอยู่ซอย โรงเรียน นานาชาติครับ โกสุมซอย 14 อะคับ ส่วนรูปลงเป็นแล้วนะคร้าบบบบ
    ลองชมดูคร้าบและจะลงความคืบหน้าทุกวี้ ทุกวัน ให้ชมนะคร้าบบบ
    หลังจากรื้อเสร็จทั้งคันแล้ววันนี้ผมก็ได้ขัดเคราะสน ิมบริเวณพื้นด้านล่าง และก็ได้ทำการเคราะคืนรูป
    ในส่วนที่บิดเบี้ยวให้สวยเด้งตามเดิม วันนี้เริ่มงานสายไปนิดครับและบวกกับพ่อเจ้าพะคุณสนิ มมันเยอะและหนามาก
    วันนี้เลยพอแค่นี้ก่อนคร้าบบบบพรุ้งนี้จะนำมาโชใหม่น ะคร้าบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pump อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ เรื่องสีน่าสนใจมากครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ผม อยู่แถวลาดกระบังครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบบเรื่องสียังไงสอบถามได้คร้า บบบ รับทำทุกชิ้นส่วนครับ บิ้วล้อ ฝาข้าง ยังไงสอบถามได้คร้าบบบ

สถานที่
    ฺBangkok49
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ยินดีที่รู้จักนะครับ
    เพื่อนๆน้องๆ ทักทายกันครึกครืนเชียวนะ
    ว่างนัดออกทริป คราวนี้ รถผมไม่เสียแล้วล่ะ 5555
    N63 COSA

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ stamp2007 อ่านข้อความ
    ยินดีที่รู้จักนะครับ
    เพื่อนๆน้องๆ ทักทายกันครึกครืนเชียวนะ
    ว่างนัดออกทริป คราวนี้ รถผมไม่เสียแล้วล่ะ 5555
    ยินดีที่ได้รู้เช่นกันครับ อยากออกทิปมากครับบแต่ตอนนี้ยังเป็นชิ้นๆอยู่เลยคร้า บบ 555
    วันนี้ตอนหัวค่ำเหดียวผมเข้ามารายงานความคืบหน้านะคร ้าบเพราะวันนี้ผมไปขนอุปกรณ์
    ไฮเทคมาแว้ววว เครื่องทุนแรงต่างๆนานา จัดเต็มครับวันนี้.....สู้โว้ยยย.....

She's the one โลกที่มีเธอ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

+++

จ๊าบมากพี่ ว่างๆขอไปนั่งเล่นนั่งชมได้มั้ยพี่ ผมอยู่แถวบูรพาครับบ แจ๋วเลย เป้นชิ้นๆก็รับทำ
    '' จ ง ส ร้า ง ร อ ย ยิ้ ม ใ ห้ ทุ ก ล ม หา ย ใ จ ''

---Vespa P125x---

Million people million problems. . . . . ...

Million people million problems. . . . . ...

Scrubb club.....

Bookmarks