จักรยานโบราณราเล่ย์ Raleigh 26 ตามสภาพค่ะ

ชื่อกระทู้: จักรยานโบราณราเล่ย์ Raleigh 26 ตามสภาพค่ะ

มาตรฐาน จักรยานโบราณราเล่ย์ Raleigh 26 ตามสภาพค่ะ

จักรยานโบราณราเล่ย์ Raleigh 26 ตามสภาพค่ะ บอกเลยว่าไม่เดิมน่ะค่ะ แต่สภาพพร้อมใช้งาน ขาย 1000 บาท ไม่รวมค่าจัดส่ง
    สนใจมาดูรถได้ค่ะ เชียงใหม่ สันทราย
    โครงเดิม มีเพรทติดอยู่ แต่รถโดนสาดสีมาค่ะ
    ตะเกียบหน้าเดิม ขาปั่นเดิมข้างเดียว ดุมหลังเดิมเป็นดุมเกียร์นะ

ปิดการขายค่ะ ขอบคุณ thaiscooter...จร้า
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย design_n : 02-02-2011 เมื่อ 14:45

ID LINE : aungnuii

ขายของสะสมโบราณ Click Me!!!

สิทธิ์ในการจอง 3วัน นะค่ะ (หลุดจองให้สิทธิ์ท่านไปค่ะ)
    ส่งของได้ทั่วประเทศ(แบบเอกชน)

ID LINE : aungnuii

ขายของสะสมโบราณ Click Me!!!

สิทธิ์ในการจอง 3วัน นะค่ะ (หลุดจองให้สิทธิ์ท่านไปค่ะ)
    ส่งของได้ทั่วประเทศ(แบบเอกชน)

Bookmarks