ขอขอบคุณพี่บี้bcyมากที่กับทริปเชียงใหม่ในครั้งนี้

ชื่อกระทู้: ขอขอบคุณพี่บี้bcyมากที่กับทริปเชียงใหม่ในครั้งนี้

Senior Member PirenZe's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขอบคุณพี่บี้bcyมากที่กับทริปเชียงใหม่ในครั้งนี้

ขอขอบคุณพี่บี้ที่ทำให้ความคะนองในทริปเชียงใหม่ครั้ งนี้นี้สำเร็จลุล่วง และเพื่อนร่วมเดินทางทุกท่าน ต่อ จอย บั๊ม เอิ๊ก อิบเป พี่ยง พี่ท็อฟฟี่ พี่นา จ่าส่ง เอก พี่ต้าร์ สีแพร โจ ตูน และทุกๆท่านที่ไม่ได้กล่าวถึง

ความคะนองคงยังไม่จบแค่นี้ และแน่นอนผมจะต้องไปคะนองต่อที่งานพัทยาเป็นแน่แท้ที ่สุด งานจัดเมื่อไหร่บอกด้วยนะพี่

ปล...เมื่อถึงงานพัทยาผมคงเป็นสายแลมยาวใหญ่แล้วเต็ม ตัว

รูป รูป  
    ..ความเหน็บหนาวในยามราตรีเปรียบดั่งแมลงสาปแบบมีปีก ที่บินสูงรอวันโรยรา

ขอบคุณทุกคนด้วยครับ ขอบคุณที่จัดทริปแบบนี้ ครับ พี่ บี้ มันส์ มาก สุด ๆๆๆ จัดอีกนะครับ

รูป รูป  
    " Personal Expressions Individual and place "

Bookmarks