ภาพ งาน MUTU Bangkok singha classic bike night party 2011

ชื่อกระทู้: ภาพ งาน MUTU Bangkok singha classic bike night party 2011

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Smile ภาพ งาน MUTU Bangkok singha classic bike night party 2011

เป็นครั้งแรกในประวัติศาสตร์กับงานรถคลาสสิคที่ถือกำ เนิดขึ้นในกรุงเทพมหานคร กับงาน MUTU Bangkok singha classic bike night party 2011

มาชมภาพบรรยากาศกันนะครับ..

สำหรับงานนี้ผมต้องขอขอบใจน้องหลานๆชาวMUTU บางกอก ที่ให้การต้อนรับกันเป็นอย่างดี

ขอบใจน้องหน่อย ประธานจัดงานนี้ ..ที่ถึงแม้จะเหนื่อยและเครียดเท่าไหร่.. แต่ทุกอย่างก็ผ่านพ้นไปแล้วด้วยดีนะครับ..

ขอบคุณพี่แมว รถเฒ่าเมืองแพร่
    กับการให้เกียรติมาเป็นประธานเปิดงานนะครับ
    น้องอู๊ด หนองม่วง ลพบุรี
    หนูน้อยหน่า เพื่อนคลาสสิค ปากช่อง
    ที่มาช่วยเป็นพิธีกรดำเนินรายการ
    น้องปลา Honda ระยอง คลาสสิค
    น้องตี๋ ออบิท เสาชิงช้า
    น้องก้อง แร้งคอย
    คุณป้อม สองท่อสยาม
    น้อง เจี่ย โรงแลมฯบริการ
    ที่มาช่วยเป็นกรรมการตัดสินรถในครั้งนี้
    น้องสถิตย์ เรียวสปิริต ราชบุรี
    น้องเอ๋ โนลิมิต เพชรบุรี
    ที่มาช่วยเป็นพิธีกรรับเชิญ

แด่มิตรภาพ..

น้องแค้มป์ และชาวรถเฒ่าเมืองแพร่
    น้องโต หนูฝ้าย และชาวราชดำเนิน
    ผู้กองตูน จ่าหมู และน้องหลานๆชาวสาธุประดิษฐ์
    หลานแอม และชาว เก๊า เก่า บางกอก
    หลานแป๊ะ และแม่บ้าน รถเก่าคลองเตย
    น้องเจ,น้องโอ๋ และชาวรังสิตคลาสสิคคลับ
    น้องป๊อ นครสวรรค์ มอเตอร์ไซเคิ่ล คลับ
    น้องรงค์ หนูนุ้ยและชาวพาสเท้นท์ไบค์ สุพรรณบุรี
    น้องพัท และชาวอันเดธ สมุทรสาคร
    น้องแชมป์ และชาวสามพระยา คลาสสิค ชะอำ
    น้องเอ๋ และชาวNolimit เพชรบุรี
    น้องโทน ศิลปินคลาสสิค
    น้องก้อง อโยธยา
    น้องจอม โนวอร์(สายบางกอก)
    น้องเจี๊ยบ (ซิทคอม)ผู้กองเจ้าเสน่ห์

ถ้าผมลืมลงชื่อใครอีก ผมจะมาแก้ไขเพิ่มเติมให้อีกในภายหลังกันนะครับ.. อย่าเพิ่งน้อยใจกันไปก่อนนะจ๊ะ..

ป.ล.เครดิตภาพทั้งหมดโดย ครูแมว รถเฒ่าเมืองแพร่ ขอบคุณมากครับพี่..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 09-03-2011 เมื่อ 11:13

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

เอาใครที่ไหนมาเปิดงานก็ม่ายรุ

เห็นไหมคนเลยมาน้อย

งานคลาสสิคดีดี เมืองบางกอก

ใครไม่มา เสียดายแทนเน้อ

ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

bOmzEr's Avatar
    สถานที่
    ปริ่ม~ปริ่ม classic kTb ~
    ขอบคุณ
    0

เสียดายไม่ได้ไป เพราะเข้าเวร - -*
    (อย่างแรง ๆ )
    >>>>>> Im DeathcorE ;]
    >>>>>>>> http://pumback.hi5.com <<<<<<<<
    >>>>> msn : [email protected] <<<<<
    >>>>> 0 8 0 - 9 3 6 4 8 6 9 :: BOM <<<<<

Member
    สถานที่
    ไม่มีกลุ่ม
    ขอบคุณ
    0

ของคุณงานดีๆปีหน้ามีอีกนะครับ โผมๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ

แต่ถาไม่มีพี่.. ทุกอย่างก็ไม่อาจดำเนินต่อไปได้นะครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bOmzEr อ่านข้อความ
    เสียดายไม่ได้ไป เพราะเข้าเวร - -*
    (อย่างแรง ๆ )
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KOLFWOLFPACK อ่านข้อความ
    ของคุณงานดีๆปีหน้ามีอีกนะครับ โผมๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ลาเบร๊ตแต้ม ดาร์กี้'s Avatar
    สถานที่
    อิสระ Scooter.
    ขอบคุณ
    0

Wink

รูปของคนหล่อๆในงานMUTUคับ

บอร์ดประชาสัมพันธ์ นิตยสาร Siam Classic Zone

น้าเดียว BIKE HERO บอกว่า

ถ้าโลกนี้ไม่มีคนชั่ว เราจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเป็นคนดี

ความดังไม่มั่นคงเท่าความดี

รถคลาสสิคไม่เน้นเร็วหรือแรง แต่เน้นที่อึด ทน และไปถึง

ความหมายของรถคลาสสิคนั้น.. ไม่ได้มีไว้แข่งหรืออวดกัน แต่เรามีไว้เพื่อแบ่งปันกันชื่นชม เพื่อศึกษาหาความรู้ร่วมกัน.. และสร้างมิตรภาพที่ดีต่อกัน

rongPTB's Avatar
    สถานที่
    พาสเท้นส์ไบค์ สุพรรณบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ

ผมรู้ครับครูว่าใครเปิดงาน....เค้าเป็นคนที่หลาย ๆ นับถือ..รวมทั้งผมด้วย

ถึงไม่ได้เปิดงาน แค่มาเดินเฉียด ๆ งานก็สุดยอดแล้ว

รางวัลมาไกล มาด้วยใจมาด้วยมิตรภาพหรืออะไรก็แล้วแต่ผมยกให้ท่านผ ู้นี้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rongPTB : 11-03-2011 เมื่อ 18:45
    ครอบครัวคลาสสิค พาสเท้นส์ไบค์ สุพรรณบุรี

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ดาร์กี้ อ่านข้อความ

เอ๊ะ....มันชักยังงัย ๆ อยู่หน่า!!!!!
    ครอบครัวคลาสสิค พาสเท้นส์ไบค์ สุพรรณบุรี

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

คนน้อยแต่เต็มไปด้วยหัวกะทิครับครู

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rongPTB อ่านข้อความ
    คนน้อยแต่เต็มไปด้วยหัวกะทิครับครู
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rongPTB อ่านข้อความ
    เอ๊ะ....มันชักยังงัย ๆ อยู่หน่า!!!!!

นั่นสิน้อง.. อิอิ

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ดาร์กี้ อ่านข้อความ

2 ภาพนี้หล่อแบบมาดเข้ม อิอิ
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Atipan อ่านข้อความ
    2 ภาพนี้หล่อแบบมาดเข้ม อิอิ
    นมัสการหลวงหราน.. หายไปนานเลยนะ..แหม้..

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    นมัสการหลวงหราน.. หายไปนานเลยนะ..แหม้..
    ครับ เจริญพร เพิ่งว่างจะเข้าวันนี้ อ่ะครับ
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Atipan อ่านข้อความ
    ครับ เจริญพร เพิ่งว่างจะเข้าวันนี้ อ่ะครับ

นะ..

Bookmarks