[ ขาย ] นาฬิกา Diesel DKNY Bench And Other Update เรื่อยๆรับสั่งด้วยนะครับ แวะชมก่อนได้ครับ

ชื่อกระทู้: นาฬิกา Diesel DKNY Bench And Other Update เรื่อยๆรับสั่งด้วยนะครับ แวะชมก่อนได้ครับ

มาตรฐาน นาฬิกา Diesel DKNY Bench And Other Update เรื่อยๆรับสั่งด้วยนะครับ แวะชมก่อนได้ครับ

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอนครับไม่แท้ยินดีคืนเงิ นครับผม สินค้าทุกชิ้นส่งฟรีนะครับ ถ้า Ems + 40 บาทครับถ้าลูกค้าท่านใดอยากได้รุ่นอื่นลองสอบถามดู รับสั่งครับ
    1.DKNY 2550 ขายแล้วครับ
    2.Bench 2250 ขายแล้วครับ
    3.Diesel 4550 ขายแล้วครับ
    4.Diesel 5550 New with Box ขายแล้วครับ
    5.Diesel 5200 New with Box ขายแล้วครับ
    6.DKNY 2550 ขายแล้วครับ
    7.Nudie Jeans Hat Cappy Dry Indigo Size M 1800

ติดตามเรือนต่อไปได้นะครับผมจะมา UPdate ให้เลือกซื้อกันเรื่อยๆ ^^

ลูกค้าท่านใดจะใช้บัตรเครดิตมาซื้อสินค้าผมสามารถให้ ท่านมารูดบัตรที่ร้านได้เลยครับ ^^

อยากได้มุมไหนเพิ่มเติมสอบถามได้เลยครับผม ต่อรองราคากันได้ครับขายได้ขายเลยครับ

มั่นใจในการซื้อด้วยการเป็น Verified Member และเช็คประวัติในการขายได้ครับผม

สนใจสินค้าติดด่อสอบถามรายละเอียดได้ทาง Pm หรือ โทร 087 - 8090699 พ่อค้าใจดีครับ^^

สะดวกดูสินค้าได้ที่ ซีคอนสแควร์มาดูสินค้าได้ทุกวันครับ ขอบคุณครับ

1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.Nudie Jeans Hat Cappy Dry Indigo Size M
    จะเร้กเก้ หรือ Hiphop ใส่ได้ทุกแนวครับใส่ได้ทั้งชายและหญิงครับ
    ขนาดหมวกเส้นผ่านศูนย์กลางประมาณ 7 นิ้วครับ

ขอบคุณ Thaiscooter สำหรับพื้นที่ในการขายด้วยครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Birddy : 01-05-2011 เมื่อ 19:42

Senior Member Super_Gam(^,^)'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

Bench สวยคะราคาไม่แพงด้วย ^^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Super_Gam(^,^) อ่านข้อความ
    Bench สวยคะราคาไม่แพงด้วย ^^
    ขอบคุณจ๊ะ ^^

Dun

Bookmarks