ถามจักนยาน wearwell ตอบหน่อยนะครับ !!

ชื่อกระทู้: ถามจักนยาน wearwell ตอบหน่อยนะครับ !!

มาตรฐาน ถามจักนยาน wearwell ตอบหน่อยนะครับ !!

ถามจักนยาน WEARWELL (หลักสูบ ตั้งเอียง ) ตอบหน่อยนะครับ !!
    ว่าคอต่อเป็นอย่างไง ผลิตปีไหน แล้วจะดูรุ่นนี้ต้องดูต้องไหนบ้าง
    แล้วหมุดตอเพลทอย่างไงครับ !! (สอนดูรายละเอียดเกี่ยวกับรถหน่อยนะครับ)
    จะเป็นพระคุณอย่างมากครับ!!
    Name:  SSL22245.jpg
Views: 309
Size:  31.8 KBName:  SSL22242.jpg
Views: 234
Size:  26.2 KB

จักรยาน เป็นตัว 26 ช ครับผม !!

ช่วยตอบหน่อยครับ !!

ขอขอบคุณ พี่ Yoon มากนะครับ ที่ให้ความรู้ในการดูรถ ครับ !!

Bookmarks