เข้าเส้น เอ็นกระตุก vintage racing - หน้า 5

ชื่อกระทู้: เข้าเส้น เอ็นกระตุก vintage racing

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Classic Lism อ่านข้อความ
    เจอราเลห์คันนึงแนวนี้แหละเขาบอกขายอยู่แต่ลืมถ่ายรู ปมามัวแต่ ตะลึงอยู่...จนผมเริ่มเบี่ยงเบนทาง....แล้วหละรักษ์. ..วันหลังจะถ่ายมาลง
    ระวังเสพติดนะครับ 5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ก็องชัยนาท อ่านข้อความ
    เพิ่งได้มาคับ...ไม่ทราบเชื้อชาติ
    บ้างว่าฝรั่งเศส บ้างว่าไทย บ้างว่าอังกฤษ
    ผมได้มาไม่แพง size ได้พอดี เลยอยากได้ข้อมูลกับการแต่งคับ
    อยากทำ singlespeed ขอความรู้ด้วยคับ
    วัดดีครับพี่ ก๊อง

พอดีว่าผมพึ่งหัดเล่น ยังไม่ลึกซึ้งครับ ไม่ทราบเหมือนกันว่ายี่ห้ออะไร แต่ดูแล้วงานดีครับ

ต้องรอ ท่านผู้รู้มา ช่วยตอบต่อไปครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    รถดีครับ ลักษ์ ก็สวย ......น่าใช้ครับ
    ไม่หาลุงหน่อย ลุงคิดถึงแย่เลย ^^
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Classic Lism อ่านข้อความ
    ลุงเขาบอกขายอยู่13000เบาะไรท์ จานเกีย์ของสเตอร์มี่แต่อื่นๆดูไม่เป็นแต่ในความคิดผ มมันน่าจะเป็นของเมกาแล้ว
    สวยครับ

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

Junior Member kittipong2's Avatar
    สถานที่
    จักยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ YUT MCOT อ่านข้อความ
    รถเก่านี่มันช่างงามขนาดดดดดดดดเลยเจ้า
    โดนครับคันนี้ สวยมากๆๆๆๆๆๆ ครับเห็นแล้วชอบเลยอะครับ สินสอดแพงไหมครับเนีย ???????

ผมมีแบบนี้เอง555 ปั่นทุกวันเลยครับ

รูป รูป    

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถพวกนี้แต่ก็ สนับสนุนการปั่นครับ
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ warissit อ่านข้อความ
    ผมมีแบบนี้เอง555 ปั่นทุกวันเลยครับ
    สวยครับ ร่างกายเเข็งแรง

Name:  pinnyfullretouchedgs9.jpg
Views: 660
Size:  44.6 KB
    คันในฝัน ชอบมากมาย
    Name:  speed_001.jpg
Views: 604
Size:  36.4 KB
    Name:  speed_0011.jpg
Views: 890
Size:  36.5 KB

Senior Member INDY CLUB's Avatar
    สถานที่
    คนบ้าหลงยุค สระแก้ว
    ขอบคุณ
    0

ลุงเขาบอกขายอยู่13000เบาะไรท์ จานเกีย์ของสเตอร์มี่แต่อื่นๆดูไม่เป็นแต่ในความคิดผ มมันน่าจะเป็นของเมกาแล้ว
    สวยดีนะครับพี่ ถ้าพี่ไม่เอาผมเอาเอง 555 ติดต่อให้ผมหน่อย เอาจิงนะพี่
    คลาสสิคอยู่ที่ใจ ไม่ใช่กระแสนิยม
    กลุ่มคนบ้าหลงยุค จ. สระแก้ว
    เดินทางด้วยใจ ไปไกลได้ดังใจฝัน

ติดต่อ 089-5421609
    email : [email protected]
    ที่อยู่โดยกำเหนิด 224 หมู่ 7 ต.โคกสูง อ.โคกสูง จ.สระแก้ว 27120

ที่อยู่ปัจจุบัน หมู่บ้านอรัญนคร3 200/16 หมู่ 5 ต.บ้านใหม่หนองไทร อ.อรัญประเทศ จ.สระแก้ว 27120

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ new_hudson อ่านข้อความ
    สวยครับ ร่างกายเเข็งแรง

Name:  pinnyfullretouchedgs9.jpg
Views: 660
Size:  44.6 KB
    คันในฝัน ชอบมากมาย
    Name:  speed_001.jpg
Views: 604
Size:  36.4 KB
    Name:  speed_0011.jpg
Views: 890
Size:  36.5 KB
    สวยคับพี่ ถ้ามีหลายคันแบ่งผมสักคันก้ได้คับ

Senior Member tumtona's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขุดขึ้นมาสักหน่อยครับ กำลังอินกับแนวนี้
    ข้ามาคุยกันได้นะครับใน www.facebook.com/Tumroom

หรือใครอยากได้คำแนะนำในการตกแต่งบ้านก็โทรมาคุยได้เ ลยครับ 0818523200 ผมทำหนังสือตกแต่งบ้านครับ

Bookmarks