อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
ไช่ครับน้าตุ๊ก

ต้องขอขอบคุณพี่เสือน้อย
พี่ชายตัวโตๆๆ....ผมเป็นลูกคนเดียวครับแต่มีพี่3คน(ต ่างบิดา)เค้าก็รักผมดีแต่อายุต่างกันเยอะ
คนนึงอยู่หัวหิน...คนนึงอยุ่สมุย..พี่สาวอยู่ซ.นาทอง 5แถวรัชดา
ทุกคนรักผมครับแต่ไม่ค่อยสนิทกะผมคุยกันปีละไม่กี่คำ ก็มีพี่เสือนี่แหละที่เข้าใจและคอยไห้ข้อคิด(ส่วนพี่ ติ่งพี่ชายตัวกลมๆๆคอยเตือนสติและคอยเหยียบเบรคเวลาใ จร้อน)นอกนั้นชีวิตผมไม่มีไครเลยเพื่อนที่ทำงานทุกคน ล้วนใส่หน้ากากครับ
ผมเลยมีแต่เพื่อนๆพี่ๆสหายทั้งหลายในบ้านหลังนี้ที่ต ื่นนอนต้องเข้าเวปทุกวันรวมถึงสหายไบค์เกอร์ไม่กี่คน
ตั้งแต่เกิดมาผมไม่เคยถูกพี่ชายลูบหัวเลยซักครั้งในช ีวิต (มีพี่ชายตัวกลมๆลูบเมื่อเย็นนี้55+ ) ตอนเด็กโดนแกล้งไม่เคยมีคนช่วย
ยังจำได้พี่เสือโทรมาครั้งแรกปรึกษาจะซื้อรถตอนเที่ย งคืน55++ เรามีเวสป้าเหมือนกันเราคุยกันสนุกมากๆๆครับ อย่าไปท้อครับพี่..มาสด้าได้ทำหน้าที่นำพาแล้ว....มี ความสุขครับเวลาคุยกับพี่ผมรุ้สึกดีที่พี่เข้าใจผม.. ผมก็เข้าใจพี่ครับ ผมอาจเป็นเด็กจนๆๆแต่ตัวมอซอชอบใส่เสื้อดำในสายตาไคร ๆๆ ไม่ค่อยมีไครอยากคุยกับผมนักหรอกครับเพราะผมมันสายแข ็งขวาจัด มีก็แต่พี่ๆและสหายในบ้านหลังเบ่อเริ่มหลังนี้แหละคร ับ

ขอบคุณที่ผมกับพี่และสหายเลือกมาสด้า

เราอยู่ไกลกันหลายร้อยกิโล แต่มันก็เหมือนที่ผมบอกกับพี่ซิกแซกไว้แหละครับ

...ความคิดถึง แค่คิดก็ถึง.......

boy115
ขอบคุณครับ สำหรับความรู้สึกดีๆ ที่มีให้ น้องบอย
บางครั้ง .... เราเจอกัน อยู่ใกล้ๆกัน โดยที่ไม่ต้องพูดอะไรเลย
แต่มันทำให้เราได้รู้สึกดี อบอุ่น ..ได้นะ
ดีใจที่ได้พูดคุย .... ได้รู้จักกัน เช่นกันครับ น้องบอย