Subaru รายงานตัวครับ - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Subaru รายงานตัวครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    ขอย้ายมาที่บอร์ดใหม่ นะครับ
    แล้วแต่ท่านเวปมาสเตอร์เห็นสมควรครับผม..

///////////
    ขออนุญาติรายงานตัวคับพี่ๆ ตอนนี้รถอยู่ที่อู่เดี๋ยวเส็รจแล้วจะขอความรู้หน่อยว ่ามันเป็นรุ่นไหน อะไหล่หายากป่าว ขอบคุณคับ
    ยิดีต้อนรับครับ DJpong มีอะไรให้ช่วย แสดงความคิดเห็นได้เลยครับผม ผมก่พึ่งจะศึกษาเหมือนกันช่วยได้ช่วยครับ เรื่องอ่ะไหล่ พอหาได้ ครับ ...

///////
    มีรูป เก่าๆ มาเพิ่มเติมครับผม
    Name:  _1_~2.jpg
Views: 1197
Size:  52.9 KB
    เห็นได้ชัดเลยว่าใครนำ อิอิอ..(ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยครับผม)
    Name:  1976-Hans%20Deen-01-subaru-abbenes-spa_pag.jpg
Views: 1328
Size:  53.1 KB
    Gsr..(ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยครับผม)
    Name:  2242091382_fe842064bb_o.jpg
Views: 1199
Size:  69.5 KB
    เก๋าๆ ..(ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยครับผม)

Senior Member
    สถานที่
    Black sheep hatyai/Club vespa*lambletta hatyai
    ขอบคุณ
    0

ถ้าเกิดว่ารถเสร็จแล้วจะนำมาให้ดูนะครับ ขอบคุณบ๊อกคลาสสิคมากครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DJpong อ่านข้อความ
    ถ้าเกิดว่ารถเสร็จแล้วจะนำมาให้ดูนะครับ ขอบคุณบ๊อกคลาสสิคมากครับ
    ยินดีครับ รออยูๆ

//////
    สำหรับท่านๆ ที่ต้องการ หรืออยากสัมผัสกับ เสียงเครื่องของ เจ้า leone (สิงห์คำราม)ว่ามันกระหึ่มแค่ไหน //
    ต้องคลิปนี้เลยครับ ได้อารมณ์ แน่นอน
    Name:  Untitled-2.jpg
Views: 1221
Size:  21.5 KB
    ลิ้งค์
    http://www.youtube.com/watch?v=w5hzE...eature=related

ส่วนตัวนี้เป็น Subaru Brochures 1970,1971,1974,1978,1979
    http://www.youtube.com/watch?v=FdKGQ...embedded#at=42
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boxclassic : 23-05-2011 เมื่อ 15:41

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ยินดีต้อนรับ คุณ DJpong ด้วยนะครับ ตอนนี้รถผมก็อยู่ในอู่เหมือนกัน ก็ยังหาของเรื่อยๆ ครับ
    ขาดอะไรลงบอกไว้ก็ได้ครับ เผื่อเจอจะได้บอกกันครับ ช่วยๆๆกันครับ

ภาพยนต์ที่คุณออฟหามาให้ดู สุดยอดจริงๆครับ มันมีคุณค่ามากครับเลยครับในปัจจุบัน ขอบคุณครับที่หาอะไรดีๆมาให้ชมเสมอๆๆ

Jo_G-seven's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีอยู่1 คันเหมือนกัน 2จิต2ใจ........... ว่าจะปั้นหรือจะขาย..............เห็นกระทู้นี้แล้วช ักเสียดาย.................เลยหมายใจจะปั้นต่อดีมั้ย เอย...........dคับ ..jo_g-seven ลำปางคับ ......ยินดีที่ได้รู้จัก...แล้วจะเข้ามาทักกันบ่อยๆน ะครับ.........
    [SIZE=4][COLOR=red]โทร.093-1360503
    [SIZE=4][COLOR=red]ธนกร วัชระรัตนเวช
    ธนาคารกรุงเทพ ออมทรัยพ์
    เลขบัญชี 425-0-53810-7em99
    [SIZE="5"][COLOR="#ff8"]****เฟสบุ๊ค "โจ ณ เวียงพิงค์"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nongBoru อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับ คุณ DJpong ด้วยนะครับ ตอนนี้รถผมก็อยู่ในอู่เหมือนกัน ก็ยังหาของเรื่อยๆ ครับ
    ขาดอะไรลงบอกไว้ก็ได้ครับ เผื่อเจอจะได้บอกกันครับ ช่วยๆๆกันครับ

ภาพยนต์ที่คุณออฟหามาให้ดู สุดยอดจริงๆครับ มันมีคุณค่ามากครับเลยครับในปัจจุบัน ขอบคุณครับที่หาอะไรดีๆมาให้ชมเสมอๆๆ

ผมไม่รู้น่ะ ว่าสมัยนั้น รถแต่ละรุ่น แข่งขันการตลาดยังไง แต่ผมเชื่อว่า ซูบารุ ขายเสียง ก็ กินใจแล้วครับ ยิ่งมีขับ4 อีกมันส์ ..อิอิอิ..

มีอยู่1 คันเหมือนกัน 2จิต2ใจ........... ว่าจะปั้นหรือจะขาย..............เห็นกระทู้นี้แล้วช ักเสียดาย.................เลยหมายใจจะปั้นต่อดีมั้ย เอย...........dคับ ..jo_g-seven ลำปางคับ ......ยินดีที่ได้รู้จัก...แล้วจะเข้ามาทักกันบ่อยๆน ะครับ.........

เนื้อคู่กัน ย่อม ต้องคู่กันครับผม..น้อยคนจะได้สัมผัส.. ยินดีต้อนรับ ครับคุณjo_g-seven จะมีหรือไม่ ขอแค่ใจรัก ก่พูดคุยกันได้ครับ แชร์ประสบการณ์ปัญหา กันครับ ตอนนี้ เราเปรียบเหมื่อนชนกลุ่มน้อย(สิงห์ป่า) ซักวันเราจะบุกไปคำรามในเมื่องกัน....

เอามาเรียกน้ำย่อย สำหรับสมาชิก หรือผู้สนใจครับ ทิ้งเมล์ไว้ เดียวส่งให้ชุดใหญ่ครับผม

หมายเหตุ ไม่ต้องซีเรียส กับ รูปลักษ์ น่ะครับ เวอร์ต่างกัน สถานที่จำหน่ายต่างกันครับผม แถบบ้านเรา ดูง่ายๆ ที่กันชน เบาะ ลายเซนต์ ฯลฯ

วันี้ก่ไม่มีไรครับ รอเอารถมาโคราชอย่างเดียว สั่ง พวงมาลัย กันชน คอนโซล ลายเซ็นต์ มาเพิ่มแล้ว แต่ยังไม่ได้เอาไปใส่ เลย ก่ะว่าเสร็จ จะถ่าย มาให้เพื่อนๆ ติ ชม กัน ครับ ยังไง ช่วงนี้
    ก็ อัฟรูป ไปพลางๆ ครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

เรียน คุณอ๊อฟและเพื่อนๆพี่ๆชาวsubaru ทุกท่าน
    ผมได้ตัดสินใจหาคนที่จะดูแลเจ้าดาวลูกไก่ตัวเหลืองขอ งผม เนื่องจากต้องทำงานต่างจังหวัดไม่ค่อยมีเวลาพาไปออกก ำลังกายเลย ยังไงก็ขอฝากด้วยนะครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=554937
    ขอบคุณทุกคนครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ msaijaem อ่านข้อความ
    เรียน คุณอ๊อฟและเพื่อนๆพี่ๆชาวsubaru ทุกท่าน
    ผมได้ตัดสินใจหาคนที่จะดูแลเจ้าดาวลูกไก่ตัวเหลืองขอ งผม เนื่องจากต้องทำงานต่างจังหวัดไม่ค่อยมีเวลาพาไปออกก ำลังกายเลย ยังไงก็ขอฝากด้วยนะครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=554937
    ขอบคุณทุกคนครับ
    รถสวย ของเพียบ ใครได้ไปก่คุ้้ม ครับไม่ต้องตาม ให้เหนื่อย เหมือน เจ้าคันฟ้าของผม // ขอให้เจอเจ้าของใหม่เร็วๆ น่ะครับ

อัฟ ความทรงจำกันเรื่อยๆ ใครมี ดีๆ แจมได้น่ะ..
    รูปชุดนี้ แคบเจอร์ จากหนัง (ไม่ทราบเรื่องครับ ใครรู้ก่บอกกันบ้างเน้อ)
    Name:  i319155.jpg
Views: 1184
Size:  26.4 KB
    นี่เลย gft ประทุน

Name:  i045518.jpg
Views: 1207
Size:  36.4 KB
    Name:  i023674.jpg
Views: 1180
Size:  57.6 KB
    สงสัยขับเร็วเกิน โดนจับเลย..

เพื่อนๆ ชาวซู ครับ ผมได้ มาอีกคัน เป็นตัว Hardtop ผมว่าจะปล่อย คันฟ้า GL มีใครสนใจจะรับไปดูแล ป่าวครับ ผม ให้โอกาส กระทู้เราก่อน ผมจะลงขายจริงๆ จังๆ วันจันทร์ ที่ 6 เดือนหน้าเพราะจะได้ดูตัวได้สดวกๆหน่อย (แบ่งๆ กันเล่นครับ ตัดใจขาย ยอมรับว่า คันฟ้า หาดูได้ยาก กว่า HARDTOP แน่นอนครับแต่แรงไม่แพ้กัน) เร็วๆ น่ะครับ ก่อนเปลียนใจ อิอิๆ
    แนบเอกสาร 2631110
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boxclassic : 13-07-2011 เมื่อ 09:09

Member
    ขอบคุณ
    0

ขอรูปหลายๆมุม+ราคาด้วยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boxclassic อ่านข้อความ
    เพื่อนๆ ชาวซู ครับ ผมได้ มาอีกคัน เป็นตัว Hardtop ผมว่าจะปล่อย คันฟ้า GL มีใครสนใจจะรับไปดูแล ป่าวครับ ผม ให้โอกาส กระทู้เราก่อน ผมจะลงขายจริงๆ จังๆ วันจันทร์ ที่ 6 เดือนหน้าเพราะจะได้ดูตัวได้สดวกๆหน่อย (แบ่งๆ กันเล่นครับ ตัดใจขาย ยอมรับว่า คันฟ้า หาดูได้ยาก กว่า HARDTOP แน่นอนครับแต่แรงไม่แพ้กัน) เร็วๆ น่ะครับ ก่อนเปลียนใจ อิอิๆ
    แนบเอกสาร 2631110

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ keenu อ่านข้อความ
    ขอรูปหลายๆมุม+ราคาด้วยครับ
    คือตอนนี้รถกับผมอยู่คนละที่ กะว่าวันที่ 5 จะลงไปเอา วันที่ 6 น่าจะได้รูปล่าสุด

เป็นรูป เก่าถ่ายตอนได้มาใหม่ๆน่ะครับ (ราคาเปิด คงจะ 4กว่าๆ ไงโทรถามดีกว่า 0862572084 มีแถมคอนโซล+กันชนด้วยน่ะอิอิๆ)
    แนบเอกสาร 2634514
    แนบเอกสาร 2634516
    แนบเอกสาร 2634517
    ลายละเอียดรุ่นไปดูตามเวปนี้ได้เลยครับ ตัวเดียวกันเป๊ะ เครื่อง 1600 คาบูเดียว
    http://www.passion4autos.com/?page_id=107

ตอนแรกว่าจะแต่งเหมือนเจ้าคิงคอบบร้า แต่ไม่มีเวลา+งบ ใครพอมีจัดไปเลยจ้า รับรองเทห์ไม่เหมื่อนใคร แน่นอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boxclassic : 13-07-2011 เมื่อ 09:09

ๅๅ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boxclassic : 27-07-2011 เมื่อ 10:59

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks