ช่วยด้วยคับ Super อยากแรง

ชื่อกระทู้: ช่วยด้วยคับ Super อยากแรง

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วยด้วยคับ Super อยากแรง

ผมใช้เวสป้า โครงเป็นซุปเปอร์ แต่เครื่องเป็นสปริ้น ลูกk คาบูเดิม ถามผู้รู้ว่าถ้าอยากจะอัพรถให้แรงขึ้นด้วยการเปลี่ยน เครื่องเป็น Px150 // Px200 // Cosa พอจะทำได้ไหมครับ มีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ และต้องทำส่วนไหนบ้าง รบกวนผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับ ขอบคุณครับ

Senior Member g1141vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ใส่ชุดคิท200ccเลยใหญ่เว่อ..ราคาน่าจะหมื่นกว่าๆไม่แ น่ใจและก็เปลี่ยนชุดเฟืองแต่งของmaolssiด้วยพอเครื่อ งแรงคลัชจะจับไม่อยู่ก็เปลี่ยนชุดคลัชของmaolssiด้วย
    มาขนาดนี้...จะท่อเดิมไม่ได้แล้ว...ต้องท่อโพลินี่หร ือท่อออกซ้ายmalossiก็ได้...เป็นเซตในฝันของผมเลย... ราคาไม่แนใจใครรู้มาลงต่อก็ได้

ไหนๆคัยบอกโพลินี่ไม่วิ่ง. Hall100%'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ g1141vespa อ่านข้อความ
    ใส่ชุดคิท200ccเลยใหญ่เว่อ..ราคาน่าจะหมื่นกว่าๆไม่แ น่ใจและก็เปลี่ยนชุดเฟืองแต่งของmaolssiด้วยพอเครื่อ งแรงคลัชจะจับไม่อยู่ก็เปลี่ยนชุดคลัชของmaolssiด้วย
    มาขนาดนี้...จะท่อเดิมไม่ได้แล้ว...ต้องท่อโพลินี่หร ือท่อออกซ้ายmalossiก็ได้...เป็นเซตในฝันของผมเลย... ราคาไม่แนใจใครรู้มาลงต่อก็ได้
    ทุกอย่างมันต้อง 1 0 0 %

คันนี้มันมีตำนาน

มันมาพร้อมปีที่ผมเกิด **
    คัยๆ ก็เรียว่าน้อฮอลล์ 0895272454

Bookmarks